As Salafiyyu91
JF-Expert Member
- Jan 11, 2014
- 2,537
- 2,544
Hamna kitu hapa videos hii ni yakutengeneza tu lakini nitafuatilia kwa umakini tuna ndugu zetu wako masomoni nchini Saudia tutawauliza ukweli wa jambo hili
Hamna kitu hapa videos hii ni yakutengeneza tu lakini nitafuatilia kwa umakini tuna ndugu zetu wako masomoni nchini Saudia tutawauliza ukweli wa jambo hili
Video kama hii ukiiona nini unachoelewa tofauti na sauti za nyimbo na makelele tu
Unawaonaje kama hao watu ni waarabu wazungu au waswahili
Mimi nimeona kundi la watu wasioeleweka rangi wala kabila na vurugu tu,
Nina shaka sana na video hiyo sio ya saudia
Ni mawazo yangu tu waheshimiwa
Angalia na hiiHamna kitu hapa videos hii ni yakutengeneza tu lakini nitafuatilia kwa umakini tuna ndugu zetu wako masomoni nchini Saudia tutawauliza ukweli wa jambo hili
Link hii naona inakuwa ngumu kuiaccessNy
Angalia na hiihttps://youtu.be/rkHQbf-nwnY
Kwahiyo kujilipua ndio kipimo cha mtu kuwa na msimamo na dini?Mkuu angalia warabu wanavyojitoa muhanga kwa kujilipua je ww unaweza kujilipua kwa kujitoa muhanga
Sasa kumbe Saudia ndio hawauheshimu uislamu,hayo maelezo ya dini kuletwa tu na watu na hao watu wanaweza kubadirisha yanaingia wapi hapo?Maana yangu saudia Arabia hawaueshimu tena uislam na zama za nchi kuwa ya kislam zinapotea
Kwahiyo kujilipua ndio kipimo cha mtu kuwa na msimamo na dini?
Sasa kumbe Saudia ndio hawauheshimu uislamu,hayo maelezo ya dini kuletwa tu na watu na hao watu wanaweza kubadirisha yanaingia wapi hapo?
Sasa hapa tunajadili dini yenye tabia ya kujitoa muhanga au tunajadili misimamo ya dini?Kumuua mtu tena asiyekuwa na hatia kwa ajili ya dini
Halafu angalia ktk dini zote dini yenye tabia hiyo ya kujitoa muhanga utakuja kugundua ni uislam
Yule mwehu kama anaweza kuua hawezi kosa kula hiyo kitusasa yule mfalme sisi atakuwa na zizi la mbuzi katoliki au ameshaanza kula teyar
Hiyo mada nyengine kabisa,hapa hatujadili uislamu umeanzishwaje wala na nani.Unajua uislam ulianzishwa na mtu gani?
Ukilijua hilo ndipo utaelewa maelezo yangu
Ewaa you said it allSaudi Arabia ni nchi ya kinafiki. Kimya kimya kila kitu kinafanyika kule, ila sasa wameanza kupunguza unafiki na kuleta hadharani!
Hiyo mada nyengine kabisa,hapa hatujadili uislamu umeanzishwaje wala na nani.
Mimi nilisema kitendo cha saudia Arabia kuruhusu tamasha la mziki ni mapinduzi makubwa na mageuzi katika dini
Kwanini ni mapinduzi ktk dini?
Saudia Arabia ni mojawapo kati ya nchi za kislam yenye kuchanganya sharia za nchi na dini kwa pamoja
Miaka ya zamani huwezi kukuta matamasha ya muziki ktk nchi hiyo kwa maana sheria kislam haziruhusu wanaume kuchanganyika wanawake na pia mziki kwa uislam haramu kisheria
Sasa dunia imebadilika zile zama za kuendesha nchi ya saudia Arabia kwa kislam wenyewe saudia Arabia hawazitaki
Na wanajua wazi uislam umeletwa na muhamad na muhamad alikuwa mtu na ameshakufa hivyo hata wakimpinga hakuna adhabu au kitu watakachopata
Kufuata sheria za mtu aliyeishi miaka ya 571 na ameshakufa na kufuata sheria za watu unaowaongoza sasa hivi bora ipi?
