Tetesi: - Salama Jabir apigwa mimba | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Salama Jabir apigwa mimba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sele Mkonje, Jun 22, 2016.

  1. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #1
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    Wakati napita pita kwenye milardayo dot com nimeona kuna hii habari ipo kwenye kichwa cha habari cha gazeti la MIKASA. Kwa wale watakaobahatika kuisoma naomba mje mnihadithie ni mimba ya nani na ina miezi mingapi..? Asante
     
  2. c

    chamlomo Member

    #61
    Jun 30, 2016
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 24
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Ili iweje
     
  3. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #62
    Jun 30, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    Tumuandalie Baby shower
     
  4. kyokushalile

    kyokushalile Member

    #63
    Jun 30, 2016
    Joined: Jun 29, 2016
    Messages: 18
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    Du watu mna majibu
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #64
    Jun 30, 2016
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,617
    Likes Received: 2,860
    Trophy Points: 280
    Wa hivyo hiyo ndo dawa yao... Hakunaga haja ya matusi... Matusi ni dalili ya kuishiwa hoja..
     
  6. kilimbamula

    kilimbamula JF-Expert Member

    #65
    Jun 30, 2016
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 1,648
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha, Sugu anatoka bungeni kumkimbia akiwa Mbeya huyo ndio dada yake na kimbilio lake. Siasa wakati mwingine haina maana.
     
  7. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #66
    Jul 3, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    Si mchezo
     
  8. MAGARI7

    MAGARI7 JF-Expert Member

    #67
    Jul 3, 2016
    Joined: Mar 5, 2016
    Messages: 1,641
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Hua wanaongea nje ya bunge.??
     
  9. m

    mzee wa ngada JF-Expert Member

    #68
    Jul 3, 2016
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 529
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Msute
     
  10. m

    mtz cops New Member

    #69
    Jul 3, 2016
    Joined: Jul 3, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwan cha ajabu kiv yeye si mwanamke kubeba mimba desturi yao
     
  11. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #70
    Jul 3, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    chaajabu ni salama kubeba mimba
     
  12. m

    mtz cops New Member

    #71
    Jul 3, 2016
    Joined: Jul 3, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kawaida tu acha azae alituchora sana tu kumbe naye anaenda reba
     
  13. c

    chigulubedu Senior Member

    #72
    Jul 3, 2016
    Joined: Jul 3, 2016
    Messages: 126
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Tunasubiri kupata mjomba
     
  14. GISAMBO

    GISAMBO JF-Expert Member

    #73
    Jul 3, 2016
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 593
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    Tobaaah mleta mada asutwa hukuu
     
  15. Tombstone Piledrive

    Tombstone Piledrive JF-Expert Member

    #74
    Jul 4, 2016
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 1,656
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kaoge mwenyewe anataka kubeba mimba, ije kua salama
     
  16. MU-ARSENAL

    MU-ARSENAL JF-Expert Member

    #75
    Jul 4, 2016
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 80
    Weka video jinsi hiyo mimba ilivo ingia kama attachment
     
  17. Sha-mutep

    Sha-mutep Member

    #76
    Jul 4, 2016
    Joined: Oct 3, 2015
    Messages: 79
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Mmmmh....

     
  18. Mchoropa

    Mchoropa JF-Expert Member

    #77
    Jul 4, 2016
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 297
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Ikiwa ni kweli au sikweli wewe utapata faida gani??? Acha umbea tafuta yanayokuhusu@
     
  19. souljah meditater

    souljah meditater JF-Expert Member

    #78
    Jul 4, 2016
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,710
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    salama yule wa mikasi sio ajabu kujazwa
     
  20. c

    chini ya muti JF-Expert Member

    #79
    Jul 4, 2016
    Joined: Mar 16, 2016
    Messages: 248
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    basi yawezekana hiyo mimba kajipiga mwenyewe kama haeleweki kama ni ke au me
     
  21. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #80
    Jul 4, 2016
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Umbea bana...hebu ngoja nitengeneze picha ya hili..

    Saa kumi na mbili alfajiri nasikia mlango unagongwa kwa fujo...nashtuka na kujaribu kutaka kujiridhisha kama ni kweli au naota...mlango unagongwa tena, safari hii inaambatana na sauti 'fungua bana kuna habari nzito huku' ........najikusanya kujiinua na kujongea mlangoni kwa kasi.....nafungua mlango na kabla ya salamu wala nini nakumbana na sauti kali "Salama Jabir kapigwa mimba'"...nami nashtuka na kujikuta nasema "TOBA" huku naziba mdomo.
     
Loading...