Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Niliwahi kumuuliza Mh Zitto swali hili kwenye thread mojawapo humu. Hakunijibu. Likaibukia Bungeni. Dr Kitila analijua vizuri hili la viti maalum CHADEMA. Atatueleza tu.

Kumbe mkuu ulikuwa ukiongea kwa authority mambo usiyo yajua?!

Au ndo ule msemo wa Kiswahili wa kuchamba kwingi...............
 
Kwani mwaka 2010 walipomuomba dk za mwisho kuwa agombee kusaidia chama, walitaka kumjaribu??? kama sio bado anapendwa sana na chama kitamptisha tu; Kama alikubali kusaidia chama apoteze ubunge, kwa nini asikubali kusaidia chama vile wananchi wanamtaka yeye, pia mwaka 2010 alifanya vizuri ktk historia ya CDM? kwani nini apigwe chini??? mbona wapo wengi tu ambao wamewakilisha vyama vyao zaidi ya mara moja, JK, Lipumba, Mrema, Cheyo etc ni vema akapewa tena nafasi, vijana kama zitto, mnyika, lissu wasubiri, tunawahiji ndio lakini pia huwezi jaza nafasi ambayo imekaliwa na mtu kama akili yako iko safi na tumaini kwa watanzania.


Kuna mtu mmoja muhimu ana sifa za kutosha na kawajenga hao uliowataja na amefanya kazi kubwa katika kujenga chama ila hujamtaja.
 
Tusiwe biased bwana, kama mwanasiasa ambae ni kioo cha jamii lazima social responsibilities zitimizwe! Josephine (first lady wangu binafsi) hajapata hati ya talaka kwa mumewe na ndo iko mahakamani. Kama Rose Kamili nae hajatalikiwa na mumewe, ana haki ya kumshika ugoni na kudai matunzo ya watoto. Hili sio suala la chadema, ni suala lao binafsi.
Vyovyote iwavyo, alichofanya Dr Slaa sio kitu cha busara hata kidogo kwa mtu ambae ni kioo cha jamii! Hakuna serious crime katika masuala ya kijamii kama kutelekeza familia na kuamua kuishi na mwanamke mwingine. Wale wanaotetea upuuzi huu labda wachukue nafasi kwamba huyo Bi Rose ni mama yao mzazi na Dr Slaa ndo baba na Baba amekimbia familia na kwenda kuishi na mwanamke mwingine![/QUOTE]
Ndugu yangu unayosema ni kweli lakini kwa upande mwingine hujui story ya Rose Kamili wewe, akiwa CCM alikuwa diwani aliamua kumtelekeza huyo mzee wetu Dr Slaa akawa hashikiki na alikuwa anajua kabisa kuwa mme wake yuko kwenye opposition CHADEMA!! Baada ya Dr kuwa maarufu mama sasa akarudi kwa njia za nyuma nyuma kumbembeleza Mzee lakini nadhani alikuwa ameisha chukia tabia ya kuachwa kwa ajili ya vikao vya zaidi ya siku mbili!! Hebu mwanaume pima na wewe mke anachukuliwa na kina Mchemba siku sita, week eti mkeo kuna mapenzi hapo????

 
Chama,
Ndoa ya Mandela na Winnie ilikamilika kisheria. Hii ya Dr Slaa na Rose haikukamilika pamoja na kukaa pamoja na kuzaa watoto. Tuiache mahakama ifanye kazi yake. Kwangu mimi Rose Kamili ni shetani mmoja katili sana. Huyu Mzee kamtoa kwenye udiwani wa CCM. Kampa Ubunge wa kiti maalum. Ana mshahara na marupurupu yote ya Ubunge. Lakini kama walivyo wanawake wengi shida hasa ni PENZI la Dr Slaa! Sisi wanaume tusilishabikie hili.

