Samsung siyo simu ya kawaida, Msiichukulie poa

Samsung siyo simu ya kawaida, Msiichukulie poa

Simu ni iPhone tu.
Samsung kufikia hapo walipo leo wamejifunza mengi sana kutoka kwa iPhone na kujisahihisha mara nyingi.

Halafu designing zake nje za kawaida sana, mtu akishika Samsung A55(Aseries) unashindwa kuelewa ni S24 ama ni nini?
Flagship inafanana na midrange phone...
Samsung-143260875-za-galaxy-s24-sm-s921bzkcafa-539304587--Download-Source--zoom.png

SAMSUNG_GALAXY-A55_BLACK_5G_6.4_8GB_RAM_256GB_INT_MEMORY_DS.webp

Hizo hapo juu ya juu ni S24 ya chini ni A55.
Flagship ya Samsung ni Ultra's. Pia mkuu ukiachana na iphone 17, mbona flagship za iphone kuanzia ile 11 pro hadi 16 pro max zinafanana kwa nyuma, ni notch tu pekee ndo zilibadilishwa mkuu ila kwa nyuma macho matatu kule nyuma ni almost ziko sawa.
 
Kama unadhani simu aina ya Samsung ni simu ya kawaida subiri kioo kipasuke ndo utanielewa namaanisha nini.

Kioo kikipasuka na ukataka kuweka kingine, bei inaweza kuwa nusu ya au zaidi pesa uliyonunulia simu,

Kwa hiyo kama unamiliki simu aina ya samsung jipige kifuani sema mimi ni shujaa,

Wale wa infinix na Tecno mtupishe kidogo hamuwezi kuelewa kinachoendelea humu.

Ukibisha uwe na hoja

Nb uzi tayari
Gharama sio Samsung Bali Aina ya kioo unachotumia, simu za Samsung zenye LCD vioo Hadi 20,000 Kariakoo na Tecno zenye Oled vioo vinaweza kuzidi laki 2.
 
Nilinunua hiyo simu maulevini , nikaivunja siku hiyo hiyo nikiwa bar , nikataka kuipeleka kwa fundi aweke kioo akaniambia 480 k , nikamnyoshea dole la kati , nikatembea , nikaenda nunua simu nyingine na kwanzia hiyo siku siweki simu kitu inaitwa protector 🚮
Me naonaga ukiweka protector simu linazidi uzito afu kama linakuwa baya… afu Cover naweka tu sbb simu inateleza, ilaaa ningeweza kuhimili ule mtelezo cm ingebaki zake uchi..
 
Kama unadhani simu aina ya Samsung ni simu ya kawaida subiri kioo kipasuke ndo utanielewa namaanisha nini.

Kioo kikipasuka na ukataka kuweka kingine, bei inaweza kuwa nusu ya au zaidi pesa uliyonunulia simu,

Kwa hiyo kama unamiliki simu aina ya samsung jipige kifuani sema mimi ni shujaa,

Wale wa infinix na Tecno mtupishe kidogo hamuwezi kuelewa kinachoendelea humu.

Ukibisha uwe na hoja

Nb uzi tayari
Acha kudanganya WATU A series ZOTE vipo vyake 30k
 
Natumia samsung kali tu ni flagship nzuri,samsung haina maajabu bwana mi naoona ni kama watu wanaipa sifa ambazo hazina maana.

Simu kwa android ni pixel na kwa ios ni iphone kuanzia 13 kwenda juu.
Ukiniwekea Samsung na Pixel, nitachukua pixel ,kama zote zikiwa latest. Sijali bei wala wanavyosema pixel ni niche smartphone.
Pixel design yake tu hata ukiishika unahisi umeshika simu..
 
Back
Top Bottom