Sarakasi za CT Scanner, MRI na vipaumbele vyetu

Sarakasi za CT Scanner, MRI na vipaumbele vyetu

acha uongo Ct scan zipo kibao huku arudha ipo aga khan ipo seliani ipo Kcmc pia. iyo MRI ipo ocen road. wala hujui kilicho tokea. wala hujui gatama za izo machine kulingana na kampuni zinazo install na slices ya picha inazo weza fanya. na mikataba ya kampuni na hospitali inayo ingia nao nimigumu hairuhusiwi kampuni nyengine kufanya service. sasa ulizia OC itakuja lini hospitali?

agakhani, Seliani na kcmc ni hospital za selikali? kweli kwenu arudha!
 
Kila kitu kina umuhimu wake, gari za washawasha kwa kudhibiti wapumbavu wachache wanaodhani wataleta fujo wachekewe tu, na vinginevyo vyote kwa manufaa yake pia.
 
Kila kitu kina umuhimu wake, gari za washawasha kwa kudhibiti wapumbavu wachache wanaodhani wataleta fujo wachekewe tu, na vinginevyo vyote kwa manufaa yake pia.

Sio mbaya, lakini zote 777 za nini? Hizo washawasha 100 zingetosha nchi nzima, hayo mengine ni ya urembo huku wakipishana angani kufata matibabu india.
 
Unaweza ukafikiri serikalini wamejaa mabogus tu,yaani wameshindwa kufikiri kabisa,nachojua Mimi mtu akikuuzia Hiyo mashine uwa anatoa maintenance na support bure kwa kipindi cha Miaka mtakayokubaliana,sasa Hizo bil 7 zimekujaje? Hizo machine zimefungwa Lini na maintenance cost kwa mwaka ni sh ngapi?
 
acha uongo Ct scan zipo kibao huku arudha ipo aga khan ipo seliani ipo Kcmc pia. iyo MRI ipo ocen road. wala hujui kilicho tokea. wala hujui gatama za izo machine kulingana na kampuni zinazo install na slices ya picha inazo weza fanya. na mikataba ya kampuni na hospitali inayo ingia nao nimigumu hairuhusiwi kampuni nyengine kufanya service. sasa ulizia OC itakuja lini hospitali?

Wewe bichwa maji kweli hizo agha khan, kcmcm, seriani ni hospital za serikali????
 
Kila kitu kina umuhimu wake, gari za washawasha kwa kudhibiti wapumbavu wachache wanaodhani wataleta fujo wachekewe tu, na vinginevyo vyote kwa manufaa yake pia.

Wewe bibi umevurugwa kila kitu wewe unapinga tu kiwe chema or kibaya
 
Aliacha kazi kwa shinikizo na si kwa hiari maana hakuwa na namna aliona hana cha kujitetea baada ya kuonekana alihusika na kutumia madaraka yake kuingiza kampuni hewa kwa maslahi yake na marafiki zake. Na Mungu sasa anamlipa kwa dhulma aliyowafanyia watanzania wanaokosa umeme hadi leo chanzo akiwa ni yeye. Hili halihitaji PhD mtu kuelewa.

Jibu swali Dogo tu hapa huyo msuya alikua pm kuanzia mwaka gani hadi mwaka gani?
 
Utawala mpya na mambo mapya. Otherwise acheni majungu
 
Kila kitu kina umuhimu wake, gari za washawasha kwa kudhibiti wapumbavu wachache wanaodhani wataleta fujo wachekewe tu, na vinginevyo vyote kwa manufaa yake pia.

ila ugonjwa haujali wewe ni ccm au ukawa...
 
vicking usishangae info zote hizi zipo kwenye web ya Alli Baba Clinical Facilities!!
 
Last edited by a moderator:
vicking usishangae info zote hizi zipo kwenye web ya Alli Baba Clinical Facilities!!

Ni kweli Mtumishi wetu, tatizo kuna wanaochangia bila kujiridhisha wakifiri hizi ni porojo.
 
Last edited by a moderator:
Umeandika vyema,lakin umesahau kumpongeza huyu rais wa awamu ya tano,ambaye kavumbua yote haya.
 
Ingia mtandaoni kaka, dollar moja ni zaidi ya tsh 2000 za bongo.

Mkuu umekurupuka! Mtoa uzi kabla ya ku - edit aliweka hesabu hizi $400 kwa million 840 za tanzania, $300 kwa million 600 ndio mana akaulizwa ni rate gani ametumia. Next kuwa makini kabla ya kudandia treni ambayo tayari iko kwenye motion, sawa sawa?
 
Ndugu edit ulichoandika $400 sio million 840 za tanzania $300 sio million 600 au unatumia rate gani


Siwapendagi watu Kama wewe, hata katika maisha ya kawaida watu WA sina yako Ni wabinafsi Na wabomoaji.....Weka rates zako hapa sio Una crush Tu!!!
 
acha uongo Ct scan zipo kibao huku arudha ipo aga khan ipo seliani ipo Kcmc pia. iyo MRI ipo ocen road. wala hujui kilicho tokea. wala hujui gatama za izo machine kulingana na kampuni zinazo install na slices ya picha inazo weza fanya. na mikataba ya kampuni na hospitali inayo ingia nao nimigumu hairuhusiwi kampuni nyengine kufanya service. sasa ulizia OC itakuja lini hospitali?
Mafisiem utayajua tu kwa kauli na matendo yao serikali imekua ikofanya makosa yale yale kwa zaidi ya miaka 50 hawashauriki.
Matumizi mabaya ya kodi ni dharau kwa wananchi,
 
Total rubbish,siku nyingine usiendike vitu usivyo vijue, kwanza kabisa wewe sio technician ,pili wewe sio medical personel .
rubbish ,rubbish ,rubbish
eewe sungura,tumiA akili badala ya matako kufikiri,hoja za msingi zipo nyingi,soma kabla ya kujibu
 
Back
Top Bottom