Saudia Arabia yaruhusu Tamasha la muziki

Saudia Arabia yaruhusu Tamasha la muziki

Pamoja na uungwana wako nikisoma post yako hapo juu nashindwa kukuelewa na hizo aya unazo nakili.unacho nakili nikile alicho kileta mtu wa karne ya 5 nawe umesema ni ujinga kutumia mawazo ya mtu wa karne ya 5 ktk karne hii ya 21
au hiyo sio post yako?


Ni kweli unajua nani aliyoandika hayo maandiko?

Unajua mwandishi wakati anaandika alikuwa na shida ipi?

Unajua mwandishi wakati anaandika jamii yake ilikuwa na matatizo yapi?

Ukiyajibu vizuri hayo maswali huwezi nishangaa kwanini nasema hivyo
 
Wewe huna elimu ya Usuni na Ushia kwa ufupi nakama utakuwa na afanya njema ya akili kwa kutumia kigezo cha swali hili je Kunauhusiano kati ya Ukatoliki na Ulokole ? Unaweza ukafubuka macho kati ya Usuni na Ushia.
Wewe mwenye elimu unatakiwa ujifunze kuandika kwanza, halafu ndipo ukaitafute elimu. Swali, je, unaweza uka ringanisha ukubwa au ukali mistari iliyopo kwenye mipaka ya hizo pande ulizozitolea mfano?
 
Sio unafiki hivyo ndivyo ilivyo bashiriwa na mtume Muhammad(s.a.w) kuwa Uislam ulinza mgeni utarudi mgeni kama ulivyo anza,
Na kama ukifuatilia clip ya Gwajima kuwa uislam unaenea Ulaya kwa kasi kubwa sana, kwa hiyo elewa kiasi unavyoenea ulaya ndivyo ukafiri utakavyo enea uarabuni
kwa kuwa nchi za ulaya ni zenye nguvu za kiuchumi na kijeshi, zatakapo kuwa ni za kiisalam itakuwa rahisi sana kuzifeka nchi za kiarabu wakati huo zitakuwa za kikafiri. Hapo ndipo UISLAM utatawala tena dunia, kama zamani wakati wa Ottoman empire,
Ndipo Mtume Muhammad (saw) aliwaambia waarabu wakati ule kuwa UISLAM ULIANZA HAPA MGENI NA UTARUDI MGENI KAMA ULIVYO ANZA BASI WAMEFANIKIWA WALE WATAKAOKUWA WAGENI WAKATI HUO,
Ndivyo mnavyodanganyana na huyo Gwajima wako? Kinachotokea ni kwamba wamehamia huku kwa wingi. Kama wanahamia kwa wingi maana yake kuna mahali wanapungua kwa wingi huo huo.
 
Poapoa acha tusake mapene ya kwenda ku spend na watoto wazuri saudia
Ha ha ha! Miaka michache ijayo malaya wazuri kabisa watakuwa wanapatikana Saudia na uarabuni kwa ujumla. Wenye fedha zao watamiminika huko kwa wingi kula raha na watoto na mashoga wa kiarabu. Dunia imekwisha hii!
 
mdogo mdogo tu kuja kutahamaki..hamad!!
 
Ndivyo mnavyodanganyana na huyo Gwajima wako? Kinachotokea ni kwamba wamehamia huku kwa wingi. Kama wanahamia kwa wingi maana yake kuna mahali wanapungua kwa wingi huo huo.

Sasa ndio nini ilolosema haya kwa uwervu mchache wa akili kule kunako punguka kwa wingi kunajazwa na akina nani? Vip sayansi imekupitia kushoto?
 
Maisha ya waarabu huchukuliwa kama ndio uislamu na maisha ya wazungu huchukuliwa ndio ukristo, sasa sijui maisha ya nani hapo ambayo kidogo yanapendeza kwa Mungu!
 
Wewe mwenye elimu unatakiwa uiajifunze kuandika kwanza, halafu ukaitafute elimu. Swali, je, unaweza ukaringanisha ukubwa au ukali mistari iliyopo kwenye mipaka ya hizo pande uulizozitolea mfano?

Kweli mnavichekesho vya kijuha humu, wewe ndio waniambia mimi nijifunze kuandika ? wakati we umeandika kisichoeleweka sijui kimakonde.?
UIAJIFUNZE = ?
UKARINGANISHA =?
UKALI MISTARI = ?
 
