ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 21,004
- 77,715
Manchuria ndo ipojeNani mnielekeze mgahawa wa wahindi wanaopika manchuria.
Manchuria ndo ipojeNani mnielekeze mgahawa wa wahindi wanaopika manchuria.
Zipo nyingine zinataka harufu tu🤣🤣🤣 mimba ya kunusa hii
Labda aniachie bokisaaa😅😅
Hii ya kuhesabu hela naitaka kwa vyovyote vilee😁😁Zipo nyingine zinataka harufu tu
Wengine wanakuwa wanatamani chakula fulani tu
Wengine wanapenda kuhesabu hela tu, kwahiyo mume lazima awe analeta kibunda kila siku Mama kija ahesabu 😅🙌
Sis utanisamehe sijui hata kuelezea.Manchuria ndo ipoje
Ukimzalia mumeo mtoto wa Kiume inakuwa umempa zawadi kubwa sana maishani, ni vile Mungu ndiyo huamua akutangulizie wakike ama KiumeBabu umejuaje napenda watoto wa kiume
Haya tutumie hizo pesa sasa tajiriii 😹Lamo nilini nilisha acha kutoa pesa
Nilijua tu hii ungeitaka 😅Hii ya kuhesabu hela naitaka kwa vyovyote vilee😁😁
Inapatikana wapNilijua tu hii ungeitaka 😅
Mtoto ni mtoto tu!Ukimzalia mumeo mtoto wa Kiume inakuwa umempa zawadi kubwa sana maishani, ni vile Mungu ndiyo huamua akutangulizie wakike ama Kiume
Mimi nilianza kuletewa wakiume, ilifanya niwe natoroka kazini kwenda kucheza naye nyumbani
Weekend yote sitoki na marafiki, nikukaa naye tu tunacheza
Koh koh 🤭Inapatikana wap
Ni kweli, mtoto ni mtotoMtoto ni mtoto tu!
Ninaye wa kiume tayari ila nataka wengine wa kiume.
Nataka kua mama boys
Hiyo baraka naipokeaNi kweli, mtoto ni mtoto
Mara zote wazazi tunapokea kama zawadi
Ila kwa huo ulaji wa bakuli mbili za urojo, naona anakuja boy mwingine 😅
Kila la heri, ukiweza nenda haraka harakaHiyo baraka naipokea
Kweli upo vizuri, difference ya mwaka mmoja utasema una asili ya Pwani 🤭Nipo vizuri! Mwaka jana nimeshusha na mwaka huu nashusha😂
Japo nipo mbali, lakini harufu yake nzuri imenifikia
Asante sana mkuu nitapitia hapo siku nimepata na mimi chimbo
So sweet 😋
Sema ipo wapi hiyo mimba natakaKoh koh 🤭