Safari ya Misukosuko (2006) – Sehemu ya Kwanza

Safari ya Misukosuko (2006) – Sehemu ya Kwanza

Kuna kipande cha kupanda gari za Iringa katupiga..!! Mikumi kituo cha polisi hakipo porini. Kipo maeneo ambayo watu wanaishi na ni umbali mkubwa kutoka hifadhini..!!
Tatizo lako una ujuaji ambao hauna tija wala faida, labda nikuelekeze kipindi kile mwaka 2006, njiapanda ya kuelekea Kilombero kulikuwa kuna njia ya train ilikuwa imepita pale kama mita 30 kulikuwa kuna kituo cha Mapolisi kupumzikia sasa sijui hapo unakuwa unasema nimedanganya . Punguza ujuaji halafu huo sio ujanja wala nini 😀😀😀
 
Tatizo lako una ujuaji ambao hauna tija wala faida, labda nikuelekeze kipindi kile mwaka 2006, njiapanda ya kuelekea Kilombero kulikuwa kuna njia ya train ilikuwa imepita pale kama mita 30 kulikuwa kuna kituo cha Mapolisi kupumzikia sasa sijui hapo unakuwa unasema nimedanganya . Punguza ujuaji halafu huo sio ujanja wala nini 😀😀😀
Ngoja nikushike uongo sasa… 😹

Njia ya treni imepita karibu na mizani ambapo unakuwa unatokea Green, huko unakosema wewe njia panda ya Kilombero, Kilosa na Iringa panaitwa kidoma na hakuna njia ya treni..!!

Haya bisha tena..!! 😹
 
Huwa hata ku interact na wewe sitaki , haya umenishika uongo sawa basi
Jeuri hiyo huna ni vile nimekukamata..!

Haya acha kususa susa mtoto wa kiume..!!

Shusha episode inayofata basi 😹😹😹
 
Jeuri hiyo huna ni vile nimekukamata..!

Haya acha kususa susa mtoto wa kiume..!!

Shusha episode inayofata basi
halafu unataka tena uje ureply na comment yako ya chai.... Kama ni wewe unajisikiaje
 
halafu unataka tena uje ureply na comment yako ya chai.... Kama ni wewe unajisikiaje
Ipo siku utamchoka tu na ndio maana watu ambao hutupendi migogoro kwenye mambo laini kama haya huwa hatutakagi interaction naye kabisa.

Hata kama ni uongo kipi kinachomuumiza ? Who huwa wanaandika mambo ya faragha hadharani lakini huwa tunapita tu bila kutia neno.
 
Ipo siku utamchoka tu na ndio maana watu ambao hutupendi migogoro kwenye mambo laini kama haya huwa hatutakagi interaction naye kabisa.

Hata kama ni uongo kipi kinachomuumiza ? Who huwa wanaandika mambo ya faragha hadharani lakini huwa tunapita tu bila kutia neno.
Ubinadamu kazi..... Kila mtu ana mtazamo wake!
 
Back
Top Bottom