Ukitaka kuchangia jambo husika yakupasa ufahamu hilo jambo husika. Naona wachangiaji wengi wanachangia pasipo kuwa na yakini kwa kile wanachochangia. Itakuwa ni bora tukifahamishana katika haya;

Hakuna kipya kinachoonekana kwa utawala wa Saudiya kwa wanayoyafanya. Bali dalili miongoni mwa dalili alizosema Mtume ndiyo zinazidi kutugongea hodi. Nazo ni dalili za Qiyama. Maeneo matakatifu ya Makkah na Madinah hao wafalme wa Saudiya hawakuyapata hivihivi. Bali hao walikuwa ni wavamiaji kijeshi wa maeneo ya katika huo ukanda na kusimika tawala yao. Makkah na Madinah palikuwa panalindwa na Waislam wenyewe kutokana na uvamizi wa huo utawala wa Saudiya. Hatimaye Makkah na Madinah palitawaliwa kwa Waislam kushindwa kijeshi na uvamiza wa utawala wa Saudiya na Saudiya nguvu yake ya kijeshi ilisaidiwa na Muingereza ambapo kwa kuunganisha nguvu zao walivamia hayo maeneo. Kwa sasa Saudiya analindwa na Marekani.

Kwa taarifa tu huo ufalme ulikuja na mienendo mipya(madh'hebu) katika Dini ya Kiislam. Kwa madai ya kwamba imekuja kuondoa Kufru,shirk na bidaah. Na muasisi wa hiyo mienendo ni Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi. Ulamaa wengi wa Kiislam walimpinga huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi na wa kwanza kumpinga ni baba yake mzazi. Kwa sababu ideology ya huyu Muhammad ni ya kuvuruga Dini na ambayo inayozalisha Magaidi. Huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi aliungana na Muasisi wa Taifa la Saudiya na nguvu yao ikawa ni moja.

Huyu Sheikh alikuwa anatumia ushawishi wa kidini kuwavutia watu kwenye madh' hebu ya kwake ya kwamba anaihuisha dini, amekuja kuifufua tena irudi kama mwanzo kipindi cha Mtume. Na madh' hebu ya huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhab wamefanywa kuwa watiifu sana kwa utawala wa Saudiya. Haya madh'heb ndiyo yanayoitwa Salafi/ Wahhabi au Answar Sunnah. Ili kuwavuruga wengine wasiwafahamu vizuri wanasema wao ni Sunni. Ajabu vijana wengi ndiyo wanatumbukia huko na wameshakatishwa tamaa kwa maana hawamsikilizi kiongozi wa Sunni al Jamaa. Viongozi wanaowasikiliza ni wa madh' hebu yao tu. Wamelishwa ile hali ya sisi ndiyo tunaofuata Dini kikamilifu, Waislam wengine mbali na madh' hebu nasi ni waharibifu tu wa Dini.

Hadithi ya Mtume Muhammad swallallahu alayhi wasallam inayomzungumzia huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi ipo kwamba ni horn of shaytwan ambayo itakayoivuruga Dini ya Uislam. Na wana wa zuoni wa Sunni al Jamaa wamekubaliana kwamba huyo Shaytwan aliyemkusudia Mtume ni huyu Muhammad ibn Abdul Wahhabi. Wafuasi wake watakuja muda si mrefu kunishambulia hapa. Ila huo ndiyo ukweli.

Kwa hiyo, asili ya Dola ya Saudiya si kuihuisha Dini ya Kiislam bali ni kuidhohofisha Dini ya Kiislam. Yapo mengi tu wanayoyafanya ya kuiharibu taswira ya Uislam. Unafiki wao unajidhihirisha siku baada ya siku. Mfahamu ya kwamba Saudi Arabia si role model wa Uislam bali ni Dola iliyohodhi sehemu takatifu za Kiislam. Lakini kwa yale wanayoyafanya yanaleta athari kwa ummah wa Kiislam.


Mimi ni Sunni sasa mje mseme ni Mshia.
 
Maisha ya waarabu huchukuliwa kama ndio uislamu na maisha ya wazungu huchukuliwa ndio ukristo, sasa sijui maisha ya nani hapo ambayo kidogo yanapendeza kwa Mungu!

