Safari ya South Africa ndio nimeanza

Safari ya South Africa ndio nimeanza

Ungepitia, Malawi, Msumbiji in jirani zaidi, ila ukifika usiingie urafiki na Wabongo wengi wao si wait wazuri. All in all kila la heri.
 
Hongera mkuu , kwa kua bold enough to take a risk , ukwel great success involves great risk mungu akujaalie mafanikio mema ameen
 
Nasikia Cape Town ndio kun fursa za kazi ukifanikw kufka uko
 
SWALI LANGU, NIVAE NGUO GANI ILI NISIONEKANE MSHAMBA MARA TU NINAPO SHUKA? SIUNAJUA MAZINGIRA YETU HATA KIMAVAZI SIO RAFIKI SANA.
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Mungu akutangulie ndugu na akufanyie wepesi kwa kujibu mahitaji ya moyo wako.
 
Mkuu ungekua unaenda Cape town ningekueleza chochote, but sio mwenyeji Sana kwa J'burg! By the way Mungu akutangulie, Una siku 4 mpaka 5 kufika J'burg! Kama Ni njia ya Lusaka!
Joberg sio pabaya sana, kama walivyotangulia kusema wenzangu jiadhali sana na wabongo sio wazuri, ninakuwa na safari nyingi tu za Joberg, hata March nakuja huko
 
Mkuu ungekua unaenda Cape town ningekueleza chochote, but sio mwenyeji Sana kwa J'burg! By the way Mungu akutangulie, Una siku 4 mpaka 5 kufika J'burg! Kama Ni njia ya Lusaka!
Cape Town naona ni mbali Sana, Hasa nikiangalia umbali ulipo, Pritoria kidogo naona ni karibu, ila kadri ntakavyo kuwa mwenyeji naweza kwenda, km una neno lolote lonaloweza kuwa na faida au la kunijenga we niambie tu Bro, maisha ni safari ndefu, you never know about tomorrow (nimeanza kufanya mazoez ya Kingereza)
 
Zambia unapitia chirundu border au kazungula boda ????
 
Joberg sio pabaya sana, kama walivyotangulia kusema wenzangu jiadhali sana na wabongo sio wazuri, ninakuwa na safari nyingi tu za Joberg, hata March nakuja huko
Tutafutane huko.
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Kama nakujua vile mm nipo Majengo mapya kwa sasa , all da best master Mungu akuongeze.
 
Back
Top Bottom