Safari ya South Africa ndio nimeanza

Safari ya South Africa ndio nimeanza

Ningesema najua mngeni challenge, lugha najua, miaka 6 nasoma Ntinda View College Kampala, kweli nisijue hata cha kujitetea?
[emoji121]
SASA TUKUELEWE KWA LIPI??

MBONA UNAJICHANGANYA MWENYEWE?!?!

KUMBE WEWE UNACHOTAFUTA NI KICK,
NA SI VINGINEVYO!
 
Ndugu zanguni, wiki mbili zilizo pita nilileta uzi hum Jf lengo likiwa ni Kuomba /kuuliza namna ya kufika SA. Nilipata ushauri mwingi mno, mzuri, mbaya, wakunijenga, wakunikebehi Nk. Pamoja na hayo yote Mungu awabariki sana kwa ushauri wenu mzuri.

Safari nimeianza jana nikitokea Babati mtaa wa Nyunguu, leo ndio nimeanza safari tena nikitokea Dar. Nauli nimetoa elf 45 mpaka Tunduma. Kiukweli moyoni nina hofu yenye mchanganyiko na furaha, Johannesburg sijawahi kufika, ila najua Mungu atafanya tu.

Ombi langu kwenu kila mmoja asiogope kutoka. Mi leo nimethubutu, nikifika tu JoBeg Ntawapa picha, huko nimejipanga kufanya kazi yoyote ambayo ni halali, hata km ni kuosha vyombo hotelni. Mbarikiwe sana
Mkuu nisubiri mbeya jamaa yangu tutambae. Mkuu. Serious km unamanisha.
 
safari njema
ila angalia usiishie Msumbiji maana ndugu zetu wengine wamerudishwa jana tu
 
Mkuu tofauti yako na yangu kipindi nazamia, mwezio nilikuwa na sehemu ya kufikia (shemeji yako) hivyo nilifikia kujimilikisha familia hewa. Hadi sasa sina stress narudi na kugeuza mara kwa mara. Hapa jamiiforum utapotoshwa, utatishwa na utasafiri kwa hofu, utaitwa tapeli, utadharauliwa lakini nakuapia kwamba; hata kama una degree kichwani kama hujatembea wewe si lolote
69f6aebf4d6bbcbe2fbf9779536c4abc.jpg
33904e2b26ed6fb1581f52435d10a122.jpg

Amini ukifika tu South Africa utashangaa unakutana na wenyeji wa mkoa wako. Sasa tahadhari ni kuwa usiwaamini ni bora uamini mwenyeji wa huko kuliko Mtanzania mwezako. Usiulize kwa nini. Pia ukitaka kuzamia mazima kubali kuoa huko hata kama huyo mama anakuzidi umri, hiyo ndiyo teknik niliyotumia ukizigatia elimu yangu ilikuwa ni O level. NB: Mademu wengi huku South ni walevi na wapenda starehe. Tafuta aged ulelewe, ukiona nakupotosha basi chukua umri wa kina Lulu uone. Siku ukitembelea Durban lazima utawakuta Wabongo lkn 95% wanauza unga
Nashukuru sana kaka, umefarijj mkuu.
 
Wala usiogope, e-mail yangu ndoo hiyo kwenye profile yangu, ni ya kweli kabisa, wala sitegemei kubadilisha. Ila tu km unatabia za kihuni huni, huenda hatuta endana.
Usiache kutujulisha kinachoendelea mkuu..

Na mpango wa kuzamia hapo Jo'Berg ,
Hapa bongo kimenukaaa..
 
Kwanini usiende mother city kama unaenda kutafuta kazi za halali maana Johannesburg hakunaga kazi za maana.
 
Kaka kwa umri nilio nao sishobokei tena Madem, nyuma yangu nimemwacha mke, nakwenda kusoma raman kwanza nikiona vp atanifata tu. Mi chambo kwanza.
Wezako walisema hivyo na sasahivi washapotea na watoto wa thatha madiba[emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
All the best broh! Mi nasubiri vuguvugu la madawa ya kulevya lipite nianze safari zangu za kuja huko kama kawaida
 
Back
Top Bottom