Kwa hiyo unachotaka kusema Dr. Slaa ni mzinifu mzoefu? Huyu tunaye muongelea alikuwa padri anajua nini maana ya ndoa, anazijua amri kumi za mungu, anazijua sheria za ndoa, bado unadhihirisha kuwa Dr. Slaa ni mtu tapeli kwa hiyo ulitaka huyu mama anayamze kimya kwa sababu tu Dr. Slaa alikuwa anamrubuni. Hii pia inadhihirisha Dr. Slaa sio tu MZINZI bali anatumia madaraka yake vibaya kuwalaghai kina mama hana ETHICS za uongozi

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Unawezaje kuuondoa ushawishi wa Dr Slaa kwenye hili hasa ukiangalia CHADEMA walivyoteuana kwenye viti hivi?

Mimi sijui, na wewe unaeonyesha kuwa unajua, hutaki kutoa maelezo.

Unaonekana ku insinuate kwamba Chadema wameteuana viti hivi kimagumashi, kuwa muwazi.
 
hiyo ni siasa na kamwe hawezi kushinda na pengine amejitia doa huyo Rose Kamili. Ni vyema akajua ashakua na pia she is a public figure.
 
Swali najiuliza...
HUyo rozi kwa miaka yote hiyo hana Mume?
Na huyu Dr.Slaa amekua na Josephine kwa miaka mingapi sasa?
Na kwa miaka yote huyo Rose alienda kulalamika wapi juu ya kukosa matunzo ya watoto hata aje kulalamika leo?
Huyu Rose inabidi achukuliwe hatua za kinidhamu ikibidi afukuzwe
 
Kinacho tatiza hapa ni watu kutafuta excuse ya matatizo ya Slaa kwa mgongo wa akina Mandela na tofauti za kisiasa which is wrong
Kilichopo ni kwamba Dr slaa anaonekana hayupo makini kwenye baadhi ya mambo ambayo kwa kiasi fulani yanamuharibia kama kiongozi mtarajiwa wa nchi hii

Lazima watu wajue kuna ndoa za aina ngapi kisheria ili tuweze kujua je Rose anauhalali wa kudai ndoa anayodai?
Maana hapa kuna watu wanafkiri ndoa ni hadi kwa kasisi,shekh au mkuu wa wilaya na matarumbeta.......... Wrong, ukiishi na mwanamke miezi 6 mfululizo huyo anakuwa na ahaki zote kama mke

Pili, je josephine ameachika kihalali? Maana kuna watu wanadhani mkeo akiondoka tu kwako basi ndoa iliyokuwepo inakufa pia......... Wrong ndoa inavunjwa kisheria, haiyeyuki yenyewe tu kama barafu
 
Vyovyote iwavyo, alichofanya Dr Slaa sio kitu cha busara hata kidogo kwa mtu ambae ni kioo cha jamii! Hakuna serious crime katika masuala ya kijamii kama kutelekeza familia na kuamua kuishi na mwanamke mwingine. Wale wanaotetea upuuzi huu labda wachukue nafasi kwamba huyo Bi Rose ni mama yao mzazi na Dr Slaa ndo baba na Baba amekimbia familia na kwenda kuishi na mwanamke mwingine!

Ndugu yangu unayosema ni kweli lakini kwa upande mwingine hujui story ya Rose Kamili wewe, akiwa CCM alikuwa diwani aliamua kumtelekeza huyo mzee wetu Dr Slaa akawa hashikiki na alikuwa anajua kabisa kuwa mme wake yuko kwenye opposition CHADEMA!! Baada ya Dr kuwa maarufu mama sasa akarudi kwa njia za nyuma nyuma kumbembeleza Mzee lakini nadhani alikuwa ameisha chukia tabia ya kuachwa kwa ajili ya vikao vya zaidi ya siku mbili!! Hebu mwanaume pima na wewe mke anachukuliwa na kina Mchemba siku sita, week eti mkeo kuna mapenzi hapo????

