RwandAir imepata hasara kwa miaka minne mfululizo

RwandAir imepata hasara kwa miaka minne mfululizo

Haya maneno ya kutunga wajameni yatatufikisha wapi..?? Au nyinyi ni warwanda mnataka mtukatishe tamaa ili shirika lenu lisipate challenge sio..hapa mmegonga mwamba..tafuteni story nyingine
Wengi mnaosapoti hili hamna hoja thabiti yaani mnabwabwaja tu... Sisi tunawapa hadi supporting documents kusapoti upingaji wetu wa hii system ya kurithishana umaskini kwamba inawezekana kufanikiwa ila lazma muwe na enough capital, strong determination, resources za kutosha, e.t.c ajabu vyote hivyo hamna them mnategemea mafanikio.

Na pia mmechelewa kuyafanya yote hayo hapo juu maana muda hauko upande wenu hivyo jiandaeni muda uwahukumu kwa haki with failure.
 
Hautakuwa na akili sahihi kama utasema Tesla hawajawahi kupata faida!? Nadhani hujui hata spaceX ikoje!? Na hujui project za Elon Musk zinavyokwenda kubadilisha Dunia.

Usiongelee Tesla maana kama uwezo wako wa akili hauwezi kujadili masuala madogo kama haya ya Dreamliner...sitaki kuamini unaweza kujadili futuristic project Kama za Tesla... Huwezi mkuu!


Tesla inc. na space x ni vitu 2 tofauti!
 
Tesla inc. na space x ni vitu 2 tofauti!
Nikikwambia kichwa chako kazi yake ni kuvalia helmet pekee usidhani nimekutukana mkuu unastahili na kwa aina ya vichwa kichwa chako maendeleo yatabaki kuwa msamiati usio na ufumbuzi afrika.

Jibu lako hilo hapo Kwenye screenshot niliyokutumia....! Yaani mnanifanya najihisi ni genius sana kumbe sio wala nini sababu ni kwamba naabishana na "mwezi nchanga".
Screenshot_2018-07-15-22-13-34.jpg
 
Kwahiyo ukipats hasara unaacha biashara?

Inawezekana shirika linapata hasara lakini watalii wameongezeka kwa hiyo inafidia ndio maana serikali inatoa ruzuku.

Vitu vingine ukichukulia juujuu unaweza usielewe.
Ndio maana ulipata div 0; rudia tena kusoma hiyo thread hususani para ya mwisho utaelewa vizuri zaidi; mtoa mada anachoshauri sio kufunga biashara bali KUJIPANGA SAWASAWA! Muraa upo hapo?!
 
Unaanzaje kuilinganisha Rwanda na Tanzania? Be serious please
Maisha haya! Kwa siasa za kiafrika politics its all about "influence" and not "facts" once ukijitokeza una facts, logics, and innovative idea unaonekana traitor and snitch asie mzalendo lakini nafahamu siasa na facts havikai sehemu moja na Daima siasa inapoingilia dirishani kwenye nyumba uhalisia unatokea mlangoni..hivi havijawai kukaa sehemu moja labda kwa wenzetu wa majuu ambao wamepevuka tangu zamani kiakili.

Hili suala la kununuliwa kwa Dreamliner limemebwa zaidi kisiasa kuliko uhalisia na hata mkuu wa kaya alisema dhumuni lingine pia mbali na mingine yote ilikuwa ni kuondoa aibu..! Loh! Siasa ilitawala then uhalisia ukaruka dirisha ukaondoka zake maana hawa wawili ni Nuru na Giza kamwe akiwepo mmoja sharti mwingine aondoke. Baada ya kununuliwa Dreamliner siasa aliingilia dirishani na uhalisia utakuwa ushatutoroka na ndio maana hata mtandaoni tunabishana kwa siasa bila uhalisia wa mambo.

Nimebahatika kufahamu mechanism ya haya mawili ndio maana nakuletea uhalisia huu toka Rwandair ili tujue kwamba kuanzisha successful airline ni rahisi sana kusema ili utekelezaji wake ni Pasua kichwa...kwa hizi rekodi fupi zilizovuja zinathibitisha Rwandair ilipata hasara kwa miaka minne mfululizo kuanzia 2013.

