Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Salama Jabir apigwa mimba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sele Mkonje, Jun 22, 2016.

  1. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #1
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    Wakati napita pita kwenye milardayo dot com nimeona kuna hii habari ipo kwenye kichwa cha habari cha gazeti la MIKASA. Kwa wale watakaobahatika kuisoma naomba mje mnihadithie ni mimba ya nani na ina miezi mingapi..? Asante
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #101
    Jan 8, 2017
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,812
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    Unaonaje umuache Salama na mimba yake, we uje nikupige yako uhesabu miezi kwa uhuru?
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #102
    Jan 8, 2017
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,812
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    Ufaivustaa nje huko majukwaani, kwenye kubeba mimba mwanamke ni mwanamke tu. We niambie faivusiksi gani ndio kakushinda uone kama sikumpa mimba
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #103
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Kwani Salama hapati period?
     
  5. petrinamwana

    petrinamwana JF-Expert Member

    #104
    Jan 8, 2017
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Watu wadaku kwani alikuwa hana chururu
     
  6. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #105
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 514
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    leo watu wanatafuta post za zamani sijui wamekumbuka nn
     
  7. k

    kajani1990 Member

    #106
    Jan 8, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 65
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    kwnii yy sio mwnmke ch ajabu nini
     
  8. bbc

    bbc JF-Expert Member

    #107
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 918
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 180
    Halafu kwa habari za uhakika zaidi ni vizuri tafute Salama mwenyewe.
     
  9. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #108
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 3,510
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Vp ameshajifungua??
     
  10. k

    kimbendengu JF-Expert Member

    #109
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 1,607
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    ni kawaida tu kwa sababu anakikojoleo basi ni vizuri
     
  11. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #110
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,683
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Salama gani blaza..huyu beki tatu wangu?
    Hebu nijuze kwanza...
     
  12. coxson

    coxson JF-Expert Member

    #111
    Jan 13, 2017
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 1,963
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Kiukweli kabisa,huwa nawapongeza wanaowatia mimba wanawake wanaojifanya wanaume na wasela kwa sana.
    Kuna mmoja alikuwa ilala mtaa wa Nzasa,alikuwa na swagger za kiume,mikato ya dressing na kila kitu,kumbe anasikilizia ugwadu ugwadu,akala banana chop,Kwishney.
     
  13. coxson

    coxson JF-Expert Member

    #112
    Jan 13, 2017
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 1,963
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha,kama namuona kalalia kifua cha msela mjivuni,mkono wake ukipiga zeze kule amazon.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #113
    Jan 22, 2017 at 10:41 AM
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,132
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Dooooo.......Hapana. Mimba yetu inaweza tangazwa kimataifa
     
  15. usser

    usser JF-Expert Member

    #114
    Jan 22, 2017 at 10:50 AM
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 1,892
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Sasa hutak ufke anga za majuu
     
  16. Ibada ya kwanza

    Ibada ya kwanza JF-Expert Member

    #115
    Jan 22, 2017 at 11:25 AM
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 2,127
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Itatangazwa hadi cnn,aljazeera,BBC,dw,skynewz etc
     
  17. s

    sarah6 Member

    #116
    Jan 22, 2017 at 1:02 PM
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 90
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Mmoja wao Chiku Keto
     
  18. mahondaw

    mahondaw JF-Expert Member

    #117
    Jan 22, 2017 at 1:32 PM
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 4,525
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Hamna kapicha??
     
  19. o

    offg76 Member

    #118
    Jan 22, 2017 at 1:33 PM
    Joined: Dec 3, 2016
    Messages: 21
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 15
    Nimecheka hadi machozi, dah!!!fasihi bwana ukiijua hadi raha.
     
  20. I

    IGHUKA YANGU Member

    #119
    Jan 22, 2017 at 2:55 PM
    Joined: Oct 23, 2016
    Messages: 84
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 25
    atakua ni yule salama wa morogoro ...
     
Loading...