Yuko wapi Rais wetu kipenzi mstaafu mh. Jakaya mrisho Kikwete.

Yuko wapi Rais wetu kipenzi mstaafu mh. Jakaya mrisho Kikwete.

Expensive life

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2020
Posts
4,056
Reaction score
12,917
Ndugu zangu, ni wapi alipo Rais wetu wa awamu ya nne. Mh. Jakaya Mrisho Kikwete?

Hakuna kipindi ambacho wapinzani waliinjoi kama kipindi cha Kikwete. Walizoa wabunge wengi sana madiwani na wenyekiti wa vijiji.

Maisha ya wapinzani yalianza kuwa magumu pindi tu alipokaa pembeni Mh. Kikwete

Mara mwisho kumuona kwenye majukwaa ya kisiasa ni kipindi cha kampeni, uchaguzi mkuu 2025, ambao wapinzani wakuu Chadema walijiweka pembeni kudai reforms zifanyike kwanza.

Uchaguzi ulighubikwa na kashikashi nyingi, ikiwemo maandamano ya October 29, ambapo tume iliyoundwa na Mh. Samia Suluhu Hassan. Rais wa jamuhuri ya muungano Tanzania kuchunguza kile kilichotokea na kuja na majibu ya vifo vya watanzania 500+ katika maandamano yale.

Kwa sasa nchi yetu imekubwa na kashikashi kubwa sana za kiasa, ikiwemo katiba mpya, uchunguzi huru kwa yale yaliyotokea October 29.

Mh. Kikwete yeye ndiye Rais wetu pekee mstaafu aliyebaki, hivyo kama raia tunamtegemea sana kutuvusha katika giza hili zito, hapa nchini. Ukimya wake unatupa maswali mengi sana sisi raia.
 
Ndugu zangu, ni wapi alipo Rais wetu wa awamu ya nne. Mh. Jakaya Mrisho Kikwete?

Hakuna kipindi ambacho wapinzani waliinjoi kama kipindi cha Kikwete. Walizoa wabunge wengi sana madiwani na wenyekiti wa vijiji.

Maisha ya wapinzani yalianza kuwa magumu pindi tu alipokaa pembeni Mh. Kikwete

Mara mwisho kumuona kwenye majukwaa ya kisiasa ni kipindi cha kampeni, uchaguzi mkuu 2025, ambao wapinzani wakuu Chadema walijiweka pembeni kudai reforms zifanyike kwanza.

Uchaguzi ulighubikwa na kashikashi nyingi, ikiwemo maandamano ya October 29, ambapo tume iliyoundwa na Mh. Samia Suluhu Hassan. Rais wa jamuhuri ya muungano Tanzania kuchunguza kile kilichotokea na kuja na majibu ya vifo vya watanzania 500+ katika maandamano yale.

Kwa sasa nchi yetu imekubwa na kashikashi kubwa sana za kiasa, ikiwemo katiba mpya, uchunguzi huru kwa yale yaliyotokea October 29.

Mh. Kikwete yeye ndiye Rais wetu pekee mstaafu aliyebaki, hivyo kama raia tunamtegemea sana kutuvusha katika giza hili zito, hapa nchini. Ukimya wake unatupa maswali mengi sana sisi raia.
unamaanisha nini mkuu
 
Sijui content ya heading Yako ila watanzania tuache unaa,akionekana tayari utasikia anataka kupiga,asipoonekana ndyo kama hivi tana tuko wapi.
 
kama hii post ikiachwa mpaka kesho kwa anavyopenda attention na kuwa relevant basi watu wake ni lazima watapost picha yake from some where, lets make an experiment and hope modes hawataitoa hii post mpaka kesho halafu utaona ...
 
akionekana ni shida asipoonekana shida, Kwani sisi tunataka nini yawa
 
kama hii post ikiachwa mpaka kesho kwa anavyopenda attention na kuwa relevant basi watu wake ni lazima watapost picha yake from some where, lets make an experiment and hope modes hawataitoa hii post mpaka kesho halafu utaona ...
Mgalatia unateseka ukiwa wapi
Huyu hapa mjeshi

 
Back
Top Bottom