Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Ukashindwa kuchagua upande 😹😹

Sema nilikuelewa bana chino.!!
Mimi hua sio snitch! Hua nalinda kile kilichopo baina yetu.( Kama hutujawahi vunjiana heshima why nisikilize watu wanasema nini. Ndiomana nikasema huyu Mahondaw dunia nzima ya jf imemgeuka ila Mimi naheshimu kile kilichopo baina yetu same apply to you siwezi kukugeuka.

Ukiwa mwanaume na hauna msimamo jua Kuna shida.
 
Habari za mashengesha mie no,Huwa nawa enjoy tu😁

Vocha alikuwa tajeer humu anagawa vocha,,si unajua raia wakamfanyia figisu mara chambo maneno tele,,wanaume wenzie walikuwa wanamuonea wivu🙌
Mlongoo, mbona km wewe sio mpya hapa ndani, em nisanue kwa code, ni nani hapo zamani?
😂😂😂
 
Mimi hua sio snitch! Hua nalinda kile kilichopo baina yetu.( Kama hutujawahi vunjiana heshima why nisikilize watu wanasema nini. Ndiomana nikasema huyu Mahondaw dunia nzima ya jf imemgeuka ila Mimi naheshimu kile kilichopo baina yetu same apply to you siwezi kukugeuka.

Ukiwa mwanaume na hauna msimamo jua Kuna shida.
Dunia nzima ya jf except Smart. Amepambana sana vita na anaendelea kupambana juu yangu!!
 
Mimi hua sio snitch! Hua nalinda kile kilichopo baina yetu.( Kama hutujawahi vunjiana heshima why nisikilize watu wanasema nini. Ndiomana nikasema huyu Mahondaw dunia nzima ya jf imemgeuka ila Mimi naheshimu kile kilichopo baina yetu same apply to you siwezi kukugeuka.

Ukiwa mwanaume na hauna msimamo jua Kuna shida.
Para ya mwisho chino 😍😍

Una man hood hongera sana..!!
Mwanaume misimamo 🫡
 
Gen z Gani sasa? Nilishamuweka kwa Gen z mmoja humu kabinti kadogo dogo kabisa kanaitwa miss eyez, ila wakashindwana.

Baada ya muda nikaona anaimendea mishangazi humu akawa anamtaka antonia, mara fake p, mara lamomy, mara tayana wog, yaani akawa haeleweki, mara akataka kuhamia upande wa pili(ule wa kina coca). Hapo ndio nilipoona huyu dogo sasa anaenda siko, ndio nikaamua atulie hapo kwako.

Naomba umvumilie nitaongea nae Leo kiutu uzima nijue tatizo
Cantry bila kunitaja huwa hujamaliza wala kuridhika?
Kwanza hujambooo? 😂😂😂
 
Mimi niogope na nilikuwa katikati yao mpaka yakayamwagwa ya kuyamwagwa UMENISAHAU 😹😹😹

Wote wananijua vizuri siwaogopi..

Sema nini muungano wa wachawi haujawahi kudumu..!!

Mtoa idea ya uchonganishi hajaamini macho yake alivyokwapuliwa bwana 😹😹

Mimi na Antonia tupo sana ugomvi wetu ulisukwa na haukuwa wa mboo za kugombania za mafungu..
😂😂😂😂 khaaah
 
Back
Top Bottom