Sababu za afisa wa TISS kumtambulisha mama mzazi wake kwa rais magufuli

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,364
Points
1,500

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,364 1,500
hizi post za TISS zinachosha sasa. kwani wao siyo watu, hawana ndugu wala jamaa, hawana hisia, rais si siyo binadamu mwenye hisia kama alivyo binadamu mwingine ye yote. ungekuwa wewe ukamuona mama wa mlinzi wako ungempotezea tu?

rais kusalimiana na mama wa mlinzi wake ambaye hata kwenye tv anaonekana kila siku iwe nongwa? acha wivu wa kijinga.
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,364
Points
1,500

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,364 1,500
unadai huna mambo ya kikuda ilhali umepost ukuda!!!??!!

rais ni binadamu na ana hisia kama alivyo binadamu mwingine ye yote. kitendo cha yeye kwenda kumsalimia mama wa mlinzi wake ni kitendo cha uungwana, unyenyekevu na kuonyesha namna anavyimheshimu na kumthamini mlinzi wake kwa kazi kubwa anayoifanya.

kwa hiyo ulitaka rais ampotezee mama wa mlinzi wake? au ukisikia mtu ni mtumishi wa usalama wa taifa basi anajidettach na kuipotezea familia, ndugu na jamaa zakr, anakuwa si binadamu?

Acha wivu na ukuda wa kijinga.
 

jkipaji

Senior Member
Joined
Sep 22, 2019
Messages
137
Points
250

jkipaji

Senior Member
Joined Sep 22, 2019
137 250
Wakuu sina mambo ya kikuda ila ajabu nilitafakari kidogo sababu haswa ni nin Kwani mbona twafahamu ya kuwa idara hyo ni nyeti na pengine hata staff ya idara hyo hawafahamiani kipindi hiki MBNA kumekuwa tofauti ... Nawasilisha
Wwe umejuwaje kama huyo mlinzi wa Raisi ni afisa wa TISS!?
 

the truecaller

Senior Member
Joined
May 8, 2019
Messages
142
Points
250

the truecaller

Senior Member
Joined May 8, 2019
142 250
Hivi wewe unatumia tumbo kufikiri au?

Yaani mimi nafanya kazi daresalaam,halafu kazi yenyewe kumlinda mkuu wa nchi.

Imetokea mkuu wa nchi tuko nae safarini na imetupelekea kufika kijijini kwetu nilipozaliwa,na amesimama kuongea na wanakijiji chetu,miongoni mwao ni mama yangu mzazi,na ninalazimika kwenda kumsalimia mzazi wangu,lakini pia mkuu wangu nae kapewa taarifa za uwepo wa mzazi wangu huyo.

Jambo lililomgusa nae kama binadamu akatamani kumsalimia pia.

Hapo kipi cha ajabu?

Tukiwambia mumeishiwa hoja mnakimbilia matusi.
 

the truecaller

Senior Member
Joined
May 8, 2019
Messages
142
Points
250

the truecaller

Senior Member
Joined May 8, 2019
142 250
Hivi wewe unatumia tumbo kufikiri au?

Yaani mimi nafanya kazi daresalaam,halafu kazi yenyewe kumlinda mkuu wa nchi.

Imetokea mkuu wa nchi tuko nae safarini na imetupelekea kufika kijijini kwetu nilipozaliwa,na amesimama kuongea na wanakijiji chetu,miongoni mwao ni mama yangu mzazi,na ninalazimika kwenda kumsalimia mzazi wangu,lakini pia mkuu wangu nae kapewa taarifa za uwepo wa mzazi wangu huyo.

Jambo lililomgusa nae kama binadamu akatamani kumsalimia pia.

Hapo kipi cha ajabu?

Tukiwambia mumeishiwa hoja mnakimbilia matusi.
 

