Sebo: Ningekuwa ruge, ningemwomba radhi jaydee

Sebo: Ningekuwa ruge, ningemwomba radhi jaydee

utaendelea kuwa mtumwa wa fikra mpaka lini? yaani mtu asiongee ukweli eti kisa kuna watu wanaweza kumdhuru? mpambanaji huwa hana sifa hizo. hizo sifa kwa uchache sana huwa ni za wanawake na sio za wanaume.
Jamii inaona nani mkosa ktk hili hata kama anajiona anamabavu kivipi madhali jamii haipo nyuma yake ataumbuka tu. kama lingekuwa ni suala la power leo hii mubaraka angekuwa bado ni rais.

Ukiendelea na hiyo tabia yako ya kutukuza na kuogopa wanaume wenzio,utafanywa vibaya...
 
anaropoka ropoka hajui kabisa
watu anao deal nao
zamani alipokuwa under ipp alikuwa safe
now yupo Kampuni ambayo sio powerful that much
bora asingejihusha na haya

Ssebo kaamua, sasa wewe endelea kuogopa kusema kweli ili uendelee kuwa KIBARAKA wa mafisadi na shetani.
Yohana 8:32 - Tena mtaifahamu kweli, nayo kweli itawaweka ninyi huru.
 
Sebo ahakikishe vibali vyote vya kuishi nchini viko safi
unless otherwise .............
KWA MARA NYINGINE WATU wanajua kuwa kuna matumizi mabaya ya Ikulu kwaminajili ya upendeleo kwa clouds media.

Sugu alipoporwa mradi wake aliihusisha Ikulu ya Dar es salaam na hata katika andiko lake la Muziki na mAISHA Sugu amelalamikia kitu hicho...
 
Back
Top Bottom