win-one
JF-Expert Member
- May 28, 2024
- 10,878
- 37,108
weka saivi yupoTatizo kila nikiweka haupo mkuu!
weka saivi yupoTatizo kila nikiweka haupo mkuu!
Khaaaa🤣🤣Sema tajitahidi upate hata biashara ya kuuza ubuyu.
Sogea tukae😂😂😂ukiwaza hayo mambo unaona bora uishi kisela tu
Mashuleni au?🫢Sema tajitahidi upate hata biashara ya kuuza ubuyu.
Kasema biashara soko itakua juuu yake sasa.Mashuleni au?🫢
Nikitia mjani tu, nikiwa mzima linatoka kama kipofu kaona mwezi😁uwalaza wapiii hebu acha kumtisha mwenzio ebooo😄 tena akijua unajicho mlegeo
sio mbaya ila uwe ubuyu wa zanzibar na uhakikishe nauza jumla jumla sio hivi vya sh 100 👌Sema tajitahidi upate hata biashara ya kuuza ubuyu.
Kuna wewe kupita tu la mama😁Kuna nini teynaaaaa, hua napitwa sana na matukio ya humu😄
Saiz nipo hebu chapa kituTatizo kila nikiweka haupo mkuu!
😅😀 hapo limeisha hiloSogea tukae
Kwa maandishi ya mtu unaweza kukisia ni mtu wa design gani, huwa nakuona ni mwema hata kucheat hujui😎Kasema biashara soko itakua juuu yake sasa.
HahahahaaaKasema biashara soko itakua juuu yake sasa.
We sitaki uteseke nakukatia bima ya maisha.Khaaaa🤣🤣
Pita mama mchunga hilo swala la uzuri liko machoni kwa muonaji wala sio swala lako kabisa, ondoa hofu😀Wenye sura za baba
Mademu wabaya wa humu jf tupite ss leo jpili,🤣🤣
Nan kasema?Wenye sura za baba
Mademu wabaya wa humu jf tupite ss leo jpili,🤣🤣
Dakika 2Saiz nipo hebu chapa kitu
Naam nipo hapaDakika 2
Hakuna cha cheap, hujui tu navopambana kuuza huu mkaa wangu uishe. Kisha uone msg ya imethibitishwa kwa simu yako.Mie cheap kuniona chap shemela😅😅
Umenipa bonge moja ya assist tatizo wadada hawataifanyia kazi.Kwa maandishi ya mtu unaweza kukisia ni mtu wa design gani, huwa nakuona ni mwema hata kucheat hujui😎