Pole na mm nilipigwa hapo ubungo pande langu la sabuni..nimeshakata tiketi ya kurudi shule Mbeya..pocket money nikasema ninunue simu niwe naificha bwenini..wanakupa hivyo hivyo kwny bahasha ya kaki...sijui wana madawa waleee...tulikua na shoga yangu tunatoka ubungo ndani mle jamani alicheka mpaka akajikojolea...😅😅😅😅😅
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.