min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,706
- 175,641
Bwashee bora umetokeaTumia skin haitateleza achana na macover. Simu inabidi iwe naked.
View attachment 3580937View attachment 3580938View attachment 3580939View attachment 3580940
Bwashee bora umetokeaTumia skin haitateleza achana na macover. Simu inabidi iwe naked.
View attachment 3580937View attachment 3580938View attachment 3580939View attachment 3580940
alaf wale walikuwa wanacoment then,,,,,,,,,Kama unadhani simu aina ya Samsung ni simu ya kawaida subiri kioo kipasuke ndo utanielewa namaanisha nini.
Kioo kikipasuka na ukataka kuweka kingine, bei inaweza kuwa nusu ya au zaidi pesa uliyonunulia simu,
Kwa hiyo kama unamiliki simu aina ya samsung jipige kifuani sema mimi ni shujaa,
Wale wa infinix na Tecno mtupishe kidogo hamuwezi kuelewa kinachoendelea humu.
Ukibisha uwe na hoja
Nb uzi tayari
Sawa mkuu, mimi simu isipokuwa na protector wala cover naifurahia zaidi. Natumia Samsung, so display yake naona iko very smooth.Sasa protector la nini 😂
Hilo mimi siweki aisee, kheri cover sbb back glass inateleza
😂 makava ya kike jau, maurembo mengi hadi keroCha kiume…!
Nikajua mimi pekeyangu ni mwanamke nayevutiwa na makava ya simu ya kiume.
protector ni kwa ajili ya mafundi ujenzi.Naona watu wana shangaa posti yangu ila narudia kusema dalili ya kuwa wewe ni maskini ni kuweka simu protecta .
Nitaifatilia hii.. me napenda ule wembamba wa cm 🥰Tumia skin haitateleza achana na macover. Simu inabidi iwe naked.
View attachment 3580937View attachment 3580938View attachment 3580939View attachment 3580940
😂 mnaziangusha juu ya mawe au?Yani maulevini simu yangu kuvunjika haipiti siku saba , na siweki protecta , ila nikilewa nanunua simu kali zaidi yake
Siweki simu yangu hizo takataka na nimezikuta bongo tuprotector ni kwa ajili ya mafundi ujenzi.
Uhakika umatumbini tuna konsida sana protector kwenye simu😂 mnaziangusha juu ya mawe au?
Sijapasua simu nina miakaa.. ya mwisho iliyopasuka ni haikuwa na cover ikaniteleza ikapasuka vibaya sana.. ndio sababu cover bado naweka weka ila protector kuna mtu hapo juu kasema ni za mafundi😂😂
Sasa wewe sio fundi ujenzi unaanzaje kuweka protector?Siweki simu yangu hizo takataka na nimezikuta bongo tu
Huwa nashangaa sana , utasikia naenda weka protecta kwenye simu , mambo za kupalilia njaaa tu🚮Sasa wewe sio fundi ujenzi unaanzaje kuweka protector?
Kweli kabisa. Kwa ndani ina features nzuri sana ila kwa nje imejaa kama tabletHii Misimu ina sura mbaya balaa
Hizi ni balaa halafu ngumu kinoma mwaka wa 3 huu natumiaNatumia samsung A06 ya mkopo.
Hii simu kwenye chaji balaa
Siku hizi wanajitahidi kuzifanya kuwa friendly kwa watumiaji.Tatizo iPhone ni kama simu za watu credit
Hau feel ile flexibility halisi, kila kona umewekewa restrictions kibao.
"Samsung siyo simu ya kawaida, Msiichukulie poa"
Hivi unaijua tecno vizuri wewe? Hii ndio simu sasa.Kama unadhani simu aina ya Samsung ni simu ya kawaida subiri kioo kipasuke ndo utanielewa namaanisha nini.
Kioo kikipasuka na ukataka kuweka kingine, bei inaweza kuwa nusu ya au zaidi pesa uliyonunulia simu,
Kwa hiyo kama unamiliki simu aina ya samsung jipige kifuani sema mimi ni shujaa,
Wale wa infinix na Tecno mtupishe kidogo hamuwezi kuelewa kinachoendelea humu.
Ukibisha uwe na hoja
Nb uzi tayari