Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Hata ukusanye kodi kiasi gani, zinaenda kuchezewa na ma-CCM.

Bora tubaki nazo tu
 
SAWA

ofisi tunayo sisi sasa wavaa vipedo kama inakuuma jinyonge basi.

Nssf kuna Alhaj Ramadhani Dau Mvaa vipedo na mambo yanakwenda muruwa kabisa.

Na huku TRA sasa tuna mvaa vipedo mwingine mtatuambia nini?

Si mnasema wavaa vipedo hatuna shule??haya semeni na sasa tuskie..!!
kama mwanaume unakubali kuvaa pedo,kesho utaanza kuvaa vikuku na kuanza kata mauno,kesho kutwaa utakuwa mliberali kabisa
 
Huyu anastahili kabisa nafasi hiyo,toka ameingia tra binafsi nimeshuhudia mabadiriko makubwa ya kiutendaji katika taasisi hiyo.

Naamini uzoefu wake huko nyuma haukuwahi kumpa fursa ya kujifunza mazoea ya rushwa,hivyo sababu kapewa rungu kabisakabisa nategemea kuanza kuona tra inayojiweka mbali na rushwa.

Ile collection target anazowapa manager zitakuja kuleta matatizo huko mbeleni,yaani unakutana na ofisa wa tra akiwa yuko nyuma sana ya target mpaka anampigia magoti mlipa kodi alipe tu hata azididhe kidogo next quarter watabalasinsha. I like the pessure.



kweli tupu wanafanya kutembelea hadi maofisini kuulizia kazi
 
[QUOTE=MUNGU SI MZUNGU;9474916]Makafiri wanalia na kumwaga machozi eti kwamba kateuliwa kwa kuwa ni muislam mwenzake.

Sasa tunawauliza kwamba miaka yote hiyo pindi yupo kama naibu wa kitilya wao walikuwa hawamuoni??

Au wakitaka waongoze wao tu taasisi kubwa kama ile kwani ile imekuwa ni TAWI LA VATICAN CITY??..[/QUOTE]



yakianzaga haya tu ndio nachoooka na slogan Great Thinkers !
 
Nakereka sana anapo chaguliwa Mwislam,kejeli na matusi yanakuwa mengi,juzijuzi wamechaguliwa Mabalozi 4 wote wakristu,kukawa kimya pongezi nyingi, ila mwislam NONGWA,sisi wote ni ndugu moja,tujenge Nchi yetu.



Mkuu najiuliza kwanini hali hii inaongezeka siku hadi siku...
 
Mkuu najiuliza kwanini hali hii inaongezeka siku hadi siku...

Tatizo kubwa kabisa ni wewe na wenzako mlipanda chuki hii sasa mavuno yanakuja kwa kasi mnashindwa kuvuna.

Tubuni mtasamehewa.
 
Mimi sipendezwi na Teuzi za aina hii, Teuzi za uvunguni la hasha!. Ebu eneo nyeti kama TRA, na Taifa hili lina vijana wasomi wengi kwa nini nafasi kama hii isitangazwe na vijana wahojiwe live waeleze namna watakavyo thibiti ukusanyaji wa kodi na kuongeza mapato kwa Taifa. Na watu wanaowafahamu uadilifu au ukanjanja wao wawaulize maswali?

Tupe mifano basi ya hao vijana wasomi?

Je unadhani huyu aliyeteuliwa hana sifa?
 
Hata ukusanye kodi kiasi gani, zinaenda kuchezewa na ma-CCM.

Bora tubaki nazo tu

Baki nazo uone penalties ukibainika.

Unuza kiatu 100,000 utatozwa na TRA 3,000,000 kama fine ya kukwepa kodi la sivyo majembe wanakuhusu.
 
Hongera Bade, piga mzigo! Watu hawajazoea vijana kupewa kazi kubwa, wanafikiri kila mwenye kupewa kazi hizo ni upendeleo!
 

Uh kama ni mwongo sasa wewe FaizaFoxy si ueleze kama unamfahamu. Mi nina hamu ya kumjua maana TRA ndiyo moyo wa taifa, liwe la Tanganyika au la Tanzania.

Kama kweli Msomali basi njia hiyooo kwa katibu kugombea yale makitu maana ziara yake huko Rwanda ilisema zaidi ya kusomeka

Napita tu
 
Huyu jamaa mwiziiiii basi tu watu hawajui...ulizeni barclays walimtoa kwa nini?vetting ya jk mbovu sanaa
 
Nakereka sana anapo chaguliwa Mwislam,kejeli na matusi yanakuwa mengi,juzijuzi wamechaguliwa Mabalozi 4 wote wakristu,kukawa kimya pongezi nyingi, ila mwislam NONGWA,sisi wote ni ndugu moja,tujenge Nchi yetu.

achana na wehu hao, we soma kimya kimya kisha sepa! we ukiona mtu anasema Bade kachaguliwa kv ni muislam wakat cv ya Bade hata babake hajaifikia hata robo, bac fahamu hao ni wehu tu wanaopaswa kupuuzwa!
 
Kichwa cha kisomali hiki kina akili sana, I salute you Bade. Fanya kazi kwa maslahi ya watanzania!!! Hapa Rais amefanya ukweli kabisa, hata kama ni mwenzetu lakini ana viwango!!! Big Up Rished Bade!!! Mwanaisha or Aisha Athman Bade umefanya kazi yako vyema mama!!! Tunaamini tulivyo wake zetu wametufikisha!!! Na walevi kupindukia je?
 
Huyu jamaa mwiziiiii basi tu watu hawajui...ulizeni barclays walimtoa kwa nini?vetting ya jk mbovu sanaa
Shikamoo sana Kigogo!!! Zilipigwa za kufa mtu hadi akapata demotion na akachukia ndiyo maana aliamua kuondoka!!! Hapo juu nimesifia kinafiki tu niwe mkweli!!!! Aliipatia benki hasara sana kwa upande wa Tz kwa mapigo yale!!!! Na ni mjanja hakamatiki!!! Tusubiri tuone.
 
Back
Top Bottom