Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Juzi nilienda tra mwenge kuomba karatasi ya tin tu dah hayo maswali niliyopigwa na mama mmoja anaonekana mnoko mnoko tu kwanza akaniambia wapo busy nirudi kesho ila nikabembekeza nikaambiwa nitoe hela nikaaambiwa nisubiri kidogo kuna kodi nadaiwa nifanyiwe hesabu na mwenzie ambae akaitwa akasema nina kazi nyingi kama ni msaada , yeye yupo busy na hanifahamu kwahiyo hawezi kunisaidia nikapata hiyo karatasi yangu ya tin nikasema ---- off, hakafu hawa ndiyo wanasema wanahitaji tulipe kodi na mazingira yenyewe ndiyo haya, I feel ashamed kuzaliwa kwenye nchi hii
 
...du!! kweli nchi hii tuna kazi....huyu Bade ni sehemu ya mtandao mpana ulioundwa TZ kupitia BOT kwa ajili ya ufujaji wa fedha za umma...huyu Bade ana ukaribu mkubwa na kina Idris Rashid...na walipata kuwa pamoja BOT wakati wa uchotaji wa fedha za dowans na richmond...na hata EPA kutoka BOT....JK kumteua Bade kuwa mkuu wa TRA ni sehemu tu ya mkakati wa kuhakikisha misamaha ya kodi TZ haisitiswhi....na huu ni sehemu ya mtandao wa JK kulinda network yake aliyounda tangu aingie madarakani.....jambo ambalo litamuhakikishia 10% hata atakapoacha urais (maana wanaosamehewa kodi wanatoa 10% kwa watawala)......Hii ni strategy ya kulinda maslahi ya mtandao wa JK kifedha.....

Ukitaka kumjua Bade uzuri soma uzi huu wa Halisi wa mwaka 2012...https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/325971-rished-bade-kumsaidia-kitillya-tra-2.html

I see! ni hatari kumbe?!
 
huyo mwandishi analeta masikhara na fani za watu. uandishi wa namna hii ni wa mwaka wa kwanza tena wale waliopita shule za kata
 
ninamashaka na utendaji wake kwani alikuwa CEO wakati Barclays bank(Tanzania) inapata hasara ya bilioni 8 iliyotokana na mikopo hewa.

Sometimes the learning from the problema could make him even better
 
Background yake ya elimu ya sekondary anaejua tafadhali

Bade ana elimu iliyo jaa kwani kwenye somo la Economics pale Mazengo Dodoma alikuwa vizuri. Japo mm nilikuwa PCB lkn tulikuwa bweni moja na tulijua atafikabali. Sasa tunategemea atafanya wonders japo nawac wac na intarahamwe.
 
Hongera Rished. Ni faraja na fahari kwangu kama classmate wako Forodhani secondary 1984 -87 kisha Chuo 1992 - 95 kuona umepata mafanikio hivi. Nakutakia kila la heri ukiweka maslahi ya Taifa kwanza. God bless you
 
Hiyo miaka aliyokaa Barclays Bank ndiyo miaka ambayo bank ilikuwa na worse perfomance na wizi wa mikopo hewa na kusababisha loss kubwa na kufungwa kwa branch zao kumi hadi leo, alafu ndo alikuwa operation manager..... Mhhhh
 
Atatakuwa pale kwa mwaka mmoja tutamfukuza aende somalia.jk ni janga
 
Hiyo miaka aliyokaa Barclays Bank ndiyo miaka ambayo bank ilikuwa na worse perfomance na wizi wa mikopo hewa na kusababisha loss kubwa na kufungwa kwa branch zao kumi hadi leo, alafu ndo alikuwa operation manager..... Mhhhh

Mkuu, hata mimi nawashangaa sana wanaomtetea huyu kilaza wakati amechangia kwa kiasi kikubwa kuiua benki ya Barclays. Huyu ni mtendaji wa ovyo kuliko mnavyomsoma kwenye CV yake, subiri muone majanga yake--mtajuuuuta kumfahamu!
 
Hiyo miaka aliyokaa Barclays Bank ndiyo miaka ambayo bank ilikuwa na worse perfomance na wizi wa mikopo hewa na kusababisha loss kubwa na kufungwa kwa branch zao kumi hadi leo, alafu ndo alikuwa operation manager..... Mhhhh

Unapoandika maneno km haya inapendeza kuweka na takwimu za hio hasara waliopata barclays!

Kuropoka bila ushahidi ni sawa na wale waimba mchiriku na maneno yao ya mipasho!

Hapa hatuko lango la jiji!

Ukiwa na mipasho nenda chit chat utawakuta wazee wa mipasho huko kina Matola na Remote!

Utakimbia mwenyewe!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, hata mimi nawashangaa sana wanaomtetea huyu kilaza wakati amechangia kwa kiasi kikubwa kuiua benki ya Barclays. Huyu ni mtendaji wa ovyo kuliko mnavyomsoma kwenye CV yake, subiri muone majanga yake--mtajuuuuta kumfahamu!

Duuuh msharukia kwenye hukumu kabla ya utendaji?

Mkuu una chuki sana.
 
Huyu jamaa mwiziiiii basi tu watu hawajui...ulizeni barclays walimtoa kwa nini?vetting ya jk mbovu sanaa

Barclays kulikua na wezi sio mchezo,credit hasa corporate credit & recovery,finance na huyu bade,akili jamaa anayo ila ni kweli mwiziiiiii......
 
Yote sababu ya chadomo aka waoza meno

Nimeona Mkuu yaani hata kabla ya kuitumikia nafasi zishaanza chuki hivi wakipewa urais hao waoza meno watatoa nafasi. Kwa wengine kweli?

Its too dangerous!!!
 
Back
Top Bottom