Aaliyyah
JF-Expert Member
- Mar 20, 2022
- 20,314
- 49,345
๐๐๐Siogopi๐ ๐ ๐ ๐ mwanasheria anaanda jarada la mashataka.. we subiri tu
๐๐๐Siogopi๐ ๐ ๐ ๐ mwanasheria anaanda jarada la mashataka.. we subiri tu
๐ ๐ ๐ mkuu we kaushia tu.. huu ujinga upo sana JF mtu badala aende pm kupiga sound yeye kama yeye.. anaenda kuanza kuchafua wengine .. kuna utoto mwingi sana..Vijana wanadema dema sana, wote mna mbinu zinafanana.
Kila wakimtongoza cute wife basi lazima wanipondee,
Siku nikiwa natoka kwenye majukumu yangu alafu nna stress, ntakuja hapa kuwachana mmoja mmoja maana wote naona umri mkubwa lakini akili za ki-teenager
Nitawapa somo vizuri, atayechukia hiyo itakua juu yake. Kuna mmoja huku kwenye mijadala anakua innocent sana, lakini akienda inbox kutongoza anaenda kuniponda
Nitawaweka sawa
Nakukubali sana babyโค๏ธ.. huogopi mtu ๐ ๐ ๐๐๐๐Siogopi
Niogope nn kwanza wanasheria waendelee kuandika waraka WA amani ๐๐๐Nakukubali sana babyโค๏ธ.. huogopi mtu ๐ ๐ ๐
Hapa Natakiwa tarehe 18 mwez ujao balaa sema uzuri nishamaliza mdgo angu sio Mbaya [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]mi ndo maana hiyo kozi nilihama kmmk[emoji1787]
hamsoni nyie vijana ๐ ๐ ๐dogo naskia una supp nne
chezea civil wewe
Yaani una kutana na mtu ana simu Kali, pambaa Kali.Litoto limepaka sunscreen limekuwa na rangi ya Cappuccino, nadhani hata Perfume lililopulizia itakuwa ni hela ndefu maana ilibaki kwenye nguo zangu wiki nzima. Nikasema hapa kazi ipo sana,.....
Ndiyo maana wanaume wengi wa Tanzania akili zetu ziko kama vichaa. Hawa wanawake wanatuloga kweli yani....Haya mambo ni harisi.. kuna siku nilienda site nje ya mji kufanya survey.. pale ambapo survey ilikuwa yafanyika karibu yake kulikuwa na top mganga lile eneo.. sasa wadada wa dar es salaam pale wanapishana mzee . kuchukua ndumba na kukaanga maboyaa wao... hatari sana hapa mjini hasa hawa mabinti wazuri wazuri.. na uchawi wengine wanaweka kwenye shanga.. ziguse uone mtiti wake ๐ ๐ ๐ ๐ ๐
Professor Ali Tunga paper akiwa naked๐คฃ๐๐Dogo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] was*ng* wameniotea[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Wameze tu viwembe ๐ ๐ ๐Niogope nn kwanza wanasheria waendelee kuandika waraka WA amani ๐๐๐
Unawachokoza wachawi wew๐๐๐Wameze tu viwembe ๐ ๐ ๐
hakuna kitu watabadirisha.. imeisha hiyoView attachment 2716315
Nitawaweka sawa tu kidogo[emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] mkuu we kaushia tu.. huu ujinga upo sana JF mtu badala aende pm kupiga sound yeye kama yeye.. anaenda kuanza kuchafua wengine .. kuna utoto mwingi sana..
watakijuuuu baby โค๏ธ๐๐Unawachokoza wachawi wew๐๐๐
Mazee kizazi kitakachozaliwa na hawa mabinti kinaweza kuwa na vichaa wengi sana.. ๐คฃ ๐คฃYaani una kutana na mtu ana simu Kali, pambaa Kali.
๐Halafu ana kuomba nauli๐คฃ๐๐
๐ฌ๐ฌ๐ฌKigoriii๐๐ค
Hata akichukulia serious, we don't give a shit๐คฃ๐๐unachukulia vitu personal bana, ni utani tu mzee
Wew tuma nauli acha kulalamika Hana nauli mtumieYaani una kutana na mtu ana simu Kali, pambaa Kali.
๐Halafu ana kuomba nauli๐คฃ๐๐
Mambo kigori๐๐๐ฌ๐ฌ๐ฌ
๐ซจ๐ซจ๐ซจ๐ซจ๐ซจ๐ตโ๐ซ๐ตโ๐ซ๐ตโ๐ซ๐ฌ๐ฌ๐ฌ๐ฌ
Dah una nionaga mzinzi Sana๐๐คฃ๐, na maanisha njiani bhana๐คฃ๐๐คWew tuma nauli acha kulalamika Hana nauli mtumie