Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Ndo tuseme unaishi buza kweli/then what. Inamsaidia nini mtaka taarifa na mtoaji taarifa.
Niligundua wote machizi wanafarijiana ujinga..!!

Na kwa maelezo ya wog aliyemfata ni demu na nikajua tayari kashapitiwa na huyo mtu kwa kutaka umbea wa Lamomy….!!

Mi nipo bonyokwa mbona kila siku nawaambia, em wakuje kwanza huku kunisalimia..!! 😹
 
Niligundua wote machizi wanafarijiana ujinga..!!

Na kwa maelezo ya wog aliyemfata ni demu na nikajua tayari kashapitiwa na huyo mtu kwa kutaka umbea wa Lamomy….!!

Mi nipo bonyokwa mbona kila siku nawaambia, em wakuje kwanza huku kunisalimia..!! 😹
Hahaha
Inaonekana unasakwa sana uingizwe kwenye radar za watu wakusambaratishe kama demiss, shughuli yako iishie hapo.
 
Back
Top Bottom