Saudia Arabia yaruhusu Tamasha la muziki

Saudia Arabia yaruhusu Tamasha la muziki

Spice girls

Member
Joined
Jul 2, 2017
Posts
29
Reaction score
35
Wiki iliyopita wa Saudia walishuhudia "kitu wakiitacho" mapinduzi ya burudani nchini mwao. Tamasha kubwa la Formula E lilifanyika kusindikiza mashindano ya mbio za magari nchini Saudia la Formula. Wasanii wakubwa walitumbuiza katika tamasha hilo David Guetta, Jason Derulo, Black eye peas, Enrique Iglesias (mzee wa bailando) na wengine.
 
Nafikiri ilihudhuriwa na wanaume watupu !! Maanake huko ukicheza na binti hadharani utahukumiwa [emoji12][emoji23][emoji1787]
Wiki iliyopita wa Saudia walishuhudia "kitu wakiitacho" mapinduzi ya burudani nchini mwao. Tamasha kubwa la Formula E lilifanyika kusindikiza mashindano ya mbio za magari nchini Saudia la Formula. Wasanii wakubwa walitumbuiza katika tamasha hilo David Guetta, Jason Derulo, Black eye peas, Enrique Iglesias (mzee wa bailando) na wengine.
 
Wiki iliyopita wa Saudia walishuhudia "kitu wakiitacho" mapinduzi ya burudani nchini mwao. Tamasha kubwa la Formula E lilifanyika kusindikiza mashindano ya mbio za magari nchini Saudia la Formula. Wasanii wakubwa walitumbuiza katika tamasha hilo David Guetta, Jason Derulo, Black eye peas, Enrique Iglesias (mzee wa bailando) na wengine.
mmarekani si mtu mzuri kabisa sasa hv utasikia saudia kula kitimoto hadharani na pombe kunywa hadharani ni ruksa
 
Hongera kwak.......sisi huku ndo tupo kwnye mapinduzi (negative) ya burudani
 
Back
Top Bottom