Kwenye hii picha hapa chini inaonyesha statement of comprehensive income ya Rwandair kwa mwaka 2013-2014 ambapo kwa mwaka 2013 ilipata hasara ya dola milion 48 na serikali ikatoa dola milion 54 ili kuipiga jeki shirika liendelee kufanya kazi na waendelee kupata national prestige wakati kihualisia wanagugumia machungu. Nasisitiza juhudi zetu sisi wakosoaji wa hili suala sio kudidimimiza juhudi za serikali bali kutoa angalizo kwamba vita tulivyochagua kuvipigana ni vita vigumu na wanaoshinda ni wale walio na huge capital, innovative idea, resourceful, strong determined ambao ni wachache sana hapa afrika na Dunia.

Ila kwa vile hatukujiandaa vya kutosha kwenye hili...sio siri I can't see at the end of the tunnel.

Picha zingine za statement of comprehensive income nazileta kwenye comments hapa chini.

Stick around!View attachment 809296
 
Nikikwambia kichwa chako kazi yake ni kuvalia helmet pekee usidhani nimekutukana mkuu unastahili na kwa aina ya vichwa kichwa chako maendeleo yatabaki kuwa msamiati usio na ufumbuzi afrika.

Jibu lako hilo hapo Kwenye screenshot niliyokutumia....! Yaani mnanifanya najihisi ni genius sana kumbe sio wala nini sababu ni kwamba naabishana na "mwezi nchanga".View attachment 810263


Bado hauelewi tesla inc na space x ni vitu 2 tofauti, Musk ana Kampuni nyingi kuna nyingine zinaitwa ,,boring company” mimi hapa nimeongelea tesla inc automative na siyo space x,

Kila Kampuni ina hesabu zake hivyo mapato ya boring company hayahusiani na space x, siwezi kukueleza vizuri zaidi ya hapo!
 
Bado hauelewi tesla inc na space x ni vitu 2 tofauti, Musk ana Kampuni nyingi kuna nyingine zinaitwa ,,boring company” mimi hapa nimeongelea tesla inc automative na siyo space x,

Kila Kampuni ina hesabu zake hivyo mapato ya boring company hayahusiani na space x, siwezi kukueleza vizuri zaidi ya hapo!
Eti Mimi sielewi! Ahahaha!! Acha ubabaishaji ukiwa muhongo uwe Na kumbukumbu.

Hiyo screenshot imekuumbua. Unabadilisha badilisha maneno.

Tatizo unataka kuweka siasa kwenye kila kitu...mtaumbuka sana na bado.
 
Eti Mimi sielewi! Ahahaha!! Acha ubabaishaji ukiwa muhongo uwe Na kumbukumbu.

Hiyo screenshot imekuumbua. Unabadilisha badilisha maneno.

Tatizo unataka kuweka siasa kwenye kila kitu...mtaumbuka sana na bado.


Sasa imeniumbua nini? Unachobisha wewe ni kipi ? Nimesema tangia mwanzo wa posti zangu kwamba tesla wala uber hazijawahi kutengeneza faida na ziko kwenye red, sasa hapo nimeumbuka wapi? Hivyo kama unabisha weka ushahidi hapa ni lini tesla au Uber zimetengeneza faida, ni rahisi kihivyo tu!
 
So what? Tesla na Uber tangia zianzishwe hazijawahi kutengeneza faida, miaka yote wako kwenye red, mbona hao huwasemi au kwa sababu ni Muzungu?
Acha uzwazwa wewe hizo kampuni hazitumii kodi za wananchi na kama unafuatilia shareholders washamwashia moto mara kibao Musk kuhusiana na kuwatia hasara na washagoma kuwa hawatampa funds nyingine kama atashindwa kubreak even
 
Acha uzwazwa wewe hizo kampuni hazitumii kodi za wananchi na kama unafuatilia shareholders washamwashia moto mara kibao Musk kuhusiana na kuwatia hasara na washagoma kuwa hawatampa funds nyingine kama atashindwa kubreak even


Zinapata fedha ktk Serikalini, Kampuni zote za USA za IT kuanzia google mpka apple zimeanzishwa kwa fedha ya Serikali kupitia NSU!
 
