Saudia Arabia yaruhusu Tamasha la muziki

Saudia Arabia yaruhusu Tamasha la muziki

Fursa hiyo kwa Diamond Platnumz na crew nzima ya WCB Wasafi kwenda kutumbuiza ktk tamasha Saudia.
 
Hiyo ndiyo raha ya kufanya mambo hadharani. Mungu alijua kwa nini aamue kuumba vitu na kuviweka hadharani. Yeye ana akili kuliko hao maustadhi. Nina imani sasa "majini" yote yatakimbia huko Saudia.
Wakati mwingine akili ikiwaza sana upumbavu,unayeimiliki unaonekana kituko zaidi!!.

*Easy to talk without thinking properly, hard to set a tongue*
 
We hujui ulisemalo wala usije na ndoto za mchana ukafananisha uislam na ukristo ni vitu viwili tofauti kabisa uislam huwa haukubali kuchanganywa. Na wala hao wazungu wako unawaona si wanjinga wanalielewa hilo kuwa uislam hauchanganyiki na wala hakuna remix wanafahamu fika Quran iko seald hakuna remix waweza ukafanyia remix kwenye mathayo, luka, na wakorinto ndio maana leo tunasikia dai la Papa kutaka Biblia iandekwe upya kufuatana na wakati huu wa sasa
Ktk uislam ukileta dai kama hilo shingo yako itaelekezwa kibla.
Huko hakunaga mzaha.
na wewe papaa unamfungia mke wako asiende sokon kisa sijui madudu gani ya dini?
 
saudia.PNG
 
... oooh dini yetu hairuhusu; mara oooh kwetu ni haramu! Dini hairuhusu au binadamu haruhusu? Bwana Yesu akiona ukweli huu alisema waziwazi; iacheni ngano imee pamoja na magugu hadi wakati wa mavuno. Alijua kabisa, sio kwa upanga wala kwa lolote lile utaweza kuwalazimisha watu wote kumfuata Mungu; wapo wasiotaka kumfuata yaani wameamua kuwa wafuasi wa Shetani - waacheni. Imani ya kweli ni ile ambayo mtu binafsi, kwa moyo wake mwenyewe pasi na kulazimishwa huiishi na sio mambo ya kuundiwa sijui wizara ya dhambi (Saudia wanayo wizara ya aina hii ila naona taratibu inawekwa kando).

Yesu akawaambia mfano mwingine, akasema, “Ufalme wa mbinguni unaweza kufananishwa na mtu aliyepanda mbegu nzuri katika shamba lake. Lakini watu walipokuwa wamelala, adui yake akaja akapanda magugu katikati ya ngano, akaenda zake. Ngano ilipoota na kuzaa, magugu nayo yakachipua.

“Watumishi wa yule mwenye shamba wakamwendea, wakamwuliza, ‘Bwana, si ulipanda mbegu nzuri shambani mwako? Imekuwaje kuna magugu?’ Akawajibu, ‘Adui ndiye amefanya jambo hili’. Wale watumishi wakamwuliza, ‘Sasa unataka tukayang’oe?’ Lakini akasema, ‘Hapana msiyang’oe, kwa maana huenda katika kung’oa magugu mkang’oa na ngano pia. Acheni ngano na magugu yakue pamoja mpaka wakati wa mavuno. Wakati huo nitawaambia wavunaji wayang’oe magugu kwanza wayafunge katika mafurushi tayari kwa kuchomwa moto, lakini wavune ngano na kuikusanya ghalani mwangu.’ ”, Mt. 13:24-30.
 
Sio unafiki hivyo ndivyo ilivyo bashiriwa na mtume Muhammad(s.a.w) kuwa Uislam ulinza mgeni utarudi mgeni kama ulivyo anza,
Na kama ukifuatilia clip ya Gwajima kuwa uislam unaenea Ulaya kwa kasi kubwa sana, kwa hiyo elewa kiasi unavyoenea ulaya ndivyo ukafiri utakavyo enea uarabuni
kwa kuwa nchi za ulaya ni zenye nguvu za kiuchumi na kijeshi, zatakapo kuwa ni za kiisalam itakuwa rahisi sana kuzifeka nchi za kiarabu wakati huo zitakuwa za kikafiri. Hapo ndipo UISLAM utatawala tena dunia, kama zamani wakati wa Ottoman empire,
Ndipo Mtume Muhammad (saw) aliwaambia waarabu wakati ule kuwa UISLAM ULIANZA HAPA MGENI NA UTARUDI MGENI KAMA ULIVYO ANZA BASI WAMEFANIKIWA WALE WATAKAOKUWA WAGENI WAKATI HUO,
Wewe ni muislamu?
 