Umejaribu kufikiri kidogo sahihi kwa watu wavivu wa kufikiri ndivyo wanavyo fikiria hivyo ila kwajibu la ujumla ulipo kuja uislam,

watu wakwanza kabisa kuupinga uislam na kufanya njama ya kumuuwa Mtume(s.a.w)walikuwa ni waarabu unajuwa ni kwa nini? Sababu aliwataka waishi kama atakavyo Mungu, wakamuona ni mtu wa ajabu wakapinga na kumpiga vita hatimaye likapatikana kundi chache la waarabu likamkubali, lilipo pata nguvu ikalazimu waarabu wengine wafuate muundo wa maisha aliokuja nayo Muhammad(s.a.w) shingo upande huku wakifanya vurugu ya chinichini kupinga maisha hayo chini ya kinvuli cha Uislam.

Uislamu kakibainisha kikundi hiki na kukipa sifa ya WANAFIQ. na kadiri siku zilivyokuwa zikisonga mbele kundi hili likapata nafasi ya uongozi sehemu fulani, ndio ikatokea kukeukwa kwa sheria za kiislam ktk maeneo hayo wanayo ongoza
Na hivyo ndilivyo ilivyokuwa kwa Issa mwana wa Mariam(a.k.a yesu)
Wazungu hawana nafasi ktk hili hakuna mjumbe wa Mungu yeyote alietokea kwao wala hakuna kitabu cha Mungu chochote kilicho shushwa kwao.wao ni wafuasi tu kama sisi waafrika kwa hiyo maisha ya waarabu kiasili sio uislam ila kama mtu yeyote ataishi kama uislam unavy unavyoelekeza atukuwa muislam.
 
Ukitaka kuchangia jambo husika yakupasa ufahamu hilo jambo husika. Naona wachangiaji wengi wanachangia pasipo kuwa na yakini kwa kile wanachochangia. Itakuwa ni bora tukifahamishana katika haya;

Hakuna kipya kinachoonekana kwa utawala wa Saudiya kwa wanayoyafanya. Bali dalili miongoni mwa dalili alizosema Mtume ndiyo zinazidi kutugongea hodi. Nazo ni dalili za Qiyama. Maeneo matakatifu ya Makkah na Madinah hao wafalme wa Saudiya hawakuyapata hivihivi. Bali hao walikuwa ni wavamiaji kijeshi wa maeneo ya katika huo ukanda na kusimika tawala yao. Makkah na Madinah palikuwa panalindwa na Waislam wenyewe kutokana na uvamizi wa huo utawala wa Saudiya. Hatimaye Makkah na Madinah palitawaliwa kwa Waislam kushindwa kijeshi na uvamiza wa utawala wa Saudiya na Saudiya nguvu yake ya kijeshi ilisaidiwa na Muingereza ambapo kwa kuunganisha nguvu zao walivamia hayo maeneo. Kwa sasa Saudiya analindwa na Marekani.

Kwa taarifa tu huo ufalme ulikuja na mienendo mipya(madh'hebu) katika Dini ya Kiislam. Kwa madai ya kwamba imekuja kuondoa Kufru,shirk na bidaah. Na muasisi wa hiyo mienendo ni Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi. Ulamaa wengi wa Kiislam walimpinga huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi na wa kwanza kumpinga ni baba yake mzazi. Kwa sababu ideology ya huyu Muhammad ni ya kuvuruga Dini na ambayo inayozalisha Magaidi. Huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi aliungana na Muasisi wa Taifa la Saudiya na nguvu yao ikawa ni moja.

Huyu Sheikh alikuwa anatumia ushawishi wa kidini kuwavutia watu kwenye madh' hebu ya kwake ya kwamba anaihuisha dini, amekuja kuifufua tena irudi kama mwanzo kipindi cha Mtume. Na madh' hebu ya huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhab wamefanywa kuwa watiifu sana kwa utawala wa Saudiya. Haya madh'heb ndiyo yanayoitwa Salafi/ Wahhabi au Answar Sunnah. Ili kuwavuruga wengine wasiwafahamu vizuri wanasema wao ni Sunni. Ajabu vijana wengi ndiyo wanatumbukia huko na wameshakatishwa tamaa kwa maana hawamsikilizi kiongozi wa Sunni al Jamaa. Viongozi wanaowasikiliza ni wa madh' hebu yao tu. Wamelishwa ile hali ya sisi ndiyo tunaofuata Dini kikamilifu, Waislam wengine mbali na madh' hebu nasi ni waharibifu tu wa Dini.