Wengi mnaosapoti hili hamna hoja thabiti yaani mnabwabwaja tu... Sisi tunawapa hadi supporting documents kusapoti upingaji wetu wa hii system ya kurithishana umaskini kwamba inawezekana kufanikiwa ila lazma muwe na enough capital, strong determination, resources za kutosha, e.t.c ajabu vyote hivyo hamna them mnategemea mafanikio.

Na pia mmechelewa kuyafanya yote hayo hapo juu maana muda hauko upande wenu hivyo jiandaeni muda uwahukumu kwa haki with failure.
Hata tukifeli tutaongeza ruzuku na kutop up capital mpaka kieleweke..kwani ndege nyingine zinafanyaje kazi..acheni woga kama watoto
 
Kwahiyo ukipats hasara unaacha biashara?

Inawezekana shirika linapata hasara lakini watalii wameongezeka kwa hiyo inafidia ndio maana serikali inatoa ruzuku.

Vitu vingine ukichukulia juujuu unaweza usielewe.


Sasa unafanyaje biashara kama hupati faida why don't you try some other businesses?
 
Zinapata fedha ktk Serikalini, Kampuni zote za USA za IT kuanzia google mpka apple zimeanzishwa kwa fedha ya Serikali kupitia NSU!
Acha kutufanya sie mazwazwa hizo kampuni zote ni binafsi, ni sawa na useme Jamii Forums inajiendesha kwa kupata pesa kutoka serikalini. Embu fuatilia uanzishaji wa makampuni yote hayo unayosema kabla haujakurupuka na kutaka kulisha watu matango pori
 
Acha kutufanya sie mazwazwa hizo kampuni zote ni binafsi, ni sawa na useme Jamii Forums inajiendesha kwa kupata pesa kutoka serikalini. Embu fuatilia uanzishaji wa makampuni yote hayo unayosema kabla haujakurupuka na kutaka kulisha watu matango pori


Haya mambo yako deep, of course watakwambia Zuckerberg kaanzisha facebook kwa hela yake au larry Page kaanzisha google lkn huo siyo ukweli wote hizi projects za US government kupitia NSU ndo maana mpaka leo apple, facebook google& Co. zinapigwa biti EU, China na nchi nyingine kwa sababu US government wana access moja kwa moja facebook, apple au google, wanajua ulipo, unachoongea au ulichopost facebook, ...
 
Haya mambo yako deep, of course watakwambia Zuckerberg kaanzisha facebook kwa hela yake au larry Page kaanzisha google lkn huo siyo ukweli wote hizi projects za US government kupitia NSU ndo maana mpaka leo apple, facebook google& Co. zinapigwa biti EU, China na nchi nyingine kwa sababu US government wana access moja kwa moja facebook, apple au google, wanajua ulipo, unachoongea au ulichopost facebook, ...
Acha uongo bana, majuzi tu hapa FBI walitaka wapewe access ya mtu 1 ambaye walikuwa wanafuatilia nyendo zake mpaka wakapelekana mahakaman kisa serikal inataka kuingilie privacy ya wateja wake pasipo kufuata sheria na bado Apple wakagoma kuwapatia... Unafikiria hizo kampuni zingekuwa na mikono hiyo ya serikal wangefika mbali kote huko?
 
Acha uongo bana, majuzi tu hapa FBI walitaka wapewe access ya mtu 1 ambaye walikuwa wanafuatilia nyendo zake mpaka wakapelekana mahakaman kisa serikal inataka kuingilie privacy ya wateja wake pasipo kufuata sheria na bado Apple wakagoma kuwapatia... Unafikiria hizo kampuni zingekuwa na mikono hiyo ya serikal wangefika mbali kote huko?


Ok sawa!
 
Back
Top Bottom