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,706
Points
2,000

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,706 2,000
Nayaheshimu Mawazo Ndugu ila sina muda wa ' Kubishana ' nawe lakini nakuomba sana Kitafute Kitabu chenye ' Title ' ya ' CIA and KGB Intelligence and Counter Intelligence Operations ' kilichoandikwa na Watu wawili Mwanadada Celina Bledowska na Mkaka Jonathan Bloch kisha naamini utajifunza mengi na hata Kujiongezea Maarifa kem kem. Na ukikisoma naomba ujikite sana katika Chapters 2,3,6,8 na 9 kisha utakachokipata huko nakuomba usiache pia kuja nacho hapa Jamvini JamiiForums uje ' Uwaelimishe ' na hawa Watu ninaowaonea sana huruma kwa Mwenyezi Mungu kutowabariki ' Vichwani ' mwao akina Mina cute, MACHONDELA na wa kupuliza ili Siku zingine wakiona Watu tunaopenda Kutafuta Maarifa mengi tunajadili hapa mambo muhimu na mazito kama haya basi Wao ' Wachovu ' wawe wanakaa Kimya. Ni Kitabu chenye Kurasa 172 ila Kimeelezea mambo mengi sana mengineyo yakiwepo haya tunayojadili hapa hasa ukizingatia kuwa tokea Miaka ya nyuma huko haya Mashirika Mawili ' Hasimu ' ya Kijasusi yameweza kuwa ni Mifano kwa mengineyo na hata kuna baadhi ya Vyuo vinavyotoa hii ' Tasnia ' vimeiga Utaratibu ' wao wa ' Kiutendaji ' hasa.

Kila la Kheri Ndugu.
Teh....
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
8,061
Points
2,000

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
8,061 2,000
Wakuu sina mambo ya kikuda ila ajabu nilitafakari kidogo sababu haswa ni nin Kwani mbona twafahamu ya kuwa idara hyo ni nyeti na pengine hata staff ya idara hyo hawafahamiani kipindi hiki MBNA kumekuwa tofauti ... Nawasilisha
Mlinzi wa Rais hatakiwi kujulikana. Tatizo la meko alitaka kusifiwa na mlinzi wake pamoja na mama yake.
 

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
11,816
Points
2,000

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
11,816 2,000
Kwamba katika safari ya mh Rais alifika kijiji fulani huko rukwa,ni kijiji anachotoka mmoja wa walinzi wake,SASA mama wa huyo mlinzi alikuwepo eneo magufuli alpokuwa anazungumza na wananchi,mh rais kwa kutambua hilo akashuka kwenda kusalimiana na mama wa mlinzi wake.( sijajua utaratibu gani ulitumika). Ni hayo tu.
Kwahiyo ungekuwa wewe ungemkaushia mamayako? Una adabu kweli wewe?
 

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
11,816
Points
2,000

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
11,816 2,000
Hivi wewe unatumia tumbo kufikiri au?

Yaani mimi nafanya kazi daresalaam,halafu kazi yenyewe kumlinda mkuu wa nchi.

Imetokea mkuu wa nchi tuko nae safarini na imetupelekea kufika kijijini kwetu nilipozaliwa,na amesimama kuongea na wanakijiji chetu,miongoni mwao ni mama yangu mzazi,na ninalazimika kwenda kumsalimia mzazi wangu,lakini pia mkuu wangu nae kapewa taarifa za uwepo wa mzazi wangu huyo.

Jambo lililomgusa nae kama binadamu akatamani kumsalimia pia.

Hapo kipi cha ajabu?

Tukiwambia mumeishiwa hoja mnakimbilia matusi.
Ila mkuu Kuna watu wa hivyo anaweza mkaushia mamayake kisa Yuko kwenye msafara, niliwahi kwenda ofisini kwa waziri mmoja kumwomba anisaidie kupata skolaship alitujibu kuwa yeye sio waziri wa wakerewe,
 

Forum statistics

Threads 1,343,409
Members 515,033
Posts 32,783,815
Top