Rostam Mungu akulinde na akuzidishie utajiri

Rostam Mungu akulinde na akuzidishie utajiri

Anaweza akakufanya matusi.

Nani ?

Nilishachagua kuishi maisha yangu bila uoga.

Sialiki majeruhi au kifo lakini wanamtandao na cronies wao wakinifanyia kitu chochote watakuwa wanajiabisha tu mbele ya dunia nzima.

Wanamtandao will be proving to the world that the allegations about them being rapists, kidnappers, and murderers are without a shadow of a doubt true.
 
Tumecheza pamoja kule mwisi kijijini ulikozaliwa,najua wengi wa wanaokuchukia hawakuzaliwa kwenye nyumba ya tope na bati jeupe,ua uliozungushiwa minyaa,chini ya usimamizi wa baba yako.

Utajiri wa kiasi aliokuachia baba yako umeuendeleza kufikia hatua ya sasa una viwanda afrika,uarabuni na ulaya.Acha wa kuchukie watakavyo hawatakufikia asilani.Najua akili za ngulumbili watajua kuwa eti unanilioa kwa kukusifia,toka tulipocheza utotoni mimi na wewe hatujakutana tena ukubwani kwetu.

Mimi namshukuru sana mama yangu aliyechagua baba mzungu nikaziliwa mimi na akifanya kazi ya uinjinia baba yangu alifanya mimi na wewe tukutane kwakuwa baba zetu walikuwa marafiki. Ongeza bidii wanaokuchukia wafe kwa kihoro,kudadadeki
Duh 😇
 
Inawezekana
Kwa namna ulivyoelezea inaleta maana fulani, kwamba kuna watu labda hulipwa ili kutengeneza narrative fulani ili kupigia chapuo ajenda fulani. Lakini hiyo kwamba wanalipwa 7000 kwa kila post, naona kama sio kweli kwa sasa, japo kwa zamani may be ilikuwa hivo.

Maana saa nyingine ID maarafu ndo huwa zinafanya hiyo kazi unajiuliza ikiwa ni kweli wanapokea ujira wa 7000 ili kutetea ajenda

Labda wameco-opt ID za zamani (allegedly). Either kwa kuwalipa ku-post mambo yao or even better kuzinunua kabisa (allegedly) ?

Hiyo option 2 is actually smart kwasababu ukijaza ID mpya tu watu wangegundua haraka zaidi (allegedly).
 
Hivi uhalisia haswa wa hii narrative ya buku 7 ni kitu gani? Maana naona imekuwa ikitajwatajwa sana jukwaani
Hii kitu iliasisiwa na Polepole wakati akiwa katibu mwenezi wa CCM taifa,ali recruit vijana wengi wasio na ajira, waitetee CCM mitandaoni kwa ujira wa shilingi 7,000 per post, mara jf ikavamiwa na machawa wa CCM wakawa wanashindana kupost humu na kuvuta buku saba kila post. Polepole alipoondolewa uenezi akaja Shaka na utaratibu wake, CCM ikaanza kudorora, Shaka akaondolewa akaletwa Sofia, akashindwa kabisa!,sisi makada wa CCM, nikiwemo mimi tukajitolea kusaidia
View: https://youtu.be/YcaZuXTEgec?si=wYSI3gNCfunOL-CE bure!,watu wakadhani navuta huku 7!
P
 
Huwa unavuka vipi barabarani kwa akili hii?Mshukuru sana Muumba umeweza kusurvive hadi leo.
Huu ndiyo ukweli mchungu ambao watu hawataki kuusikia. RA ni Havard graduate aliye changanya utajiri wa marehemu baba yake kwenye sekta ya ngozi (hides and skin export) na ukaribu na wanasiasa wa Tanzania. Tuache wivu na Rostam, yupo Kenya, SA, South Sudan na Dubai na kote huko anafanya biashara kubwa
 
Huu ndiyo ukweli mchungu ambao watu hawataki kuusikia. RA ni Havard graduate aliye changanya utajiri wa marehemu baba yake kwenye sekta ya ngozi (hides and skin export) na ukaribu na wanasiasa wa Tanzania. Tuache wivu na Rostam, yupo Kenya, SA, South Sudan na Dubai na kote huko anafanya biashara kubwa
Watu wa CCM mnapenda kudandia mashule ya watu. Huwa mnajua tunaweza kwenda kwa ma-registrar wa mashule mnayotajataja na kuverify ?
 
Ni vitu vikubwa sana,Mungu akubariki sana

Utaumia sana kwa kuambiwa ukweli.Roho mbaya haijengi,ukiona mwenzsko kaendelea,na wewe tafuta mbinu uendelee,acha kupoteza wakati kwa kumsema vibaya,
Hata kujificha umeshindwa.
Umekuja na li ID lingine😂😂

Hii mbinu sio mpya kaka, Jaribu kujikaza kwenye ID ile ile.
 
Nenda ka verify. Don't messup with RA, bongo ipo na yuko strategic

Rostam Aziz alimuandama sana mama yangu mzazi.

Kama anataka kujaribu ku-bully and victimise the next generation, that is up to him.

Na umeshaonyesha ukweli uko wapi kwasababu kama kwenda na ku-verify kwa registrar kama Rostam Aziz ni Harvard graduate wa ukweli itakuwa "ku-mess-up" naye, alipata degree huko kweli ?
 
Tumecheza pamoja kule mwisi kijijini ulikozaliwa,najua wengi wa wanaokuchukia hawakuzaliwa kwenye nyumba ya tope na bati jeupe,ua uliozungushiwa minyaa,chini ya usimamizi wa baba yako.

Utajiri wa kiasi aliokuachia baba yako umeuendeleza kufikia hatua ya sasa una viwanda afrika,uarabuni na ulaya.Acha wa kuchukie watakavyo hawatakufikia asilani.Najua akili za ngulumbili watajua kuwa eti unanilioa kwa kukusifia,toka tulipocheza utotoni mimi na wewe hatujakutana tena ukubwani kwetu.

Mimi namshukuru sana mama yangu aliyechagua baba mzungu nikaziliwa mimi na akifanya kazi ya uinjinia baba yangu alifanya mimi na wewe tukutane kwakuwa baba zetu walikuwa marafiki. Ongeza bidii wanaokuchukia wafe kwa kihoro,kudadadeki
Unfortunately haya maombi jinsawa na kupiga kelele
 
Hii kitu iliasisiwa na Polepole wakati akiwa katibu mwenezi wa CCM taifa,ali recruit vijana wengi wasio na ajira, waitetee CCM mitandaoni kwa ujira wa shilingi 7,000 per post, mara jf ikavamiwa na machawa wa CCM wakawa wanashindana kupost humu na kuvuta buku saba kila post. Polepole alipoondolewa uenezi akaja Shaka na utaratibu wake, CCM ikaanza kudorora, Shaka akaondolewa akaletwa Sofia, akashindwa kabisa!,sisi makada wa CCM, nikiwemo mimi tukajitolea kusaidia
P
Ahaa, hii imeeleweka vema mkuu
 
Back
Top Bottom