Sehemu gani nzuri ya kula bata Singida

Sehemu gani nzuri ya kula bata Singida

Nina miaka mi4 sasa toka nianze kukaa Singida kwa story za mtaan pale kulikuwa na UHUNI wakila aina
Nasikia kulikuwa kwa wahuni na wababe wote.
Kwa sasa wanapaita 24 ila pamepooza sana kuelekea kufa kabis ani sawa na sky way kule stand Mpya nako sifa zilikuwa nyingi sana siku nimefika pahovyo snaa
Ndio kwetu huko mkuu
Singida mkoa mdogo sana kama unapemea amsha amsha utapachukia tu ila sie tusie na mambo mengi tunaenjoy sana weekend unashinda Mbalamwezi hadi saa3 hivi unaingia Ubungo unavunja kuku afu unaoogea Neq Narina Empire hapo ni uwezo wako tu kuna Wanyaturu/Wanyiramba/wambulu Grade A huwezo waona popote Pale
Vunja mifupa mkuu. Ila kuwa makini zamani bogi la mama Salma lilikuwa limemwagwa uhasibu.
 
Nasikia kulikuwa kwa wahuni na wababe wote.

Ndio kwetu huko mkuu

Vunja mifupa mkuu. Ila kuwa makini zamani bogi la mama Salma lilikuwa limemwagwa uhasibu.
Uhasibu ndio Mitaa yangu sasa Mkabala na Chuo Cha Utumishi wamekihamishia Kule Kimpungua wamejenga majengo yao hapa kwasasa wanatumia chuo cha Maji Kampasi ya Singida kwabahati mbaya sana huwa sinaga mzuka na wanafunzi japo wanashawishi sana na kwasasa wamefunga pamepooza
Home ni wapi Kibaoni kwa WAHUNi
Karakana
Muhawa
Mungumaji
Minga
Mwenge
DR Salmin
Majengo
Au huku kijijini kwetu Unyinga, Unyakumi, Unyankahe, mandewa

Au ndio wa Unyamikumbi Siuyu Makiungu!?
 
Uhasibu ndio Mitaa yangu sasa Mkabala na Chuo Cha Utumishi wamekihamishia Kule Kimpungua wamejenga majengo yao hapa kwasasa wanatumia chuo cha Maji Kampasi ya Singida kwabahati mbaya sana huwa sinaga mzuka na wanafunzi japo wanashawishi sana na kwasasa wamefunga pamepooza
Home ni wapi Kibaoni kwa WAHUNi
Karakana
Muhawa
Mungumaji
Minga
Mwenge
DR Salmin
Majengo
Au huku kijijini kwetu Unyinga, Unyakumi, Unyankahe, mandewa

Au ndio wa Unyamikumbi Siuyu Makiungu!?
Home kijijini huko kwa Nyalandu ndani ndani.

Hivi mbalamwezi ni wapi?
 
Nina miaka mi4 sasa toka nianze kukaa Singida kwa story za mtaan pale kulikuwa na UHUNI wakila aina

Kwa sasa wanapaita 24 ila pamepooza sana kuelekea kufa kabis ani sawa na sky way kule stand Mpya nako sifa zilikuwa nyingi sana siku nimefika pahovyo snaa


Singida mkoa mdogo sana kama unapemea amsha amsha utapachukia tu ila sie tusie na mambo mengi tunaenjoy sana weekend unashinda Mbalamwezi hadi saa3 hivi unaingia Ubungo unavunja kuku afu unaoogea Neq Narina Empire hapo ni uwezo wako tu kuna Wanyaturu/Wanyiramba/wambulu Grade A huwezo waona popote Pale
Uko vizuri
 
Back
Top Bottom