Tetesi: - Salama Jabir apigwa mimba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Salama Jabir apigwa mimba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sele Mkonje, Jun 22, 2016.

  1. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #1
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 180
    Wakati napita pita kwenye milardayo dot com nimeona kuna hii habari ipo kwenye kichwa cha habari cha gazeti la MIKASA. Kwa wale watakaobahatika kuisoma naomba mje mnihadithie ni mimba ya nani na ina miezi mingapi..? Asante
     
  2. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2016
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 9,575
    Likes Received: 2,251
    Trophy Points: 280
    unataka ukajazilishie viungo?
     
  3. P

    PAGAN JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 4,738
    Likes Received: 4,908
    Trophy Points: 280
    Kama aliyepigwa mimba ni Salama, basi mi nafikiri mimba itakuwa ni ya Salama. Kuhusu ni ya miezi mingapi, subiri gynaecologists waje.
     
  4. bullar

    bullar JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2016
    Joined: Aug 16, 2014
    Messages: 1,986
    Likes Received: 1,866
    Trophy Points: 280
    kwn ajabu mwanamke kupata mimba?
     
  5. Don jully

    Don jully Member

    #5
    Jun 22, 2016
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Waooh! Ni jambo jema pia.
     
  6. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2016
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,924
    Likes Received: 24,068
    Trophy Points: 280
    Yani kuna watu wametokwa na mipovu kwa habari hii ambayo chanzo chake ni gazeti la udaku!
     
  7. Jizi

    Jizi JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 261
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kumbe na wewe umeleta kama tetesi kwa kuwa hujasoma gazeti? Acha hiyo mambo aisee
     
  8. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2016
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Hatushangai mwanamke kuwa mja mzito labda kama kuna jingine, Salama ni ke
     
  9. carbamazepine

    carbamazepine JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2016
    Joined: Dec 30, 2015
    Messages: 6,595
    Likes Received: 42,978
    Trophy Points: 280
    hilo gazeti ni la shigongo au??
     
  10. jozzeva

    jozzeva JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 898
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 80
    kupigwa mimba c ndio zao madem,we ulitaka apigwe busha?
     
  11. Jamalm335

    Jamalm335 JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2016
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 1,969
    Likes Received: 3,048
    Trophy Points: 280
    mfano ukijua itakusaidia nini?
     
  12. k

    kabunda88 JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2016
    Joined: Nov 8, 2015
    Messages: 2,057
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Nivizur apate mtoto aiseee maana umri nao unaenda
     
  13. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2016
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 5,427
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Ana miaka 25
     
  14. k

    kabunda88 JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2016
    Joined: Nov 8, 2015
    Messages: 2,057
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Hapana ana 30's
     
  15. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,140
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Kwani kasema ni ajabu?
     
  16. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2016
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 5,427
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Kwan unasema hivyo???
     
  17. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2016
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,095
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Nakula kwa macho,5 star girl si mchezo....
     
  18. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,458
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Ameanza kuendesha planet bongo kama mwaka 2003 hivi na alikuwa anaonekana tayari yuko matured, so kwa logic tu ya kawaida naunga mkonyo hoja kwamba ana zaidi ya 30
     
  19. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,458
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Mimba ya AY ama ya yule kinyozi?
     
  20. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2016
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 14,384
    Likes Received: 30,710
    Trophy Points: 280
    Wanaume wa Darisalama katika ubora wao.
     
Loading...