Safari ya South Africa ndio nimeanza

Safari ya South Africa ndio nimeanza

South Africa una kibali cha kukaa siku 90. Baada ya hapo utaishi kwa kibali gani, kama umeamua kenda bila kuwa na kibali cha kazi? Kumbuka ukizidisha siku zaidi ya 90 unapigwa marufuku kurudi South hadi miaka mitano.
Vyovyote itakavyo kua, tulisha choka, Jombaa!!!
 
hongera mkuu...lkn ufanye kaz halal za huku....maana yawezkana na ile majina ya kigwangala ni kaz halali huko.....natania tu...all in all live your dreamz utafanikiwa
 
Onyo: usije ukakutana na mTanzania ambae humfahamu ukajua umepata msaada, huyo huyo ndiyo atakuangamiza
Tukiwasomba kwa malori ya mchanga kuwahamisha hapa Mozambique mnajifanya kuwatetea, wakati kwenye kwa wenyewe mnaogopana!
 
hongera mkuu...lkn ufanye kaz halal za huku....maana yawezkana na ile majina ya kigwangala ni kaz halali huko.....natania tu...all in all live your dreamz utafanikiwa
Thax man of God
 
Tukiwasomba kwa malori ya mchanga kuwahamisha hapa Mozambique mnajifanya kuwatetea, wakati kwenye kwa wenyewe mnaogopana!
Wakikupokea wale hatari sana, au wakikuhisi mbongo tu wakakuambia 'mambo' ukishtuka ukishtuka unao hao
 
Niambie utakapo kuwa nikupokee kazi buti maisha kujituma sawa kuingia na kutoka ni bule tu cha msingi fuata taratibu na kanuni za nchi husika huto kuwa na shida miezi mitatu inakusubiri hakuna kulipa viza kaka ni kugonga na kusepa ukifika maputo nicheck kamanda
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana

Nenda Mkuu ukawe ' Chakula ' cha Makaburu na hivi umetokea Babati utawavutia kwa vingi sana.
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Du hapo zamani tulikuwa tunakula boda la Sudani hadi Egypt kwenda kuzamia meli pale Alexandaria ,wengine wliishia njiani na wengine walifika,maisha si lelemama kila la kheri wasalimie wa kwa Madiba ila chunga usije geuzwa punda .
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Haya ndugu kila la kheri, kujaribu ni kufanikiwa uisogope be blessed
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Safari njema. Tumia google map as your guide. Pitia lusaka to kazungula(zambia) kuingilia botswana uelekee mji wa francistown to Lobatse kungia border ya botswana na SA. H ndio itakuwa njia ya karibu na rahisi. Usipitie malawi wala zimbabwe.
 
Niambie utakapo kuwa nikupokee kazi buti maisha kujituma sawa kuingia na kutoka ni bule tu cha msingi fuata taratibu na kanuni za nchi husika huto kuwa na shida miezi mitatu inakusubiri hakuna kulipa viza kaka ni kugonga na kusepa ukifika maputo nicheck kamanda
Usijali
 
Du hapo zamani tulikuwa tunakula boda la Sudani hadi Egypt kwenda kuzamia meli pale Alexandaria ,wengine wliishia njiani na wengine walifika,maisha si lelemama kila la kheri wasalimie wa kwa Madiba ila chunga usije geuzwa punda .
Asante sana, nimekuelewa
 
Usijali kaka, yani tatizo kila nikiwaza JoBug nahisi kunisaidia, kingereza chenyewe cha kuunga Unga,
[emoji121]
MKUU,
SIKUKATISHI TAMAA HATA KIDOGO,

ILA KWENYE TATIZO LA LUGHA YA MAWASILIANO HAPO ND'O MWANZO WA UTATA HUO!
[emoji121] [emoji121] [emoji121]
 
[emoji121]
MKUU,
SIKUKATISHI TAMAA HATA KIDOGO,

ILA KWENYE TATIZO LA LUGHA YA MAWASILIANO HAPO ND'O MWANZO WA UTATA HUO!
[emoji121] [emoji121] [emoji121]
Ningesema najua mngeni challenge, lugha najua, miaka 6 nasoma Ntinda View College Kampala, kweli nisijue hata cha kujitetea?
 
Back
Top Bottom