Kama ningekuwa Ruge ningempigia magoti Lady Jaydee na kumuomba msamaha


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Katika kipindi cha Sun Downer cha Magic FM, mtangazaji huyo amesema kwamba shangwe zilizolipuka mara baada ya Jaydee kutajwa kuwa miongoni mwa wanaowania tuzo ya msanii bora wa kike katika tuzo za KTMA, ni ishara ya mwanadada huyo kukubalika katika jamii.

Mtangazaji huyo amesema kwamba Jaydee ni mwanamke mwenye uthubutu katika harakati za kuyasaka maisha na kwamba yeyote mwenye nia ya kukwamisha jitihada zake aibu na iwe juu yake.

Ameongeza kuwa kukubalika kwa mwanadada huyu pia kulidhihirika pale watazamaji katika tukio hilo walipomshinikiza Meneja wa msanii huyo (Gadna) kutaja kiingilio na tarehe ya maadhimisho ya miaka 13 ya Jaydee katika uga wa muziki.

Hivyo, Sebo anaona ni vyema Ruge akajishusha na kumaliza tofauti zake dhidi ya Jaydee

 
Dr. Ndimu

Dr. Ndimu

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
725
Likes
6
Points
0
Dr. Ndimu

Dr. Ndimu

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
725 6 0
kwakweli ruge hana sababu ya kuzidi kupoteza muda mwingi na mali zake kutafuta watu wa kupambana na jide, angekubali walao mara fulani kwamba safari hii amekutana na kisiki.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Jide ni komandoo.. Endelea kupambana na hao wanyonyaji
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446