Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sio tajiri, ila nimetoka kwenye familia inayoweza kumudu milo 3 kwa siku, na yenye kuakisi maisha bora.

Kuhusu mahitaji na huduma, nashukuru wazazi wangu wananipatia kila napohitaji.

Kwa Ba tamu nimefataa Uboo, ambapo siwezi kupata kwa mwingine.
Majibu yako tu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Sio shida zako uduguu
 
Nipo dear ex wifi najiweka tayari ni mda wa mguu kitandani mguu dilishani ๐Ÿคธ๐Ÿฟโ€โ™€๏ธ
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ halafu nilisahau kukuita jina sijui waliniwangia likanitoka.!! Tumeachiwa tena kwa mara nyingine wachachuaji wa uzi pendwa.!!

Wenye ndoa mnatunyanyasa sana tulio single ๐Ÿ˜‚
 
[emoji23][emoji23][emoji23] kwan ni nani? Mbona amekuganda toka kitambo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huyu bhana wakati naingiaa humu, si akawa ananikubali ila kunianza akashindwaa, sasa siku kapewa ubuyu huko kuwa mie ni kidampaaa,

Kaanza kuweka chuki na hasiraaa kwangu, kapiga kimyaa alishindwa, mwsho wa siku akanivaa humu humu selfika.

Aseeeh kiliwaka hiyo siku, magazeti yalishushwa humu, wakaja na wenzie kumsaidiaa niliwafurushaa wotee.

Yeye huyoo hadi alikimbia kwa muda hiyo I'D yake, hawezi nisahauu kamweeee.

Kwa kifupi ni ananikubaliii haswaa, ila anavungaaa. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ndo maana nimemchana aache mazoea, mie mke wa mtu sahivi.
Woiiiiiih
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ halafu nilisahau kukuita jina sijui waliniwangia likanitoka.!! Tumeachiwa tena kwa mara nyingine wachachuaji wa uzi pendwa.!!

Wenye ndoa mnatunyanyasa sana tulio single ๐Ÿ˜‚
Huu uzi bila amsha amsha una poa sana ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
We si umemkataa kaka yangu sasa hivi ungekuwa una uchezea mhogo ๐Ÿคธ๐Ÿฟโ€โ™€๏ธ๐Ÿคธ๐Ÿฟโ€โ™€๏ธ
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huyu bhana wakati naingiaa humu, si akawa ananikubali ila kunianza akashindwaa, sasa siku kapewa ubuyu huko kuwa mie ni kidampaaa,

Kaanza kuweka chuki na hasiraaa kwangu, kapiga kimyaa alishindwa, mwsho wa siku akanivaa humu humu selfika.

Aseeeh kiliwaka hiyo siku, magazeti yalishushwa humu, wakaja na wenzie kumsaidiaa niliwafurushaa wotee.

Yeye huyoo hadi alikimbia kwa muda hiyo I'D yake, hawezi nisahauu kamweeee.

Kwa kifupi ni ananikubaliii haswaa, ila anavungaaa. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ndo maana nimemchana aache mazoea, mie mke wa mtu sahivi.
Woiiiiiih
Kumbe anakupenda ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Sasa si akusemeshe kwa sauti ya mamlaka ya pesa km ana jeuri.!!
Ila jf ukimkataa mtu anaanza kukuponda!! Umenikumbusha babu miga alivyoanzaga kuniponda bibi ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
 
Huu uzi bila amsha amsha una poa sana ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
We si umemkataa kaka yangu sasa hivi ungekuwa una uchezea mhogo ๐Ÿคธ๐Ÿฟโ€โ™€๏ธ๐Ÿคธ๐Ÿฟโ€โ™€๏ธ
Kaka yako yupi?? Em nikumbushe ujue humu nimetakwa na wengi ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Kumbe anakupenda ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Sasa si akusemeshe kwa sauti ya mamlaka ya pesa km ana jeuri.!!
Ila jf ukimkataa mtu anaanza kukuponda!! Umenikumbusha babu miga alivyoanzaga kuniponda bibi ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Mmeanza tena kwa kweli mmeshindikana ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sio tajiri, ila nimetoka kwenye familia inayoweza kumudu milo 3 kwa siku, na yenye kuakisi maisha bora.

Kuhusu mahitaji na huduma, nashukuru wazazi wangu wananipatia kila napohitaji.

Kwa Ba tamu nimefataa Uboo, ambapo siwezi kupata kwa mwingine.
Kwa hio utaolewa?
 
Mmeanza tena kwa kweli mmeshindikana ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Halafu inaanzaga km utani mara pap ban zinaanza.!! Na sijawahi kukosekana sijui kwanini??
Ss hivi nimesema sitaki bifu wala ugomvi na mtu.
 
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Halafu inaanzaga km utani mara pap ban zinaanza.!! Na sijawahi kukosekana sijui kwanini??
Ss hivi nimesema sitaki bifu wala ugomvi na mtu.
Shida ya humu hata Kama hutaki ugomvi unakuta mtu anakuchokoza mpaka nawe unapaniki.
 
Back
Top Bottom