Sababu za afisa wa TISS kumtambulisha mama mzazi wake kwa rais magufuli

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
5,789
Points
2,000

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
5,789 2,000
Wakuu sina mambo ya kikuda ila ajabu nilitafakari kidogo sababu haswa ni nin Kwani mbona twafahamu ya kuwa idara hyo ni nyeti na pengine hata staff ya idara hyo hawafahamiani kipindi hiki MBNA kumekuwa tofauti ... Nawasilisha
Ulitaka atambulishe mkeoo??
 

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,481
Points
2,000

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,481 2,000
Mkuu kuna kitu nataka nikuweke sawa, Walinzi Wa Rais na Familia yake ni watu ambao wanapaswa sana kuaminiwa kwa kuwa na wao wanakuwa sehemu ya Familia, kwa nchi zilizoendelea kama US Walinzi Wa Familia ya Rais hubaki na Familia hata baada ya Rais kustaafu,kwa hiyo hawa ni sehemu ya Familia. Mfano Walinzi wa JFK waliokuwa wanalinda Familia walibaki nayo hata baada ya JFK kuuawa.
Nayaheshimu Mawazo Ndugu ila sina muda wa ' Kubishana ' nawe lakini nakuomba sana Kitafute Kitabu chenye ' Title ' ya ' CIA and KGB Intelligence and Counter Intelligence Operations ' kilichoandikwa na Watu wawili Mwanadada Celina Bledowska na Mkaka Jonathan Bloch kisha naamini utajifunza mengi na hata Kujiongezea Maarifa kem kem. Na ukikisoma naomba ujikite sana katika Chapters 2,3,6,8 na 9 kisha utakachokipata huko nakuomba usiache pia kuja nacho hapa Jamvini JamiiForums uje ' Uwaelimishe ' na hawa Watu ninaowaonea sana huruma kwa Mwenyezi Mungu kutowabariki ' Vichwani ' mwao akina Mina cute, MACHONDELA na wa kupuliza ili Siku zingine wakiona Watu tunaopenda Kutafuta Maarifa mengi tunajadili hapa mambo muhimu na mazito kama haya basi Wao ' Wachovu ' wawe wanakaa Kimya. Ni Kitabu chenye Kurasa 172 ila Kimeelezea mambo mengi sana mengineyo yakiwepo haya tunayojadili hapa hasa ukizingatia kuwa tokea Miaka ya nyuma huko haya Mashirika Mawili ' Hasimu ' ya Kijasusi yameweza kuwa ni Mifano kwa mengineyo na hata kuna baadhi ya Vyuo vinavyotoa hii ' Tasnia ' vimeiga Utaratibu ' wao wa ' Kiutendaji ' hasa.

Kila la Kheri Ndugu.
 

Salange

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
414
Points
500

Salange

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
414 500
Kwamba katika safari ya mh Rais alifika kijiji fulani huko rukwa,ni kijiji anachotoka mmoja wa walinzi wake,SASA mama wa huyo mlinzi alikuwepo eneo magufuli alpokuwa anazungumza na wananchi,mh rais kwa kutambua hilo akashuka kwenda kusalimiana na mama wa mlinzi wake.( sijajua utaratibu gani ulitumika). Ni hayo tu.
Sasa mlinzi wa rais hawi exposed, eh!?
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
675
Points
1,000

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
675 1,000
KUwaona kwenye tv si kuwajua, ndio maana wanaishi zao kijitonyama pale na wengine wanakaa ikulu,
Inawezekanaje wasiwepo watu wanaomfahamu kinagaubaga mlinzi wa Rais aliyezaliwa TZ, kukulia TZ na kufanyia kila kitu TZ, ikiwemo kuonekana kila siku kwenye TV akiwa na protectee wake?
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,946
Points
2,000

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,946 2,000
Walinzi au watumishi wa idara ya usalama wasiofahamika au ambao hawatakiwi kufahamika ni wale informers na wale wa covert operations ila walinzi wa rais wanawezaje wasijulikane wakati unawaona kwenye tv kila siku? Soma hii mada uone jinsi watu wanavyowajua na hadi nyumbani kwao.

Hizi akili zetu nazo....
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
Inawezekanaje wasiwepo watu wanaomfahamu kinagaubaga mlinzi wa Rais aliyezaliwa TZ, kukulia TZ na kufanyia kila kitu TZ, ikiwemo kuonekana kila siku kwenye TV akiwa na protectee wake?
wengi wao huwa ni watoto wa mitaaani, wanapewa mafunzo nk, mambo ya usalama msifikiri ni mepesi kam mnavyoona,
 

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,647
Points
2,000

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,647 2,000
Wakuu sina mambo ya kikuda ila ajabu nilitafakari kidogo sababu haswa ni nin Kwani mbona twafahamu ya kuwa idara hyo ni nyeti na pengine hata staff ya idara hyo hawafahamiani kipindi hiki MBNA kumekuwa tofauti ... Nawasilisha
Mkuu, yule jamaa ni mlinzi wa rais na yupo exposed kwenye macho ya watu kila siku. Hivyo kutokana na majukumu aliyonayo sasa hivi, suala la usiri halipo tena. Hata hivyo hao walinzi hutoka kitengo cha PSU (Presidential Service Unit) ambacho si lazima uwe usalama wa taifa. Ukisoma majukumu ya usalama wa taifa utaona kabisa hayahusu kumlinda rais physically. Ni watu tumezoea kuwaita walinzi wa rais kuwa ni usalama wa taifa ila kiuhalisia si hivyo, wale ni kitengo tofauti.
 

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,033
Points
2,000

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,033 2,000
Mkuu, yule jamaa ni mlinzi wa rais na yupo exposed kwenye macho ya watu kila siku. Hivyo kutokana na majukumu aliyonayo sasa hivi, suala la usiri halipo tena. Hata hivyo hao walinzi hutoka kitengo cha PSU (Presidential Service Unit) ambacho si lazima uwe usalama wa taifa. Ukisoma majukumu ya usalama wa taifa utaona kabisa hayahusu kumlinda rais physically. Ni watu tumezoea kuwaita walinzi wa rais kuwa ni usalama wa taifa ila kiuhalisia si hivyo, wale ni kitengo tofauti.
Kuhakikisha usalama wa mkuu wa Nchi ndo usalama namba moja...sasa inakuaje hao wanaotekeleza hayo majukumu wasiwe wana usalama wa Taifa...???
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,364
Points
1,500

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,364 1,500
hizi post za TISS zinachosha sasa. kwani wao siyo watu, hawana ndugu wala jamaa, hawana hisia, rais si mtu mwenye hisia. acha wivu wa kijinga.

rais kusalimiana na mama wa mlinzi wake ambaye hata kwenye tv anaonekana kila siku iwe nongwa? acha wivu wa kijinga.
 

Forum statistics

Threads 1,343,417
Members 515,055
Posts 32,784,108
Top