Aminata B Ruhinda Ntare
JF-Expert Member
- Dec 9, 2024
- 210
- 1,101
TENA HII COMMENT NAI-SAVE.Nenda ka verify. Don't messup with RA, bongo ipo na yuko strategic
Hata nikiteguka, watu watajua waangalie wapi.
TENA HII COMMENT NAI-SAVE.Nenda ka verify. Don't messup with RA, bongo ipo na yuko strategic
Ahaa, hii inaleta maana zaidi, kwahiyo haipingiki kwamba kuna flow ya funds huwa inafanyika ki uhalisiaLabda wameco-opt ID za zamani (allegedly). Either kwa kuwalipa ku-post mambo yao or even better kuzinunua kabisa (allegedly) ?
Hiyo option 2 is actually smart kwasababu ukijaza ID mpya tu wate wangegundua haraka zaidi (allegedly).
Kuna siku tutapata evidence in writing but it is probable, especially considering hela za ufisadi wanazo haswa (allegedly).Ahaa, hii inaleta maana zaidi, kwahiyo haipingiki kwamba kuna flow ya funds huwa inafanyika ki uhalisia
Fisadi papa anahaha, chawa front, back, left, right and center. Kudadadadadeki, Polepole endelea kuchochea moto tuone jinsi counterattacks zitakavyoendelea kuja.Tumecheza pamoja kule mwisi kijijini ulikozaliwa,najua wengi wa wanaokuchukia hawakuzaliwa kwenye nyumba ya tope na bati jeupe,ua uliozungushiwa minyaa,chini ya usimamizi wa baba yako.
Utajiri wa kiasi aliokuachia baba yako umeuendeleza kufikia hatua ya sasa una viwanda afrika,uarabuni na ulaya.Acha wa kuchukie watakavyo hawatakufikia asilani.Najua akili za ngulumbili watajua kuwa eti unanilioa kwa kukusifia,toka tulipocheza utotoni mimi na wewe hatujakutana tena ukubwani kwetu.
Mimi namshukuru sana mama yangu aliyechagua baba mzungu nikaziliwa mimi na akifanya kazi ya uinjinia baba yangu alifanya mimi na wewe tukutane kwakuwa baba zetu walikuwa marafiki. Ongeza bidii wanaokuchukia wafe kwa kihoro,kudadadeki
Naona unaniogopa mpaka unakuja kwa kujificha na ID nyingine,we kimwari bado upo mujini!!
**** list watu 4.....kuwa eliminated ili inchi ipumue....Tumecheza pamoja kule mwisi kijijini ulikozaliwa,najua wengi wa wanaokuchukia hawakuzaliwa kwenye nyumba ya tope na bati jeupe,ua uliozungushiwa minyaa,chini ya usimamizi wa baba yako.
Utajiri wa kiasi aliokuachia baba yako umeuendeleza kufikia hatua ya sasa una viwanda afrika,uarabuni na ulaya.Acha wa kuchukie watakavyo hawatakufikia asilani.Najua akili za ngulumbili watajua kuwa eti unanilioa kwa kukusifia,toka tulipocheza utotoni mimi na wewe hatujakutana tena ukubwani kwetu.
Mimi namshukuru sana mama yangu aliyechagua baba mzungu nikaziliwa mimi na akifanya kazi ya uinjinia baba yangu alifanya mimi na wewe tukutane kwakuwa baba zetu walikuwa marafiki. Ongeza bidii wanaokuchukia wafe kwa kihoro,kudadadeki
mmoja wapo wewe**** list watu 4.....kuwa eliminated ili inchi ipumue....
Mimi nitakuwa wa 5....hao wa nnne its a must....mmoja wapo wewe
ni hasara ya muda,raslimali na akiki kujibizana nawe,kwaheriMimi nitakuwa wa 5....hao wa nnne its a must....
Nenda ka verify. Don't messup with RA, bongo ipo na yuko strategic
Umenikumbusha Kijiji Cha mwisi mkuu,napafahamu vizurpole sana alivyonijaalia Mola wewe hutavipata asilan
Anaweza akakufanya matusi.