[/QUOTE]

Mtatunga kila aina ya uongo ili kumtetea mzinifu Dr. Slaa yaani huu ndio utetezi kazi ipo

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Hapa Wilscard napingana Na wewe. Kiongozi anatakiwa kuwa mwadilifu kwa kila eneo. No matter anatumia mwili wake or Rasilimali za taifa. Anatakiwa kuwa msafi. Ndio maana raisi ukiwa mzinzi unaweza jiuzulu, kumbuka ya Clinton. Hapa jenga hoja nyingine sio eti aachiwe kisa anatumia mwil wake.
Natamani kweli kama tungekuwa na VIONGOZI waadilifu kila eneo na hasa katika maisha yao binafsi. Hatuna nafasi ya kuwadadisi wagombea wetu. Katiba yetu ya sasa iko kimya juu ya hili. Tusiliache kwenye katiba mpya. Suala la Dr Slaa ndio kwanza limetinga mahakamani.
 
hiyo ni siasa na kamwe hawezi kushinda na pengine amejitia doa huyo Rose Kamili. Ni vyema akajua ashakua na pia she is a public figure.
Hapo ndipo nakosa Imani na baadhi ya VITI MAALUMU.. hasa upande wa jinsia hii ja WAMAMA..
Huwa hawajui wapi panastahili mambo binafsi na wapi panastahili siasa.. Rais Jk ana wake wanne, na vimada kibao, migogoro mingi ya kifamilia hasa Mama na Baba Riz,ilitatuliwa nje ya vyombo vya habari..
Kifupi huyu anawivu wa mapenzi na huenda Dr, aliutambua udhaifu na mapungufu yake ndipo akamwaga...
 
Nilitegemea ***** wako hapa!!!

Ndugu yangu unayosema ni kweli lakini kwa upande mwingine hujui story ya Rose Kamili wewe, akiwa CCM alikuwa diwani aliamua kumtelekeza huyo mzee wetu Dr Slaa akawa hashikiki na alikuwa anajua kabisa kuwa mme wake yuko kwenye opposition CHADEMA!! Baada ya Dr kuwa maarufu mama sasa akarudi kwa njia za nyuma nyuma kumbembeleza Mzee lakini nadhani alikuwa ameisha chukia tabia ya kuachwa kwa ajili ya vikao vya zaidi ya siku mbili!! Hebu mwanaume pima na wewe mke anachukuliwa na kina Mchemba siku sita, week eti mkeo kuna mapenzi hapo????


Mtatunga kila aina ya uongo ili kumtetea mzinifu Dr. Slaa yaani huu ndio utetezi kazi ipo

Chama
Gongo la mboto DSM[/QUOTE]
 
Kobelo naona sasa tumeanza kwenda pamoja.
Hilo ni jambo zuri na hata hivyo, watoto wa Slaa wanamheshimu baba yao kwa sababu walitunzwa sana na wakasoma shule nzuri sana na mimi hilo ninalijua vizuri sana.
Hoja ni kwanini Rose kaenda mahakamani leo? Kwa nini mwaka 2010 hakuendelea na kesi yake.Well, inawezekana kuna watu wamemshauri vibaya. Anything is possible. Lakini, hayo ni mambo ambayo hayapaswi kujadiliwa na great thinkers na kushikia bango kuwa huyu hapaswi kuwa Kiongozi. NO.
Tatu, duniani kote kuna watu wengi sana (mandela, Lincolin,Clinton) waliopata matatizo ya kindoa lakini hilo halikuwa tatizo kiuongozi. Kwa nini kwa Dr Slaa ndiyo iwe issue kama hakuna mkono wa ccm nyuma yake?
hapo kwenye blue nakuhakikishia humjui.Je ni kwanini kabla ya Rose kwenda mahakamani Slaa alikataa wito wa Maaskofu ili kulimaliza hili jambo nje ya mahakama? ila unajifanya unajua na hapo kwenye Red mwaka 2010 Dr .Slaa hakutangaza ndoa na Josephine na jumapili iliyopita ndiyo ilikuwa Tangazo la mwisho kanisani kwaajili ya Pingamizi wewe unadhani Rose kamili angefanya nn?
je unajua ni usumbufu gani Josephine analeta kwa familia ya Rose?
Je akishatambulika kisheria unajua ataenda umbali gani?

