muhuni mpya
JF-Expert Member
- Apr 28, 2018
- 300
- 166
- Thread starter
- #21
nsaidie mkuuWewe umelipa?
nsaidie mkuuWewe umelipa?
faida yakuwa mtumishi ?Ili umtumikie Mungu,mengine yote ni ubatili tu.
we acha tuu mkuu tunateseka sana mwisho wa siku hakuna faidaSasa si ndio malengo ya kuishi ndugu tutafanyaje
Me aliniumba nimuabudu
Tukiachana na vitabu vya dini huna sababu ya kuja kuishi hapa duniani.
Just kill your self.
we acha tuu mkuu tunateseka sana mwisho wa siku hakuna faida
hivi wewe mkuu kiswahili ujui ? mbona hivoThe earth is an event in the far spaces
nani alkwambia ukifa wew ndio badi kwisha habali yako maana yake hukuwepo tuAcha tu tuamini tutafufuka tena
Nikusaidie nini mkuu?nsaidie mkuu
Mimi inaniwia ngumu kujibu, umeni-limit kwamba tukiachana na sababu za kidini. Mimi nimefundishwa sababu za kuishi duniani kwa mtizamo wa kidini na nikaamua kukubaliana na mtizamo huo.
Kwa hiyo kama hutaki mtizamo huo itabidi tuwaachie wasio na mtizamo huo waje watupe majibu
Tumezaliwa ili tuishi na baadae tufe ili wengine wazaliwe.
Kwa maana nyingine tumezaliwa ili viumbe wengine nao waishi.
Hakuna sababu yeyote ya msingi inayotufanya tuishi duniani
nani alkwambia ukifa wew ndio badi kwisha habali yako maana yake hukuwepo tu
Kukiwa hakuna sanabu ya maisha ndiyo nijiue Nani kasema?Mbona hutaki kufa ss? Saga chupa unywe au kunywa sumu ufe maana hakuna 7bu ya wewe kuishi tuachie sisi wenyewe tujilie maisha
Mbona hutaki kufa ss? Saga chupa unywe au kunywa sumu ufe maana hakuna 7bu ya wewe kuishi tuachie sisi wenyewe tujilie maisha
Lengo la maisha ni kugegeda
Kukiwa hakuna sanabu ya maisha ndiyo nijiue Nani kasema?