Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

MAGAMBA ni mabingwa wa kutafuta kesi ndogo ndogo za namna hii. Je Mnamkumbuka Anjelina wa Dr Lyatonga Mrema?
 
jamani huyu mwanamke alipataje ubunge wa viti maarumu cdm mbona nashindwa kujua nijuzeni without prejudice!
 
Kaka, kauli yako inapunguzwa nguvu na ile ya Rose anayedai kuwa mmewe katelekeza watoto. Vinginevyo utushawishi kuwa ndoa hiyo na malezi ya wale watoto unayafahamu kuliko mama yao mzazi

Mimi na Rose kamili ambaye ana ugomvi na Dr Slaa nani ana mawazo huru yasiyo subjective? Laizima tuwe objective.
Dr Slaa nitampinga siku akigombea nafasi ya Askofu wangu Alex Malasusa. Maana uaskofu wetu unapatikana kwa kura. Hilo silifichi.
Lakini nafasi za kisiasa nitatofautiana naye siku mkiniletea mtakatifu ambaye naye ana ujasiri wa kutaja mafisadi jangwani wakati huo huo akiwa malaika ktk kila kitu ikiwepo maisha binafsi. Kwa kawaida huwa si mnafiki na si mwoga ndiyo maana hata id yangu ni halisi.
 
Kazi ipo...Chama la Wazinzi/Wagoni....Mwenyekiti Mgoni,Katibu Mzinzi wabunge maarufu wote to mention few Zitto,Mnyika,Mdee na juzi kaingia Nassari wote Wazinzi,hawa ndo tunataka kuwapa dola...hivi itakuwaje?
 
Hay matatizo ni vema yametokea bado mapema,namuamini Dr Atasovle kwa hekima kubwa na ni vizuri anatambua kuwa yana mchezo mchafu nyuma yake,kumjua adui yako ni hatua moja ya ushindi
 
ANAESEMEKANA kuwa mchumba wa babu dr slaa, bi mshumbuzi alie mchafua mbunge wa jimbo langu la iramba magharibi mh. mwigulu nchemba, mama huyo mwizi wa penzi mwenye ndoto za alinacha yakuwa 1st lady wa magogoni alimchafua mwigulu na kututukana cc wapiga kura wake kwa kutuambia turudi shule tukasome,,,,,

Ndipo tulipo ingia kwenye maombi makali ya kulaani kitendo hicho hatimae mungu kajibu maombi kwa kumliza mchumba wake mtarajiwa mbele ya mahakama wakati ule mshumbuzi alizani togwa kumbe ni mbege

haiwezekani mtu wa karatu akaja kutuchagulia kiongoz wa kutuongoza sisi wana iramba, tuna imani na mbunge wetu na bado tunamwitaji ukizingatia mbunge wetu hajawa babu baba.....


mungu asante kwa kujibu maombi yetu cc wana iramba, na tumesikia anakuja tena na oparesheni sangara tunaomba sasa ashindwe na alegee kama alivyo acha kuongoza kondoo wako na kuanza kuwa mzinifu vilevile tunashukuru kwa kutompa vigezo vya kuwa Rais lakini bado haja koma sasa bwana tenda miujiza

Unamuomba bwana gani? bwana yako?
 
Kazi ipo...Chama la Wazinzi/Wagoni....Mwenyekiti Mgoni,Katibu Mzinzi wabunge maarufu wote to mention few Zitto,Mnyika,Mdee na juzi kaingia Nassari wote Wazinzi,hawa ndo tunataka kuwapa dola...hivi itakuwaje?

