Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,399
- 104,676
I
Shem kuja😂 Castle_Lite
Shem kuja😂 Castle_Lite
alaf Shem. kwani sheria ya Selfika inaruhusu member wawil wapige picha kwa pamoja na warushe huku ?. 😊😊😊😊Njoo shem nakutumia location chap kwa haraka😂
Hakuna cha sheria, kwani hapo hujaona member shem lake!😁alaf Shem. kwani sheria ya Selfika inaruhusu member wawil wapige picha kwa pamoja na warushe huku ?. 😊😊😊😊
KFC Magomeni..... Location????
View attachment 3603783
Mara hii Dar ushakua mwenyejiKFC Magomeni.
Ila ephen😂Mara hii Dar ushakua mwenyeji
hiyo ni TBT na wew😂😂 saivi na mimi ni kibonge mnooo yani mwili umejaa tika tikaTutakoma sie mabonge mafupi mwee😂
Nasikia pana hela acha nipachangamkie.Mara hii Dar ushakua mwenyeji
Nitakataaje hela, we niletee tu 🤭So hutaki afutatu we mzee koh koh
Hongera sanaNasikia pana hela acha nipachangamkie.
Basi tu siezi anika tena thread itaekelea 50 pg huko🤣hiyo ni TBT na wew😂😂 saivi na mimi ni kibonge mnooo yani mwili umejaa tika tika
yu tu kibabu, nimependa nyusi zako ni nzuriii,👌😊Unabalaa kibibi 🔥🔥
Umependeza ndugu.zea yu go kibibi in ani en tu Warld na wew upite chap