kimsingi nakubaliana na wewe hii haiwezi kuwa hoja ya kumfanya slaa asiweze kuwa Rais ,ila cha muhimu ni kulimaliza hili moja kwa moja na siyo jinsi yeye anavyotaka kuliacha juu juu.
In short Rose alikuwa anataka hili jambo walisettle officially kabla hajamove foward na mwanamke mwingine.
 
Tupe ushahidi kwamba Dr Slaa alivunja ndoa ya mtu. Kwa nini husemi Josephine kavunja ndoa/mahusiano ya Slaa na Rose kama hoja zako hazina motive ya kisiasa nyuma yake?
Mke wa kwanza wa Mandela (kabla ya winnie) walifunga ndoa yao wapi? Kama huniamini nikuazime kitabu cha LONG WALK TO FREEDOM Cha N. Mandela.

Aweda
Afrika kusini wana utamaduni wao na mila zao hivi Afrika kusini wakiweka raisi shoga na sisi tuweke shoga? Sisi tuna utamaduni wetu usichanganye nyimbo utaaribu maana nzima ya wimbo wenyewe, hivi leo hii umesahau mume wa Josephine aliwahi kulalamika hebu jibu hoja hizi za mzinifu Dr. Slaa usichanganye. Historia ya Mandela hakuna asiyeijua

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Haaa,inapendeza sana. Naomba mfatilie ukweli wa mambo kwa undani ili mchangie vizuri. mnapochangia jiulize swali moja Je? josephine ni mwanamke wa kwanza kuachika na kutaka kufunga ndoa nyingine? na kama kunamtu hajawahi kutenda dhambi basi awe wa kwanza kuniita mzinzi. Lakini Josephine mpaka anatangaza Ndoa alikurupuka?ndani ya miaka takribani 4 leo mtu anakurupuka anatoa madai,siku zote alikuwa wapi? Na ninyi mnaosisitiza Josephine ni mke wa mtu,mwenye mke mbona yupo kimya? Hamuoni kipi kitu cha msingi,kwanini mnapenda kuchangia issues kwa udaku badala ya kuweka msingi.Mlitaka niwatangazie siku nimepewa talaka? kama ndoa inamapungufu,hata kama ni ya Kikristo kanisa inavunja ndoa kwa misingi maalum,tuache ushabiki usio na misingi tusimamie misingi ya Kwanini kila mmoja aliondoka kwa mwenzake na tukakutana na kufanya maamuzi ya kuwa pamoja na hatimae Dr akaridhia kufunga ndoa nami.Hata Rose alikuwa na nafasi hiyo. Wanaume wangapi wamewaacha waume zao,na wanawake wangapi wameacha waume zao,hili la Josephine limekua tabu? Ndiyo maana nasema Ndani ya Ndoa hakuna siasa. Penzi halilazimishi,na katika Ndoa kama hakuna penzi ndoa hakuna.
 
Mimi sijui, na wewe unaeonyesha kuwa unajua, hutaki kutoa maelezo.

Unaonekana ku insinuate kwamba Chadema wameteuana viti hivi kimagumashi, kuwa muwazi.
Hebu angalia:
-Mzee Ndesa ana binti yake kwenye viti hivi;
-Tundu Lissu ana dada yake kwenye viti hivi;
-Dr Slaa ana Rose Kamili kwenye viti hivi;
-Zitto ana rafiki yake Muhonga Ruhwanya kwenye viti hivi;
-Mh Mbowe ana dada zake( sio wa damu) kadhaa kwenye viti hivi;
-etc., etc..
Lipo tatizo.
 