Hadithi ya Mtume Muhammad swallallahu alayhi wasallam inayomzungumzia huyu Sheikh Muhammad ibn Abdul Wahhabi ipo kwamba ni horn of shaytwan ambayo itakayoivuruga Dini ya Uislam. Na wana wa zuoni wa Sunni al Jamaa wamekubaliana kwamba huyo Shaytwan aliyemkusudia Mtume ni huyu Muhammad ibn Abdul Wahhabi. Wafuasi wake watakuja muda si mrefu kunishambulia hapa. Ila huo ndiyo ukweli.

Kwa hiyo, asili ya Dola ya Saudiya si kuihuisha Dini ya Kiislam bali ni kuidhohofisha Dini ya Kiislam. Yapo mengi tu wanayoyafanya ya kuiharibu taswira ya Uislam. Unafiki wao unajidhihirisha siku baada ya siku. Mfahamu ya kwamba Saudi Arabia si role model wa Uislam bali ni Dola iliyohodhi sehemu takatifu za Kiislam. Lakini kwa yale wanayoyafanya yanaleta athari kwa ummah wa Kiislam.


Mimi ni Sunni sasa mje mseme ni Mshia.

Haaaaaa haaaaaa!!!! We jamaa kweli shenene unajificha kichwa wakati mkia unaonekana kujihami kwako kumeweka wazi wewe ni SHIA MKUU.
 
Hujajibu swali muhimu kwamba unazungumzia dini au waarabu?

Kwa sababu waarabu ni watu kama watu wengine tu.


Warabu wamekuwa influenced sana na dini

Kwa maneno mengine waarabu walio wengi hasa saudia arabia wamefanya dini hasa uuslam kama ndiio tamaduni yao

Kwa sasa hivi ukiona nchi kama saudia Arabia wanaangalia vichupi vya WWE au kupiga mziki hadharani ni mapunduzi ya dini kwa maana mujibu ya uslam hivo vitu havifai
 
Warabu wamekuwa influenced sana na dini

Kwa maneno mengine waarabu walio wengi hasa saudia arabia wamefanya dini hasa uuslam kama ndiio tamaduni yao

Kwa sasa hivi ukiona nchi kama saudia Arabia wanaangalia vichupi vya WWE au kupiga mziki hadharani ni mapunduzi ya dini kwa maana mujibu ya uslam hivo vitu havifai
Maustaadh hawataki shida
images-18.jpg
images-16.jpg
images-17.jpg
 
Haaaaaa haaaaaa!!!! We jamaa kweli shenene unajificha kichwa wakati mkia unaonekana kujihami kwako kumeweka wazi wewe ni SHIA MKUU.
Kama kuuchukia utawala wa Saudiya ni kuwa Mshia haya.

Haya ndiyo matango pori mnayolishwa kuhusu Saudi Arabia kwamba yeyote atakayekuwa against na utawala wao basi ni Mshia. Shia wana shahada tatu mi nina shahada 2 tu. Shia wanaamini Qur'an haijakamilika mimi kwangu ni " laa rayba fiyyyh" Shia wana "taqiyya" na kusema uongo. Sunni wal Jamaa tupo nayo mbali hayo. Shia muanzilishi wa hayo madh' hebu ni Abdillah ibn Saaba. Ni myahudi huyu aliyesilimu kinafiki kwa Mtume na Mtume alifahamu kwamba alisilimu kinafiki.

