Sebo: Ningekuwa ruge, ningemwomba radhi jaydee


A

AFRIKA KWETU

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
29
Likes
0
Points
3
A

AFRIKA KWETU

Member
Joined May 21, 2013
29 0 3
Katika kipindi cha Sun Downer cha Magic FM, mtangazaji huyo amesema kwamba shangwe zilizolipuka mara baada ya Jaydee kutajwa kuwa miongoni mwa wanaowania tuzo ya msanii bora wa kike ktk tuzo za KTMA, ni ishara ya mwanadada huyo kukubalika ktk jamii. Mtangazaji huyo amesema kwamba Jaydee ni mwanamke mwenye uthubutu ktk harakati za kuyasaka maisha na kwamba yeyote mwenye nia ya kukwamisha jitihada zake aibu na iwe juu yake. Ameongeza kuwa kukubalika kwa mwanadada huyu pia kulidhihirika pale ambapo watazamaji ktk tukio hilo walipomshinikiza Meneja wa msanii huyo (Gadna) kutaja kiingilio na tarehe ya maadhimisho ya miaka 13 ya Jaydee ktk uga wa muziki. Hivyo, Sebo anaona ni vyema Ruge akajishusha na kumaliza tofauti zake dhidi ya Jaydee.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Ndio maana nikasema

Inazidi kuwa interesting, let's wait and see

anaropoka ropoka hajui kabisa
watu anao deal nao
zamani alipokuwa under ipp alikuwa safe
now yupo Kampuni ambayo sio powerful that much
bora asingejihusha na haya
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
sebo umesema kweli lakini unaweza kuambiwa kibali cha kuishi nchini kimekwisha.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Hicho ki Jay Dee kiombwe radhi kwa minajili ipi? Chenyewe hicho kimwanamke kinachotakiwa kufanya ni kuachana na dhana ya entitlement na kuanza kuwatendea vizuri waajiriwa wake hapo kwenye hicho kimgahawa chake uchwara.

Kwanza chakula cha kwenye hicho kimgahawa ni kichafu balaa. Watu kadhaa washapata food poisoning kwa kula chakula chake.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,207
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,207 280
Ni kweli, ukimsema ruge unakua umemsema miraji kikwete na ukimsema miraji kikwete unakua umemsema kikwete. ndo maana unaona kila mwaka clouds media wanamfanyia birthday rais kikwete tena bure na matangazo yanaonyeshwa live kama asante kwa kuwaunga mkono hasa kuwagaiwa studio ambayo kikwete alitoa kama ahadi zake za uchaguzi. mia
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,858
Likes
860
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,858 860 280
Sebo ahakikishe vibali vyote vya kuishi nchini viko safi
unless otherwise .............
Nakuheshimu that why nakujibu hivi, sebo yupo vizuri sana kitaaluma. Utangazaji kwake not big deal. Kipindi cha nyuma alikuwa Imma Advocate. Bila shaka mpaka sasa.
Kwa hiyo inchi yeyote anao uwezo wa kufanya mambo yake tofauti na our funcking country.
 
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
19
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 19 0
anaropoka ropoka hajui kabisa
watu anao deal nao
zamani alipokuwa under ipp alikuwa safe
now yupo Kampuni ambayo sio powerful that much
bora asingejihusha na haya
inaonyesha IPP MEDIA ina nguvu kuliko AMGL.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
anaropoka ropoka hajui kabisa
watu anao deal nao
zamani alipokuwa under ipp alikuwa safe
now yupo Kampuni ambayo sio powerful that much
bora asingejihusha na haya
kama Ruge anaamini ananguvu saana amguse huyu kijana ndo ataijua nguvu ya umma maana yake ni nini!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,857
Likes
15,381
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,857 15,381 280
Sebo ahakikishe vibali vyote vya kuishi nchini viko safi
unless otherwise .............
Aisee kweli Ruge anatumia vibaya ukaribu wake na JeiKei.
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,237 280
Nakuheshimu that why nakujibu hivi, sebo yupo vizuri sana kitaaluma. Utangazaji kwake not big deal. Kipindi cha nyuma alikuwa Imma Advocate. Bila shaka mpaka sasa.
Kwa hiyo inchi yeyote anao uwezo wa kufanya mambo yake tofauti na our funcking country.
Actually kama umeielewa sijamponda
i simply said awe makini..thats all
sijasema kuwa hayupo vizuri kitaaluma
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558