Bora ya unaowaongoza pia na saudia Arabia ni mshirika mkubwa wa USA na huyo USA ndio anamtia ujinga saudia
That's why Iran na Saudia zote ni nchi za kislam lakini ni maadui wakubwa
Ktk maneno ya kijinga niliyowahi kuyasoma ni hayaMimi nilisema kitendo cha saudia Arabia kuruhusu tamasha la mziki ni mapinduzi makubwa na mageuzi katika dini
Kwanini ni mapinduzi ktk dini?
Saudia Arabia ni mojawapo kati ya nchi za kislam yenye kuchanganya sharia za nchi na dini kwa pamoja
Miaka ya zamani huwezi kukuta matamasha ya muziki ktk nchi hiyo kwa maana sheria kislam haziruhusu wanaume kuchanganyika wanawake na pia mziki kwa uislam haramu kisheria
Sasa dunia imebadilika zile zama za kuendesha nchi ya saudia Arabia kwa kislam wenyewe saudia Arabia hawazitaki
Na wanajua wazi uislam umeletwa na muhamad na muhamad alikuwa mtu na ameshakufa hivyo hata wakimpinga hakuna adhabu au kitu watakachopata
Kufuata sheria za mtu aliyeishi miaka ya 571 na ameshakufa na kufuata sheria za watu unaowaongoza sasa hivi bora ipi?
Bora ya unaowaongoza pia na saudia Arabia ni mshirika mkubwa wa USA na huyo USA ndio anamtia ujinga saudia
That's why Iran na Saudia zote ni nchi za kislam lakini ni maadui wakubwa
Duh! Sijui hata kama unachokieleza hata wewe mwenyewe unakielewa!Mimi nilisema kitendo cha saudia Arabia kuruhusu tamasha la mziki ni mapinduzi makubwa na mageuzi katika dini
Kwanini ni mapinduzi ktk dini?
Saudia Arabia ni mojawapo kati ya nchi za kislam yenye kuchanganya sharia za nchi na dini kwa pamoja
Miaka ya zamani huwezi kukuta matamasha ya muziki ktk nchi hiyo kwa maana sheria kislam haziruhusu wanaume kuchanganyika wanawake na pia mziki kwa uislam haramu kisheria
Sasa dunia imebadilika zile zama za kuendesha nchi ya saudia Arabia kwa kislam wenyewe saudia Arabia hawazitaki
Na wanajua wazi uislam umeletwa na muhamad na muhamad alikuwa mtu na ameshakufa hivyo hata wakimpinga hakuna adhabu au kitu watakachopata
Kufuata sheria za mtu aliyeishi miaka ya 571 na ameshakufa na kufuata sheria za watu unaowaongoza sasa hivi bora ipi?
Bora ya unaowaongoza pia na saudia Arabia ni mshirika mkubwa wa USA na huyo USA ndio anamtia ujinga saudia
That's why Iran na Saudia zote ni nchi za kislam lakini ni maadui wakubwa
Ni Bora kukaa kimya,ikiwa hujui Bro
Hakuna atakaekuuliza au kukufuata,kwanini hujachangia?!!!
Unayoyasema
Ni Uongo Uongo Mtupu
Ktk maneno ya kijinga niliyowahi kuyasoma ni haya
Dah!!!!! Jamaa sijui anaelewa nini kuhusu sheria huyu na kuifataa
Duh! Sijui hata kama unachokieleza hata wewe mwenyewe unakielewa!
Haha unaona ndugu zako wameshtuka kuwa babu zao waliwadanganya kwamba nchi yao ni ardhi takatifu ..eti wasile bata ... sasa hivi baada ya kushtuka wameanza kupiga monde na kula bata kwa kwenda mbeleDuh! Sijui hata kama unachokieleza hata wewe mwenyewe unakielewa!