Hapo ndipo utagundua dini zimeletwa na watu na zina badilika kulingana na wakati

Huwezi kutumia mawazo ya yesu kwa karne hii ya 21 wakati yesu aliishi karne ya kwanza na huwezi tumia mawazo ya muhamad wakati muhamad aliishi karne ya 5 ni ujinga ukitumia mawazo ya mtu wa karne ya kwanza au ya 7 wakati wewe upo karne ya 21

Waacheni wa refresh mind quran na bible ni utumwa
Mkuu unazungumzia dini au unazungumzia waarabu? Maana hata kipindi cha Yesu na Muhamnad watu walifanya kinyume na makatazo ya dini zao.
 
Hapo ndipo utagundua dini zimeletwa na watu na zina badilika kulingana na wakati

Huwezi kutumia mawazo ya yesu kwa karne hii ya 21 wakati yesu aliishi karne ya kwanza na huwezi tumia mawazo ya muhamad wakati muhamad aliishi karne ya 5 ni ujinga ukitumia mawazo ya mtu wa karne ya kwanza au ya 7 wakati wewe upo karne ya 21

Waacheni wa refresh mind quran na bible ni utumwa

Jambo la ajabu katk ulimwengu wa leo kusikia fikra pumba kama hizi
Kwani la ajabu nini hapo? Pamoja na afya mbaya ya AKILI unafikiria wakati wa Yesu na Muhammad(s.a.w) mziki haukuwepo? Pombe haikuwepo? Malaya hawakuwepo? Sasa kipi cha karne ya 21 hapo ktk huwo upuuzi ambacho hakikuwepo karne ya Issa(a.s) a.k.a Yesu, na Karne ya Muhammad(s.a.w)
 
Ndo saudia keshaanza maana hawa walikua ndo ma role model

Tuliza akili Role model wa Uislam sio Saudia usiseme jambo huna elimu nalo. Subiri tu punde watatokea role model hapohapo Saudi halafu utaisikia habari yao.
 
Wiki iliyopita wa Saudia walishuhudia "kitu wakiitacho" mapinduzi ya burudani nchini mwao. Tamasha kubwa la Formula E lilifanyika kusindikiza mashindano ya mbio za magari nchini Saudia la Formula. Wasanii wakubwa walitumbuiza katika tamasha hilo David Guetta, Jason Derulo, Black eye peas, Enrique Iglesias (mzee wa bailando) na wengine.
David Guetta ni msanii kumbe?
 
Wanaanza kuvutwa taratiiiibu na wazungu yaani kuja kuelewa walikuwa ni watu wa aina gani kwao na madhara yatokanayo na ukaribu huo ni kizazi cha 20 kutoka sasa.... Mwarabu wa saudia ndiye mpenda starehe na anasa lakini kwa siri ya kumficha mwanadamu
Wiki iliyopita wa Saudia walishuhudia "kitu wakiitacho" mapinduzi ya burudani nchini mwao. Tamasha kubwa la Formula E lilifanyika kusindikiza mashindano ya mbio za magari nchini Saudia la Formula. Wasanii wakubwa walitumbuiza katika tamasha hilo David Guetta, Jason Derulo, Black eye peas, Enrique Iglesias (mzee wa bailando) na wengine.
 
sasa yule mfalme sisi atakuwa na zizi la mbuzi katoliki au ameshaanza kula teyar
Wazungu wanatumia akili nyingi sana kumharibu mwarabu wanaanza na kila amachokipenda kwakuwa karibu nae kimsaada zaidi
 
Wakina nani hao wanaodharauliwa? Maana Nnavyojuwa msaudia hampendi Mu-omani na Qatar. Sasa sijui unawakusudia akina nani hao wasiokuwa waarabu.
Watu wanachanganya sana tamaduni za kiarabu na dini Mkuu… angalia Yemen wanavyochezea kichapo toka saudia ama qatar wanavyowekewa vikwazo vya kiuchumi na Saudia.. Hawa wote sijui waislam weusi?
 
Tuliza akili Role model wa Uislam sio Saudia usiseme jambo huna elimu nalo. Subiri tu punde watatokea role model hapohapo Saudi halafu utaisikia habari yao.
Poapoa acha tusake mapene ya kwenda ku spend na watoto wazuri saudia
 
Back
Top Bottom