Sababu za afisa wa TISS kumtambulisha mama mzazi wake kwa rais magufuli

alubati

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
2,131
Points
2,000

alubati

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
2,131 2,000
Kwamba katika safari ya mh Rais alifika kijiji fulani huko rukwa,ni kijiji anachotoka mmoja wa walinzi wake,SASA mama wa huyo mlinzi alikuwepo eneo magufuli alpokuwa anazungumza na wananchi,mh rais kwa kutambua hilo akashuka kwenda kusalimiana na mama wa mlinzi wake.( sijajua utaratibu gani ulitumika). Ni hayo tu.
Yaani umeongea kana kwamba kila mtu anajua kinachoendelea, wengine ndo tunatoka kitandani. Heb nyoosha maelezo.
 

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
1,725
Points
2,000

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
1,725 2,000
Wakuu sina mambo ya kikuda ila ajabu nilitafakari kidogo sababu haswa ni nin Kwani mbona twafahamu ya kuwa idara hyo ni nyeti na pengine hata staff ya idara hyo hawafahamiani kipindi hiki MBNA kumekuwa tofauti ... Nawasilisha
Unadhani wote tunajua kinachoendelea?
 

Gambino

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,162
Points
2,000

Gambino

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,162 2,000
Walinzi au watumishi wa idara ya usalama wasiofahamika au ambao hawatakiwi kufahamika ni wale informers na wale wa covert operations ila walinzi wa rais wanawezaje wasijulikane wakati unawaona kwenye tv kila siku? Soma hii mada uone jinsi watu wanavyowajua na hadi nyumbani kwao.

 

TGMT

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
344
Points
500

TGMT

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
344 500
Picha au video tafwadhali mjumbe
Kwamba katika safari ya mh Rais alifika kijiji fulani huko rukwa,ni kijiji anachotoka mmoja wa walinzi wake,SASA mama wa huyo mlinzi alikuwepo eneo magufuli alpokuwa anazungumza na wananchi,mh rais kwa kutambua hilo akashuka kwenda kusalimiana na mama wa mlinzi wake.( sijajua utaratibu gani ulitumika). Ni hayo tu.
 

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
9,042
Points
2,000

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
9,042 2,000
Kwamba katika safari ya mh Rais alifika kijiji fulani huko rukwa,ni kijiji anachotoka mmoja wa walinzi wake,SASA mama wa huyo mlinzi alikuwepo eneo magufuli alpokuwa anazungumza na wananchi,mh rais kwa kutambua hilo akashuka kwenda kusalimiana na mama wa mlinzi wake.( sijajua utaratibu gani ulitumika). Ni hayo tu.
Kwani kila mlinzi wa Magufuli ni TISS au mi ndio sielewi...?
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,539
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,539 2,000
Walinzi au watumishi wa idars ya usalama wasiofshamika au ambao hawatakiwi kufahamika ni wale informers na wale wa covert operations ila walinzi wa rais wanawezaje wasijulikane wakati unawaona kwenye tv kila siku?
KUwaona kwenye tv si kuwajua, ndio maana wanaishi zao kijitonyama pale na wengine wanakaa ikulu,
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,010
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,010 2,000
Wakuu sina mambo ya kikuda ila ajabu nilitafakari kidogo sababu haswa ni nin Kwani mbona twafahamu ya kuwa idara hyo ni nyeti na pengine hata staff ya idara hyo hawafahamiani kipindi hiki MBNA kumekuwa tofauti ... Nawasilisha
Kichwa chako cha Habari na Maelezo yako yaliyoko katika Hoja yako husika wala hayana Uhusiano ule wa Kitija na Kimantiki.
 

Forum statistics

Threads 1,354,539
Members 518,526
Posts 33,093,173
Top