Niliwahi kumuuliza Mh Zitto swali hili kwenye thread mojawapo humu. Hakunijibu. Likaibukia Bungeni. Dr Kitila analijua vizuri hili la viti maalum CHADEMA. Atatueleza tu.

Rose Kamili kisiasa yuko safi, alifanya kampeni hadi akapata madiwani nusu kwa nusu na ccm kwa mara ya kwanza Hanang (kwa former PM sumaye) Nadhani ccm walimzidi diwani moja tu wakapata halmashauri. Kwa hiyo, kwa vigezo vile huyu lazima atakuwa juu ktk rank. Dr Kitila hakumbeba, alijibeba. Ikumbukwe kuwa hata kushindwa kwake ubunge ni debatable issue.
 
Haaa,inapendeza sana. Naomba mfatilie ukweli wa mambo kwa undani ili mchangie vizuri. mnapochangia jiulize swali moja Je? josephine ni mwanamke wa kwanza kuachika na kutaka kufunga ndoa nyingine? na kama kunamtu hajawahi kutenda dhambi basi awe wa kwanza kuniita mzinzi. Lakini Josephine mpaka anatangaza Ndoa alikurupuka?ndani ya miaka takribani 4 leo mtu anakurupuka anatoa madai,siku zote alikuwa wapi? Na ninyi mnaosisitiza Josephine ni mke wa mtu,mwenye mke mbona yupo kimya? Hamuoni kipi kitu cha msingi,kwanini mnapenda kuchangia issues kwa udaku badala ya kuweka msingi.Mlitaka niwatangazie siku nimepewa talaka? kama ndoa inamapungufu,hata kama ni ya Kikristo kanisa inavunja ndoa kwa misingi maalum,tuache ushabiki usio na misingi tusimamie misingi ya Kwanini kila mmoja aliondoka kwa mwenzake na tukakutana na kufanya maamuzi ya kuwa pamoja na hatimae Dr akaridhia kufunga ndoa nami.Hata Rose alikuwa na nafasi hiyo. Wanaume wangapi wamewaacha waume zao,na wanawake wangapi wameacha waume zao,hili la Josephine limekua tabu? Ndiyo maana nasema Ndani ya Ndoa hakuna siasa. Penzi halilazimishi,na katika Ndoa kama hakuna penzi ndoa hakuna.


Tacky ....eeeewww
 
Leo tutasikia mengi sana yalikuwa yamejificha kumbe Rose Kamili alikuwa hana sifa za kuwa mbunge Dr Slaa ndio alimpa ubunge kama mwanamke wake.

Ritz,
Timu Mtei imeashaanza kinyang`anyiro cha 2015 hili lina mguso Mwenyekiti wao angeweza kabisa kulimaliza ndani ya chama na wazee lakini kuna sababu limeachwa kiana kwa maslahi ya timu Mtei

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Ritz,
Unamfahamu Rose Kamili? Anastahili kuwa mke wa mtu? Unajua kilichomtenganisha na Dr Slaa? Kwa nini tunamhukumu Dr Slaa kabla hajasikilizwa? Unajua kwamba suala Josephine liliisha siku nyingi na ndio maana walikuwa wanajiandaa kufunga ndoa? Ni kweli Dr Slaa ni mzinzi tangu akiwa Padre. Hili linatusumbuaje akiwa KIONGOZI wetu?

Mkuu rose kuachana na slaa hakuna maana rose hafai kuwa mke wa mtu

Kinachogomba hapa si slaa kumuacha rose isipokuwa ni slaa kumtelekeza rose

Slaa atajiandaaje kumuoa mke wa mtu josephine ambye kisheria bado ni mke wa mtu?

Slaa atajiandaaje kuoa wakati bado hajamaliza ndoa yake ya awali?

Slaa ni mwanasheria tulitegemea haya kutojitokeza

NB. Kinachogomba si slaa wa josephine wala rose kuoana na kuachana
Kinachogomba ni taratibu zinazotumika katika mambo haya
 
Back
Top Bottom