Safari ya South Africa ndio nimeanza

Safari ya South Africa ndio nimeanza

shibekijijini

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2015
Posts
358
Reaction score
478
Ndugu zanguni,

Wiki mbili zilizo pita nilileta uzi kuhusu;
https://www.jamiiforums.com/threads/south-africa-nitafikaje.1198997/
South Africa nitafikaje?


Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Nitawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata kama ni kuosha vyombo hotelni.

Mbarikiwe sana
 
Safi sana mwana kuchukua maamuz hayo ndio mamb watz wanatakiw kuw nayo sio kulalam kila sik maisha magum uku umekaa unasubir ajira.
 
Back
Top Bottom