Una yafahamu wa mama nanii na Dereva wake? hata mama Mamvi pia nimwage? na mamvi mwenyewe nimwage? au wasira aka mpenda ndizi? nchemba je? simbachamwene? Sitta? Magufuri unayajua yake weye? Makamba aliishaeleza kilichomuachisha ukuu wa shule? Barozi Mtani wangu Kagasheki niyaweke hapa? ya serukamba na mohamed umeyasahau?
Unajua Urafiki wa Pinda na Asha Raymond wa Ilala unahusu nini? Komba? acheni jamani, tunachotakiwa ni kuomba muda ufike haraka tupate first lady wa kihalali tuendelee na mambo mengine.
 
wazinzi ni wengi ila hujificha. Na kama wewe si mmoja wao kuwa wa kwanza kumtupia Dr Slaa jiwe

mkuu hapo umenena,
Wengine mawaziri hata wake zao hatuwajui, akiwepo huyo aliyekuwa anapiga biti majuzi kwa akina slaa. Sasa si na yeye ni mzinzi?. Si afadhali hata Slaa, hata Josephine wake tunamjua?
Wengine mawaziri majuzi wamefumaniwa singida, lakini wamefanikiwa kuficha. Hapo hatujaenda mafunizi ya Igunga. Ila kwa Slaa tu ndiyo Nongwa.
Umewahi kufikiri tungeoneshwa movie ya Viongozi wote unaowajua wenye heshima sana wakiwepo hawa wanaorushia mawe kwa Josephine humu Jf? Nina uhakika Slaa na Josephine wangekuwa mastar zaidi. Tuliopo kwenye nyumba za vioo tusiwarushie wengine waliopo kwenye nyumba kama zetu.
 
Ahaaa haaaaaaaaaaaa hamkosi la kusema aibu kubwa babu yule muangalieni atakuja jifia juu ya kiuno mje mseme serikali imemua mzinifu mkubwa hana hata haya utelekeze watoto wako mwenyewe kwa sababu ya kimada lol kali hii !

Chama
Gongo la mboto DSM
unaweza ukaweka hapa ushahidi kwamba baba yako ni baba yako kweli?
 
hapo kwenye blue nakuhakikishia humjui.Je ni kwanini kabla ya Rose kwenda mahakamani Slaa alikataa wito wa Maaskofu ili kulimaliza hili jambo nje ya mahakama? ila unajifanya unajua na hapo kwenye Red mwaka 2010 Dr .Slaa hakutangaza ndoa na Josephine na jumapili iliyopita ndiyo ilikuwa Tangazo la mwisho kanisani kwaajili ya Pingamizi wewe unadhani Rose kamili angefanya nn?
je unajua ni usumbufu gani Josephine analeta kwa familia ya Rose?
Je akishatambulika kisheria unajua ataenda umbali gani?

kimsingi nakubaliana na wewe hii haiwezi kuwa hoja ya kumfanya slaa asiweze kuwa Rais ,ila cha muhimu ni kulimaliza hili moja kwa moja na siyo jinsi yeye anavyotaka kuliacha juu juu.
In short Rose alikuwa anataka hili jambo walisettle officially kabla hajamove foward na mwanamke mwingine.

walisettle kivipi? ampe talaka au?
 
MAGAMBA ni mabingwa wa kutafuta kesi ndogo ndogo za namna hii. Je Mnamkumbuka Anjelina wa Dr Lyatonga Mrema?

Aisee mimi namkumbuka GEORGINA wa PROFESSOR IBRAHIM HARUNA LIPUMBA.
 
Watoto gani hao wametelekezwa? Watu wa maiak 25 ni watoto? Ni kweli Dr aliwatelekeza kwa maana ya hakuwapatia elimu na mahitaji yao mengine? Tumsubiri roze athibitishe hili! which is unlikely!


Asante nimekaribia! navyojua mimi kuna tofauti katii ya maadili na upendo. Dr slaa anadaiwa na mzazi mwenzake kuwa amewatelekeza watoto wake Emiliana na Linus hapa anamaanisha hana upendo na watoto wake, swali ! kama hana upendo na watoto wawili je anaweza kuwa na upendo na watanzania milioni 40?

Kuhusu maadili pia Dr Slaa nina shaka nae maana ile shutuma ya kumfukuza mhasibu wa chama kwa kosa la kukataa kumpatia mchumba wake 10 milioni bado hajajibu mpaka leo. Kwenye kampeni kule Arumeru halikwepa kujibu hizi shutuma

Hivyo Dr Slaa amekosa upendo na maadili. Kwenye uzinifu simshutumu kwa lolote maana hakuna Lijari hasiyezini
 
Walikuwa wameoana?

