Salma Kikwete: 'I am very dissappointed by you'

Salma Kikwete: 'I am very dissappointed by you'

wapo viongozi wenye dhamana wamepita hatuoni cha maana sana licha ya blabla tu ametoka Lindi leo yuko Sumbawanga kipi cha ziada badala hizo pesa kusaidia kuinua Elimu zinateketezwa tu bila sababu. Mbona hatukumuona Mama Nyerere akiacha familia kuzunguka huko na huko si akae alee familia? na hii ya baba kuwa kwenye nec, mama kwenye nec, mtoto kwenye nec nini mnatafuta huko yaani nyie ndo mnafaa tu, wizi mtupu!.
 
Ongea ww labda utaeleweka,hii ni chukua chako mapema ukizubaa utabakiza manyoya kuku wanaliwa na rais na familia yake.
 
By you...!?? aje darasani haraka

Alikimbia Diploma Chuo cha Ualimu Morogoro. Sasa Imagine ndiye anatufundishia watoto wetu wa sekondari. Kwa nini wasipate Div 0. I am also disappointed by her!! Tehe teheee
 
Leo katika taarifa ya habari ya saa 2 usiku nimemuona Salma Kikwete akiwaambia kina mama wa kijiji kimoja mkoani Pwani (sikulishika jina la kijiji): "I am very dissappointed by you"! Aliposema hayo nilitaka kusikia kwa nini aliyasema maneno hayo kwa Kiingereza kwa wakina mama wa kijiji hicho. Alisema kuwa vodacom wamewaletea msaada, sasa baada ya kina mama kumshangilia, wao walijikunyata. Alimalizia kwa kuwaambia kuwa waache tofauti zao za ki itikadi na washangilie kwa sababu msaada huo umeletwa kwa faida yao.

what do you expect from mwalimu wa UPE? hao wamama washangilie kwa kitu gani hasa kwa jinsi walivyopigika?
 
hehehe, :A S 39:umejitwika ubaba mlezi?:nono:
wifi AshaDii, naomba usogee hapa kuna mtu anataka kunisubject to dna test bila sababu:nono:
Usijali tutampeleka kwenye shule wanaosoma watoto wa diplomats....
 
Last edited by a moderator:
unamendeana na nani?
kwanza una hisa ngapi humu jf? mie naongea na owners tuuuuuuuuu!
babaaaaaaaaa Mtambuzi, njoo umuone huyu bazazi.
wifi AshaDii, naomba umuone huyu bazazi hapa manake siku kakako akimlima ban ya maisha uwe shahidi wa familia!
Hebu usimwite dada yangu asee....hajui kuwa tunamendeana
 
Last edited by a moderator:
Labda sikumsikia vizuri...lakini suala zima la kuzungumza Kiingereza mbele ya wanakijiji akina mama wa rika tofauti kama wanafunzi wake wa darasani kilinishangaza sana.

Hivi tuseme, Tanzania hatuna watu ambao wanaishi vijijini na wanajua kuongea Kiingereza? Au hata ambao hawajui hata aeiou lakini wanajua kuongea kiingereza? Mimi bibi yangu hakuwa anajua kusoma wala kuandika lakini alikuwa anaweza kuongea kilugha kingine cha ziada tofauti na lugha yake ya kuzaliwa. Hivi kuongea lugha lazima uwe umesoma?
 
huyu mama kiherehere sana sija wahi ona first lady kiherehere kama huyu.
Kwani yule mwingine si alisema kuwa kiherehere wanacho watoto wa shule za msingi wanaopata mimba wakiwa bado wanafunzi? Sasa huyu mama kwani naye mwanafunzi? Kama si mwanafunzi basi hana kiherehere
 
mkuu vipi angekuwa ni josephine kasema hivo ungesemaje????? kwa kuwa ni moum wa taifa tu, o kwa kuwa ni moum riz??? njoo na thread nyingine hii imekaa kimasufuria mno.:dizzy::dizzy::dizzy::dizzy::dizzy: ushanifahamu uzuri
By you...!?? aje darasani haraka
 
mkuu vipi angekuwa ni josephine kasema hivo ungesemaje????? kwa kuwa ni moum wa taifa tu, o kwa kuwa ni moum riz??? njoo na thread nyingine hii imekaa kimasufuria mno.:dizzy::dizzy::dizzy::dizzy::dizzy: ushanifahamu uzuri
Na hili ni tatizo kubwa sana hapa Tanzania.... MTU ANAKOSEA BADALA YA KUKUBALI KUKUSOLEWA, UTAMSIKI MBONA FULANI NAYE VILE, HATA MAREKANI NAKO HII IPO, FULANI MBONA ALIFANYA HIVI HAMKUSEMA KITU.... Yaani watu wanatumia makosa ya wengine kuhalalisha ya kwao
 
Mwalimu huyo......

Tena wa Inglishi, Jk na Riz 1 wameisha izoea na nadhan anastahil pongezi, sijawah msikia akizungumza hiyo inglish, anaway ni hatua moja zaidi iwe mbele au nyuma kwa sasa sio issue!!
 
WHO DOESN'T KNOW HUMU JAMVINI TUMEJAA MASUFURIA?? :shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth: USHANIFAHAMU UZURI
Who doesn't know..Who doesn't know..Who doesn't know ubungo kuna shida ya maji?? eeh (smiling), jk bana
 
unamendeana na nani?
kwanza una hisa ngapi humu jf? mie naongea na owners tuuuuuuuuu!
babaaaaaaaaa Mtambuzi, njoo umuone huyu bazazi.
wifi AshaDii, naomba umuone huyu bazazi hapa manake siku kakako akimlima ban ya maisha uwe shahidi wa familia!

Please leave my sister out of this....tena ukizidi kunimendea mie namwambia usivyoisha kunisumbua...
 
Back
Top Bottom