Ethical Ninja CEH
JF-Expert Member
- May 16, 2011
- 3,695
- 5,053
Mzima kabisa rafiki.
Nafurahi kusikia hivi. Salimia uncle
Mzima kabisa rafiki.
Siku zote, kumbuka kuna kujisahau.Nipo salama kuliko unavyoweza kufikiria, yoyote atakayejaribu kuingia kwenye anga zangu kitakachompata hawezi tena kurudi na kusimulia
HahahaKwenye starehe unaisrmelea serkali vibaya bia zimekushinda?
Huyo Eric ndio naniMkuu unajaribu kutufikishia ujumbe wa wap alionekana ben kwa mara ya mwisho nini?
HahahaMkuu TISS wapo wengi mno humu na ninawajua wote, ila mimi simo kabisa
Majasusi wa Papuchi tunafaidi duniani na ahera unapatiwa zako 70 mang'anyu.Majasusi wa papuchi tunaruhusiwa kukoment hapa ?
Nyuma ya keyboard kila mtu anajiona ni baunsa...Siku zote, kumbuka kuna kujisahau.
Jinga kweli weweHahaha people have guts aisee especially diaspora.. Hivi unakuwaje na akili nzuri kwenda kuisemea serikali ya Taifa lako mwenyewe tena public space kama BAR. Poleni sana kwa mnaojiona vinara wa mageuzi kwenye maeneo ya starehe. I'm not supporting death attacks to any fellow citizen, ila ukifanya ukora jua fika you have signed devil's contract. Peace & Love
Mshenz ni wewe na huyo kwenye Avatar yakoSehemu ya starehe, halafu unaendekeza siasa shenzi kabisa wewe jamaa.
Never ever, kuna mmoja alinishtukia nikajifanya mjinga sijui lolote, akajaa, nilichomfanyia hadi leo najuta mimi kumtenda vile na si yeyeSiku zote, kumbuka kuna kujisahau.
Pole sana, una miaka mingine 6 ya chuki dhidi ya Magufuli...Mshenz ni wewe na huyo kwenye Avatar yako
I'm not in Tanzania, pambaneni na hali zenu punda weusi nyie, anayeteseka ni Bibi yako na ndugu zako, their futures are loomed up into darkness.Pole sana, una miaka mingine 6 ya chuki dhidi ya Magufuli...
Kuna watu wako mbele ya Keyboard Kama Mange kimambi na hamna lolote la kumfanya, mkijaribu tu, hiyo itakuwa ni uchokozi dhidi ya US, kitakachofuata nadhani unajua vyema.Nyuma ya keyboard kila mtu anajiona ni baunsa...
Khaaa. Kumbe usalama unaozungumzia ni wa kulindwa na mtu mweupe..... Ukiwa hapa TZ utajificha chini ya uvunguni sio maana rosegarden inekutoa kamasi...Kuna watu wako mbele ya Keyboard Kama Mange kimambi na hamna lolote la kumfanya, mkijaribu tu, hiyo itakuwa ni uchokozi dhidi ya US, kitakachofuata nadhani unajua vyema.
Kwa hiyo hilo lisikupe tabu kijana, Tunaposema tupo salama, ujue tupo salama kweli kweli.
Kufika nje ya nchi unaona watu waliopo Tz punda! Kazi ipoI'm not in Tanzania, pambaneni na hali zenu punda weusi nyie, anayeteseka ni Bibi yako na ndugu zako, their futures are loomed up into darkness.
Na wewe unalipwa kiduchu kushabikia ujinga, Prof James Watson ever said, Africans are the most imbeciles mankind of all in the world .
Kwa hiyo sikushangai, punda ni punda tu.
Kabendera kesi yake itaendelea lini maana mmemsahau mwenzenu.Kuna watu wako mbele ya Keyboard Kama Mange kimambi na hamna lolote la kumfanya, mkijaribu tu, hiyo itakuwa ni uchokozi dhidi ya US, kitakachofuata nadhani unajua vyema.
Kwa hiyo hilo lisikupe tabu kijana, Tunaposema tupo salama, ujue tupo salama kweli kweli.
Dah! we acha kabisa hamna siasa tamu kama za bar na bia huwa tunakuwa wachambuzi na wabobeziDuh hio bar sio kabisa..
Maana bia ya kwanza na pili watu tunaanza kuongea story za kawaida tu
Bia ya tatu na nne lugha inabadilika kidogo kingereza kinachanganywa.
Bia ya tano na sita tunaanza kuongelea siasa nyepesi za jimboni na mikoani.
Bia ya saba na nane tunaanza kuongea siasa konki za kitaifa na uchambuzi wa kiintelijensia (hapa kila mtu anakuwa agent wa kitengo)
Bia ya tisa na kumi ni kuongea siaza za kimataifa...hapa wakina carl max wanachambuliwa kama tunachambua kikosi cha simba na yanga..
Bia ya kumi na moja tunainywa njiani wakati wa kurudi hom.
Vipi rose garrden ya kule dodoma⁉️Hii Bar ipo Mikocheni B, (sina uhakika sana kwa sababu sina uenyeji na jiji la Dar)
Mara ya kwanza kufika kwenye hiyo bar nilipelekwa na girlfriend wangu siku ya pili baada ya kuwasili kutoka Australia.
Kipindi hicho ilikuwa mida ya jioni na mwenyeji wangu alinionya kuwa mwangalifu sana na kauli siku nikienda hapo peke yangu, nilipomuuliza, niwe mwangalifu kwa kauli zipi? Akanijibu, nisijaribu kuwa na kauli za kuisema vibaya serikali, kwa maana ya kuikosoa,kwa sababu imeshatokea watu kudakwa hapo bar, yaani unatoka kwenda chooni huko huko hurudi tena, wanakuona nyumbani baada ya siku 5 ukiwa umepigika hasa.
Enzi zile ilikuwa ni awamu ya nne,nimekaa nikajiuliza Kama awamu ya nne ilikuwa hivyo, je? Hali ikoje kwa awamu hii ya tano?
Ukienda umeenda jumla, hakuna kurudi.
RIP Ben Saanane
RIP Kanguye
RIP Azori Gwanda
RIP my best friend Eric, ulipotelea Rose Garden baada ya kuanza kukosoa serikali.