Wadau, ni kiwanja gani kizuri Dar kwa sasa? 🍻🎶

Wadau, ni kiwanja gani kizuri Dar kwa sasa? 🍻🎶

Kikubwa Pumzi

Member
Joined
Jul 25, 2025
Posts
83
Reaction score
182
Natafuta sehemu nzuri ya kwenda weekend na demu wangu—pawe na bia baridi, muziki mzuri na vibe nzuri, lakini sio sehemu ya kelele za kupitiliza au vibe la “kitambaa cheupe” 😂.

Vigezo vyangu:

  • 🍺 Bia iwe around TSh 3,000 — bei za kizalendo, sio 8k/10k+ kwa chupa.
  • 🎶 Muziki mzuri — Bongo Flava, R&B, old school, reggae, live band etc.
  • 👌 Watu wastaarabu, wanaojielewa na mazingira safi.
  • 😎 Vibe liwepo, lakini sio Gen Z sana wala club ya kupiga kelele tu.
  • ❤️ Niwe comfortable kwenda na demu wangu; sehemu iwe na atmosphere nzuri ya couple.
  • 🌃 Madhari/ambience nzuri, seating nzuri na huduma reasonable.
  • 💰 Sio lazima iwe cheap kupita kiasi, ila isiwe sehemu ya “kujionesha” kwa bei.

Kwa kifupi natafuta middle-class, mature, clean & chilled vibe — sehemu ambayo unaweza kunywa bia 2–3, kusikiliza muziki, kuongea na mtu wako na bado ukapata vibe.

Watu wa Dar wanaojua sehemu nzuri, nipeni suggestions.
Taja sehemu + eneo + siku nzuri ya kwenda kama unaijua.

Naomba recommendations za sehemu mnazojua kweli, sio zile za kusikia kwa mtu. 😄🍻
 
Natafuta sehemu nzuri ya kwenda weekend na demu wangu—pawe na bia baridi, muziki mzuri na vibe nzuri, lakini sio sehemu ya kelele za kupitiliza au vibe la “kitambaa cheupe” 😂.

Vigezo vyangu:

  • 🍺 Bia iwe around TSh 3,000 — bei za kizalendo, sio 8k/10k+ kwa chupa.
  • 🎶 Muziki mzuri — Bongo Flava, R&B, old school, reggae, live band etc.
  • 👌 Watu wastaarabu, wanaojielewa na mazingira safi.
  • 😎 Vibe liwepo, lakini sio Gen Z sana wala club ya kupiga kelele tu.
  • ❤️ Niwe comfortable kwenda na demu wangu; sehemu iwe na atmosphere nzuri ya couple.
  • 🌃 Madhari/ambience nzuri, seating nzuri na huduma reasonable.
  • 💰 Sio lazima iwe cheap kupita kiasi, ila isiwe sehemu ya “kujionesha” kwa bei.

Kwa kifupi natafuta middle-class, mature, clean & chilled vibe — sehemu ambayo unaweza kunywa bia 2–3, kusikiliza muziki, kuongea na mtu wako na bado ukapata vibe.

Watu wa Dar wanaojua sehemu nzuri, nipeni suggestions.
Taja sehemu + eneo + siku nzuri ya kwenda kama unaijua.

Naomba recommendations za sehemu mnazojua kweli, sio zile za kusikia kwa mtu. 😄🍻
Hapa kuna haya mambo

1)Penzi jipya mixer ulimbukeni wa mapenzi kutaka kujitutumua uonekane na wewe humo.

2) Kijana uliyemaliza form 6 kwa msoto unataka kuanza kujifunza starehe.

3)Wa kuja kutoka huko mikoani hatimaye umeingia dar unataka kuiga.

4)Kuna kipesa umekipata kinakuwasha

Nk nk.
 
Hapa kuna haya mambo

1)Penzi jipya mixer ulimbukeni wa mapenzi kutaka kujitutumua uonekane na wewe humo.

2) Kijana uliyemaliza form 6 kwa msoto unataka kuanza kujifunza starehe.

3)Wa kuja kutoka huko mikoani hatimaye umeingia dar unataka kuiga.

4)Kuna kipesa umekipata kinakuwasha

Nk nk.
Una kichwa kigumu mno, hayo uliyoyaandika ndio anayataka mtoa mada?
 
ulipata maaana wenzio ndio tunarudi majumbani 😆

sema kwa hiyo gharama yako mkubwa, lazima ukutane na sehemu zenye fujo, Amell tu beer zote ni kuanzia elfu 8, na kuna mziki mnene!

Block house entrance 20 for each, na bado mziki upo, kuna sehemu ipo makumbusho pakimya sana ila bei zake sio hizo, kuna club 25 mbezi, labda utoke mchana, nenda Juliana mbezi beach
 
Hapa kuna haya mambo

1)Penzi jipya mixer ulimbukeni wa mapenzi kutaka kujitutumua uonekane na wewe humo.

2) Kijana uliyemaliza form 6 kwa msoto unataka kuanza kujifunza starehe.

3)Wa kuja kutoka huko mikoani hatimaye umeingia dar unataka kuiga.

4)Kuna kipesa umekipata kinakuwasha

Nk nk.
Namba 4 imebeba yotr hayo plus ufala.
 
Daah bia ya elfu tatu watakufukuza mazee hiyo ni bei ya soda huko mkuu..sema kwa kipato chako nenda beach nadhani wanaweza kuwa na vitu vya gharama ndogo huko unakotaka ukienda na wazo la bei zako utakorofishana na wahudumu mara wamekuibia kumbe ulikua na chenji kama mimi tu...
Starehe ukihitaka huwa inakuja kwa wakati wake na wala gharama sio kipaumbele..
 
Back
Top Bottom