Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,949
- 236,658
TajiriiiiUlishatoboa bana we tulia hukohuko, huku ndio kama hivyo
TajiriiiiUlishatoboa bana we tulia hukohuko, huku ndio kama hivyo
Kutulia ni mpaka ni lione.Tulia basi
Ila jf ina vituko, watu wanaumia chinichini kwa chini hawatoi milio😂
Ombaomba wanaita😂Tajiriiii
Kuwa mpole upate vitu vinono😅Kutulia ni mpaka ni lione.
MI mwenyewe kichwa mpaka kinaniuma!!
Ile Euro ndo imenizidishia headacheKuwa mpole upate vitu vinono😅
Pole sana meza brufen😂
HayaOmbaomba wanaita😂
We jamaa ,upo?Rusha picha mkuu St. Anne
Unapotea sna sikuhiziHello wana selfika, nimewa mic sana, 😘
Umeanza 😁😁Tulia basi
Ila jf ina vituko, watu wanaumia chini kwa chini hawatoi milio😂
Inbox wizoWe jamaa ,upo?
Nimeokota huko mitandaoni usijiumize presha ikapanda la baba😂Ile Euro ndo imenizidishia headache
Umetumia shoka kukata kichwa Cha panzi.
Vizuri na lishwa lini mie?
Leo unakabia sana😂Haya
Tunahitaji na selfie yako Sasa
Muwe mnasema mapema mtachomoka mioyo😂Umeanza 😁😁
Tulia ni kweli tunaumia sana tu sbb tuliwaamini watu ambao hawakua wa kuwaamini
😁😁😁😁😁Muwe mnasema mapema mtachomoka mioyo😂
Kidogo umetufariji!Nimeokota huko mitandaoni usijiumize presha ikapanda la baba😂
Mweee🙄Kidogo umetufariji!
Walau tumepoa kidogo.
Roho zilikua juu juu sana.
Famasiala nini! Tunataka hali zifanane
Punguza uzibe mkuu🤨View attachment 3664417tu chati na picha
Baada ya Jana kuchapwa 4-1
Uzibe upi?Punguza uzibe mkuu🤨
Haya chino fanya kama mwenzio , unaona wanaume hawanaga maneno mengi😎