Saudi arabia was formed by Ibn Abdul Wahhabi na Ibn Saudi alliance. Wakaibadili Najid na kuwa Ufalme wa Saudi Arabia(rejelea ahadith ya Mtume rehema na amani ziwe juu yake inayohusu mtu wa Syria, Yaman na Najid waliyohitaji Dua kwa ajili ya miji yao. Rejelea Mtume alisema kwa kumuambia nini mtu wa Najid). Kwanza hamna kitu kinachoitwa Kingship katika Dini ya Kiislam. Hii wamelitoa wapi? Kama siyo bidaa? Na nioneshe ni wapi katika Uislam uongozi wa Kiislam unaruhusu madaraka ya Kifamilia ndiyo itawale milele kama Saudi Arabia? Umesahau wa Yemen walipokwenda kuhiji Makkah na kuchukua maji ya Zamzam, unajua mamlaka ya Saudi Arabia iliwaambiaje? Ili waambia wayalipie kutumia maji ya Zamzam wakati maji ya Zamzam ni bure na ni kisima kisichokauka kwa rehma zake Mungu. Mahujjaj Wayemen wakakataa kuyalipia, unajua kilichofuata ni nini? Waliamuriwa na Mamlaka ya Saudiya maji yote ya Zamzam wayamwage chini na yalimwaga ki lazima.

Sasa akitokea Muislam ambaye anayakemea mambo maovu yanayofanywa na Utawala wa Saudiya wanajitokeza miongoni mwa Waislam na wanawathubutukia kuwita Mashia. Ukitizama kisa ni nini(?) Eti ni kusemea maovu ya tawala ya Saudiya.

Tuje kwenye Mali wanazomiliki, zote zimetokana na Mali ya nchi waliyokalia. Kwenye "Aamu rramadah" Ukhalifa wa Umar radhi za Allah ziwe juu yake, mkewe Umar alikuwa anahamu na haluwa. Umar hakuwa na uwezo wa kumpatia haluwa kwa kipindi hicho. Mke wake akamwambia basi kopa katika hazina ya "baytul maal" halafu baadaye atarudisha. Yeye Umar si ndiyo kiongozi kwa wakati wake na Mali zote za Waislam zipo chini yake. Unajua alimjibu nini mkewe? Alimwambia Waislmu ndiyo wenye haqi zaiiiidi kuliko yeye. Yeye ni msimamizi. Turudi kwa Dola ya Saudiya, nchi yao ina utajiri mkubwa sana wa mafuta na mtawala anasema anaongoza kwa mila ya Kiislam, kama hiyo ni hoja ina maana mali zote za nchi wenye mamlaka nazo zaiidi ni Waislam. Swali juu yako. Kwa nini mali zote za nchi utawala wa Saudiya ndizo unamiliki? Familia yao una utajiri mkubwa sana na yote ni utajiri wa nchi yote wameupora wao. Uislam umeweka utaratibu wa Dola kuweza kujiendesha na kusimamia Mali za Dola yenyewe na mfano Mzuri ni hapo juu wa Sahaba ya Mtume Umar r.a. Niambie familia ya kifalme Saudi Arabia mamlaka ya kumiliki mali zote za nchi na huo utajiri wamepatiwa wapi hali ya kuwa nchi inaongozwa Kidini?

Hayo yote ya juu hapo wakijitokeza Waislam wakiyasema wanakuja akina ninyi na mnathubutu kuwaita Mashia.

Ni nani aliyeufanya utawala wa Saudiya kwenye hilo jangwa kama siyo Mbritish? Na baada ya Mbritish kuanguka anayemlimda ni Marekani. Dola inayodai ya Kiislam ina lindwa na Dhalimu Mmarekani(?!) Hili nalo hamlioni? Tangu lini baatwil ikawa juu ya haqi? Haya nayo hamyaoni?

Dhehebu la Salafi/Wahhabi/Ansar Sunnah( majina yote hayo ni ya dhehebu moja tu) % 90+ ni watiifu sana kwa Utawala wa Saudiya na hii haijaja kwa bahti mbaya. Rejelea muasisi wa hayo madh' hebu na muasisi wa taifa la Saudiya.
 
Haya! Wanachanyikana wanaume kwa wanawake na Uislam unakataza na hiyo haitoshi, kuna wanawake hapo. Huyu aliyebebwa na John Cena sijui ni Ray back, angalia kavaa kichupi na wanawake wapo humo. Halafu wanasema nchi yetu ni ya kidini halafu Dini yenyewe wanayoifuata inakataza mwenendo wa namna hiyo.

Halafu akina papaayenga wakiambiwa wanawaambia ninyi ni Mashia. Acha unafiki Sheikh. Na ukiendele na huo unafiki wako Mungu ndiye anayejua mwenyewe patakapo kufaa.
 
Back
Top Bottom