Inategemeana na sheria ya nchi husika, Tanzania nafikiri inatambua ndoa za aina tatu:

1. Ndoa za kanisani/mskitini
2.Ndoa za serikalini
3. Ndoa za kimila

Kwa definition za tuseme mila yangu, ukienda ukamtorosha msichana ukaishi naye siku mbili tu tayari huyo ni mkeo/mmeo. Kuna watu wengi Tanzania hawajafunga ndoa kanisani/mskitini wala serikalini lakini wameoana. Definition ya kuoana lazima tuangalie serikali ya nchi husika inatambua ndoa za namna gani.
 
Anawatunza kwa kodi yako? Kwani yeye halipi kodi? Hafanyi kazi halali inayompatia mshahara?
Let's say an watoto mia na wanawake mia, whats your point?

where do you get the point to question similar issues concerning DR SLAA. Nung'wany'ofu!!!!
 
Hilo la watoto tulisha maliza, hana watoto, ana watu wazima, labada kama unamzungumzia Junior wa Jose.
Huku ulaya unakotaka kutupeka basi twende huko huko kama hujaridhika na hoja za akina mandela.
1) Rais wa ufaransa N. Sarkozy aliingia ikulu na kidosho wake, walitalakiana na mkewe - aliposhindwa uchaguzi mwaka huu.
2) Rais wa ufaransa wa sasa Mr François Hollande aliyeshinda juzi hana mke, ana Josephine wake, na Uongozi wake unaenda vizuri. Hiyo historia ya marekani wanawajibishana kwa mujibu wa sheria zao.
Hata hivyo, sisi hatuwezi kuiga kila kitu kutoka huko. Twende na utamaduni wetu. kama kuna sheria au utamaduni wa kitanzania ambao ameuvunja Slaa tuujadili hapa ambao ccm wanautimiza vizuri sana. Hapo tuna haki ya kumhukumu Slaa.

Utamaduni na sheria ndo hiyo serikali inatambua ndoa za aina tatu: kimila, kidini,kiserikali. Na watoto kama bado wanasoma full time bado anawajibu wa kuwagharamia ndo sheria nafikiri ilivyo.
 
Mkuu unaonekana unaijuia vizuri familia ya Dr Slaa Kuliko Rose Kamili.
Au mwezetu watoto wako wakitimiza miaka 18 tu watimua kwako hata ada huwalipii


''According to the petitioner, their happy relationship started turning sour in 2009 when Dr Slaa started a relationship with Ms Mushumbusi to break the oath of marriage.

She claims that the Chadema leader started neglecting his duty as husband and father to the family by spending nights outside his home and misusing family resources to lead a luxurious lifestyle with his lover. According to the petitioner, Dr Slaa’s act of having an adulterous affair publicly, is not only a breach of the matrimonial oath, but the same is also inflicting psychological torture, amounting to cruelty on her.

“Since 2009 Dr Slaa has abandoned the family such that she has been compelled to bear full responsibilities for the upkeep of herself and the two children, including food, clothing, shelter as well as fees for higher education.

Ms Kamili also wants the court to order Ms Mushumbusi to pay her Sh500 million as damages for adultery as well as causing Dr Slaa to desert her and his family. She also wants Sh50 million in compensation for expenses incurred in maintaining herself and her family''.

Kwani petition ni ishu?
Mbona hii inaweza kuwa ya kumi pamoja na wenzake akina mbowe mbona wana kesi nyingi mahakamani zilizofunguliwa na ccm? Kesi siyo ishu. Ishu legitimacy au uhalali wa kesi yenyewe.
 
Wabongo kwa kupenda umbea angali thread ilvyokuwa 'nyomi', ungekuwa mkutano wa hadhara magazeti t\ngepamba sana!

[h=5]There are currently 441 users browsing this thread[/h]
 
Back
Top Bottom