Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,821
- 209,507
😂😂 mbona leo sio wkend lakiniKuweka simu protecta ni hofu ya kuupalilia umaskini tu , matako yenu nyie😅
Kwanini upo viti virefu
😂😂 mbona leo sio wkend lakiniKuweka simu protecta ni hofu ya kuupalilia umaskini tu , matako yenu nyie😅
Hii kitu ilianzia umatumbini , ulaya na America protector , zipo ioa kwa washambaMimi simu siweki cover wala protector, protector naona kama sifaidi smoothness ya simu na cover naona kama simu inakuwa kubwa bila sababu za msingi.
Ni kweli mkuu, hasa pixel 6 pro, napenda sana kule nyuma ilivyo na kile kioo aisee ila software yake ipo simple sana ukicompare na Samsung.Ukiniwekea Samsung na Pixel, nitachukua pixel ,kama zote zikiwa latest. Sijali bei wala wanavyosema pixel ni niche smartphone.
Pixel design yake tu hata ukiishika unahisi umeshika simu..
Kwahiyo mkuu ulaya hakuna hizo pigo za protector?Hii kitu ilianzia umatumbini , ulaya na America protector , zipo ioa kwa washamba
Hahhahaha mimi nalewa tu mda wowote😂😂 mbona leo sio wkend lakini
Kwanini upo viti virefu
Mhhh mkuu, Samsung ikose maajabu google pixel iwe na maajabu?Natumia samsung kali tu ni flagship nzuri,samsung haina maajabu bwana mi naoona ni kama watu wanaipa sifa ambazo hazina maana.
Simu kwa android ni pixel na kwa ios ni iphone kuanzia 13 kwenda juu.
Mimi simu siweki cover wala protector, protector naona kama sifaidi smoothness ya simu na cover naona kama simu inakuwa kubwa bila sababu za msingi.
Ulaya sijui ila America nu kwa nyie wamatumbiKwahiyo mkuu ulaya hakuna hizo pigo za protector?
😂😂😂 Weka simu chini ulale.Tofauti na iPhone na Samsung kwani brand nyingine ipi ?
Cha kiume…!Shida simu zinateleza.. ki cover flani cha kiume hakiepukiki
Silali cha urembo , mimi nakiwasha nikizingua kesho nasema ni ulevi tu kama hautaki acha halafu sikuwazi 😅😂😂😂 Weka simu chini ulale.
Mkuu Galaxy S lineup yote ni flagship family, iwe S24, S24+, S24 ultra... unaweza kuwa sawa ukisema ultra ni top flagship, lakini si kweli kwamba S series ambazo si ultra kwamba si flagship, ultra ni king flagship...Flagship ya Samsung ni Ultra's. Pia mkuu ukiachana na iphone 17, mbona flagship za iphone kuanzia ile 11 pro hadi 16 pro max zinafanana kwa nyuma, ni notch tu pekee ndo zilibadilishwa mkuu ila kwa nyuma macho matatu kule nyuma ni almost ziko sawa.
Ha ha ha mimi macover ndo hapana kabisaa, walau sticker, pia protector pia naweza nikaweka ila cover kama cover mimi hapana.Shida simu zinateleza.. ki cover flani cha kiume hakiepukiki
Afu me naona wanavunja simu sbb ile protector ni kioo chepesi kuvunjika. Me cm uwa inaangukia uso hadi sometimes nashtuka kabla sijaiokota lkn unaiokota fresh tu haipati hata mchubukoUpo kama mimi , protecta ni uchafu na ni hofu ya umaskini tu gademitt
A series kitengo hiki Samsung walitoa ubia kwa kampuni nyingine kutengeneza series hizi, kwenye design kimefeli aisee.Mkuu Galaxy S lineup yote ni flagship family, iwe S24, S24+, S24 ultra... unaweza kuwa sawa ukisema ultra ni top flagship, lakini si kweli kwamba S series ambazo si ultra kwamba si flagship, ultra ni king flagship...
S series yote ni flagship line ,ultra ndiyo mkubwa wa line hiyo....
Kuhusu iphone zote hizo ni flagship, iwe 11, iwe 12.. tofauti na samsung A series ambayo ni midrange inafanana designing na flagship.(S series).. hapa Samsung walizingua sana... iPhone hawana midrange wao simu zao zote ni flagships..
Yani maulevini simu yangu kuvunjika haipiti siku saba , na siweki protecta , ila nikilewa nanunua simu kali zaidi yakeAfu me naona wanavunja simu sbb ile protector ni kioo chepesi kuvunjika. Me cm uwa inaangukia uso hadi sometimes nashtuka kabla sijaiokota lkn unaiokota fresh tu haipati hata mchubuko
Sasa protector la nini 😂Ha ha ha mimi macover ndo hapana kabisaa, walau sticker, pia protector pia naweza nikaweka ila cover kama cover mimi hapana.
Me naonaga ukiweka protector simu linazidi uzito afu kama linakuwa baya… afu Cover naweka tu sbb simu inateleza, ilaaa ningeweza kuhimili ule mtelezo cm ingebaki zake uchi..