Digitaldreamer
JF-Expert Member
- Jun 11, 2022
- 735
- 1,285
Acha kabisa, embu tupia kapicha tujioneeMie nae nipo kwenye kundi la pisi kali 😆😆😆 alooo
Acha kabisa, embu tupia kapicha tujioneeMie nae nipo kwenye kundi la pisi kali 😆😆😆 alooo
Sina picha wewe kama unayo wekaAcha kabisa, embu tupia kapicha tujionee
Sasa Mimi niitoe wapi, Mimi ntaka nione ulivyo pisi kaliSina picha wewe kama unayo weka
Focus na kilichokuleta mkuuSasa Mimi niitoe wapi, Mimi ntaka nione ulivyo pisi kali
Don't be so serious, huku hatujuaniFocus na kilichokuleta mkuu
👍Don't be so serious, huku hatujuani
Maliza unisambazie na mimi hilo koti la avatar 🤣🤣🤣Nipite naked sasa
Unataka koti la 80s😂Maliza unisambazie na mimi hilo koti la avatar 🤣🤣🤣
We mpaka utazeeka kwa kusikitika😂Inasikitisha sana
Viatu virefu sana kwenda mbele
Kwani unauza nini tena ka mshana🫢Naomba oda boss🙏🏿💪🏿View attachment 3671337
Sawa niletee fridge 😎Soma jina la kampuni.. Kila kituView attachment 3671340
Yani mchana kweupe🤣🤣Unataka koti la 80s😂
Challenge imekupita
Nna laki mbili tu hapa🙆🏽♀️Nipe bajeti yako