mtwa mkulu JF-Expert Member Joined Sep 11, 2013 Posts 8,585 Reaction score 11,269 May 2, 2022 #1 Your browser is not able to display this video.
Rabonn JF-Expert Member Joined Nov 7, 2018 Posts 5,788 Reaction score 11,185 May 2, 2022 #2 Huyu mtu kaanza ku deal na Ishu ya kina Kagame kitambo sanaaaa na ndio maana PK hapindui kwa jamaa ..kutandikwa ni sekunde yoyote tu
Huyu mtu kaanza ku deal na Ishu ya kina Kagame kitambo sanaaaa na ndio maana PK hapindui kwa jamaa ..kutandikwa ni sekunde yoyote tu
mtwa mkulu JF-Expert Member Joined Sep 11, 2013 Posts 8,585 Reaction score 11,269 May 2, 2022 Thread starter #3 Date20210317 said: Huyu mtu kaanza ku deal na Ishu ya kina Kagame kitambo sanaaaa na ndio maana PK hapindui kwa jamaa ..kutandikwa ni sekunde yoyote tu Click to expand... Sijui kwanini PK miaka ya 2014 hakuiva na huyu jamaa
Date20210317 said: Huyu mtu kaanza ku deal na Ishu ya kina Kagame kitambo sanaaaa na ndio maana PK hapindui kwa jamaa ..kutandikwa ni sekunde yoyote tu Click to expand... Sijui kwanini PK miaka ya 2014 hakuiva na huyu jamaa