Basi nasubiria hapa hapa.Ticha ndio naandika ikae kwenye mtiririko mzuri hapa
Kuna pisi zina mawenge humu ,just ignoreIpo siku utamchoka tu na ndio maana watu ambao hutupendi migogoro kwenye mambo laini kama haya huwa hatutakagi interaction naye kabisa.
Hata kama ni uongo kipi kinachomuumiza ? Who huwa wanaandika mambo ya faragha hadharani lakini huwa tunapita tu bila kutia neno.
Hebu wekaa jana ulinilaza macho na haukuwekaTicha ndio naandika ikae kwenye mtiririko mzuri hapa
Part 2 mbona niliweka asubuhiHebu wekaa jana ulinilaza macho na haukuweka
"Uncle, nipo Njombe. Ninapanga kuja Songea."
Aweke kesho mda wakulala huuHebu wekaa jana ulinilaza macho na haukuweka
Mbona party 2 ipo😂😂😂😂😂😂 hii story imenichekesha sana Mkuu Manyanza nipo na wewe mpaka mwisho
Njoo uvunjike mbavu huku Mpaji Mungu
"Uncle, nipo Njombe. Ninapanga kuja Songea."
Aweke sasa hivi tuitafutie usingiziAweke kesho mda wakulala huu
Labda anataka tulipie🤔Aweke sasa hivi tuitafutie usingizi
au anataka atuandikie barua atutukane kama alivyofanya kwa mkwe wa shemeji yake🤣🤣Labda anataka tulipie🤔
Nimesoma yote tayari barikiwa sana Mkuu, umejua kunivunja mbavu 😂😂Sehemu ya kwanza
Aisee... nilibaki pale Njombe Stand kama kifaranga. Sina mbele wala nyuma. 🙆🏿♂️ Simu sina, na sielewi nifanye nini.
Nikaenda kwenye vibanda vya simu nikampigia jamaa mmoja wa Songea ambaye alikuwa rafiki mkubwa sana wa Baba. 😅 Kwa bahati nzuri, yule jamaa alikuwa ananikubali sana.
Nikamwambia:
"Uncle, nipo Njombe. Ninapanga kuja Songea."
Huyo jamaa alikuwa ameacha kazi serikalini, akaingia kwenye biashara ya madini na alikuwa amefungua biashara zake pale Songea...
- Manyanza
![]()
- Replies: 19
- Forum: JF Chit-Chats
Chica Gee
Kumbe ulisabuskraibuau anataka atuandikie barua atutukane kama alivyofanya kwa mkwe wa shemeji yake🤣🤣
Ameweka naona ngoja nikasome
Leo nimechoka mshkaji wangu macho hata hayaoni kesho mapema ntaamka nayo.😂😂😂😂😂😂 hii story imenichekesha sana Mkuu Manyanza nipo na wewe mpaka mwisho
Njoo uvunjike mbavu huku Mpaji Mungu
Sawa Mkuu, usiku mwemaLeo nimechoka mshkaji wangu macho hata hayaoni kesho mapema ntaamka nayo.
Utanikumbusha baadae nimeishia hapo alipomuandikia mume wa shangazi yake barua ya kumtukana....🤣Sawa Mkuu, usiku mwema
Usiwaze 😂😂😂😂Utanikumbusha baadae nimeishia hapo alipomuandikia mume wa shangazi yake barua ya kumtukana....🤣