knysna
JF-Expert Member
- Nov 30, 2016
- 354
- 112
Mfowethu ndiphilile[emoji3] [emoji3] [emoji3]ingabe abahlala Salt River Cape Town?? how are you mfowethu? wenzani in SA
Mfowethu ndiphilile[emoji3] [emoji3] [emoji3]ingabe abahlala Salt River Cape Town?? how are you mfowethu? wenzani in SA
Unacheza wewe Nani kakuambia hivyoMkuu sipendi nikukatishe tamaa, lakini kama maisha ya Tanzania yamekushinda, basi ku-win nje ya nchi ni kazi sana! i am talking with experience ndugu, kikubwa nenda ukijua sio rahisi sana, upambane sana
Duh kwa hyo hapo ni ticket tu unaingia kwa Madiba?Yap karibu ndugu kumbuka tu kitu kimoja timiza kile kinacho paswa kutimizika fuata taratibu maana nchi uendayo haina malipo ya viza kwa watu wa nchi ya ukarimu kuingia ni bure tu karibu mwana kwenye kitu cha matumaini
Inawezekana hata Msumbiji wabongo wanafukuzwa kihalali maana naona sana hili onyoUngepitia, Malawi, Msumbiji in jirani zaidi, ila ukifika usiingie urafiki na Wabongo wengi wao si wait wazuri. All in all kila la heri.
Kwani VISA lazima?
Yah mangi mi napatikana pande za bellville.Nipo Cape Town mwaka wa kumi na mbili sasa napoa Salt River ukifika Pope Street ulizia Mangi...unapoa pande zipi mtanzania mwenzangu?
FafanuaWakikupokea wale hatari sana, au wakikuhisi mbongo tu wakakuambia 'mambo' ukishtuka ukishtuka unao hao
Fanya hima umpokee mwenzio mkuu.... Mpendane huko ugenini....UNA DOCUMENTS ZOTE,?unatumia PASSPORT GANI?NAKUSHAURI SANA,KAMA HUNA LEGAL DOCUMENTS ZA KUKUPITISHA KATIKA MIPAKA,MFANO PASSPORT ORGINAL,NATIONAL IDENTITY,PLZ RUDI TANZANIA ,NIKO SOUTH AFRICA NIMEFIKA LAST WEEK,NAISHI HUKU,KIPINDI NAKUJA NILIPITA ZIMBABWE NA NDEGE KISHA NIKAPANDA BUS MPAKA SOUTH AFRICA,KUWA MAKINI SANA KIJANA,MAANA POPOTE UTAKAPOPITA HASA HII MIPAKA YA NJIAN UNAYOINGIA SOUTH AFRICA WANAWASUMBUA SANA WATZ MAANA NI WATU AMBAO WAMESHAFAHAMIKA HUINGIA NCHI ZA WATU BILA DOCUMENTS ZOZOTE,NA HASA WAKIJUA UNAENDA SOUTH AFRICA,NAKUSIHI UWE MWANAGARIFU MNO.......SAFAR NJEMA
Sijakuelewa,mavazi yatakuwa na tatizo lolote kwake?Hata uvae vipi mkuu wabongo watakujua kua wewe ni fresh.
Kuna Watanzania wengi tu matajiri ila wengi kati yao waliotajirika tayari wameshaukana uraia wa Tanzania baada ya kuoa Wasouth. Ila wote niliowatembelea nima drug dealer wazuri tu na wengi wako Durban (ndiko nilikowakuta) na mmoja wao mwenyeji wa kanda ya ziwa nilimkuta bado anahudhuria kesi baada ya kukamatwa akisambaza cocaine katika jiji la Cape. Nilipata taarifa ashahukumiwa kifungo na sikurudi tena kuwasalimia.Mliokwenda South HV huko hakuna wabongo waliotusua,I mean wana kazi nzuri?maana sioni ushuhuda wao zaidi ya ushuhuda wa wabangaizaji na wauza ngada
Nasikia Gaborone hela nje nje mkuu...Ukiona upepo wa South Africa haueleweki nakushauri uwende Botswana (Gaborone) maisha simple sana kule tofauti na joberg
Hongera mkuu, ila kuna mdau mmoja alitaka kwenda south na gari yake binafsi, ungemuomba lifti walau umpe kampani.
Kuna Watanzania wengi tu matajiri ila wengi kati yao waliotajirika tayari wameshaukana uraia wa Tanzania baada ya kuoa Wasouth. Ila wote niliowatembelea nima drug dealer wazuri tu na wengi wako Durban (ndiko nilikowakuta) na mmoja wao mwenyeji wa kanda ya ziwa nilimkuta bado anahudhuria kesi baada ya kukamatwa akisambaza cocaine katika jiji la Cape. Nilipata taarifa ashahukumiwa kifungo na sikurudi tena kuwasalimia.