Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Hongera sana,...Lakini huu utaratibu wa kufuatafuata watu ambao tumejenga majumba ya ghorofa miaka zaidi ya mitatu nyuma na kuanza kuuliza pesa tumetoa wapi kwa kweli si utaratibu mzuri,ni kutengeneza mianya ya watendaji wako kula rushwa tu. Hatukatai kuulizwa chanzo cha pesa,lakini si kwa majumba ya zamani...angalau mfanye kwa vibali vipya vya ujenzi.
 
Huyu anastahili kabisa nafasi hiyo,toka ameingia tra binafsi nimeshuhudia mabadiriko makubwa ya kiutendaji katika taasisi hiyo.

Naamini uzoefu wake huko nyuma haukuwahi kumpa fursa ya kujifunza mazoea ya rushwa,hivyo sababu kapewa rungu kabisakabisa nategemea kuanza kuona tra inayojiweka mbali na rushwa.

Ile collection target anazowapa manager zitakuja kuleta matatizo huko mbeleni,yaani unakutana na ofisa wa tra akiwa yuko nyuma sana ya target mpaka anampigia magoti mlipa kodi alipe tu hata azididhe kidogo next quarter watabalasinsha. I like the pessure.
Mabadiliko gani TRA yapo mdau sana sana EFD na kulipia road licence kwa M-PESA mengine yale yale faili lako lipo bado halijasainiwa hapo ushapiga mguu Long room miezi kibao.
 
Mara zote uwa nina mashaka na umakini wa Premmy Kibanga kwenye taarifa anazozitoa kwenye public. Kutokana na CV ya huyu Bwana inaelekea alikuwa anafanya kazi kwenye ofisi mbili kubwa kwa wakati mmoja mwaka 2010 na 2011.

Desemba, 2009 – 2012
– Chief Financial Officer, (East and West Africa Cluster) Barclays Bank
Plc Emerging Markets.
Novemba, 2010 – Septemba, 2012 – Chief Executive Officer, Tanzania Mortgage Refinance
Company.


Tiba
 
Hongera sana,...Lakini huu utaratibu wa kufuatafuata watu ambao tumejenga majumba ya ghorofa miaka zaidi ya mitatu nyuma na kuanza kuuliza pesa tumetoa wapi kwa kweli si utaratibu mzuri,ni kutengeneza mianya ya watendaji wako kula rushwa tu. Hatukatai kuulizwa chanzo cha pesa,lakini si kwa majumba ya zamani...angalau mfanye kwa vibali vipya vya ujenzi.
Tatizo liko wapi kuulizwa ulijengaje? Lazma tuwaulize, haiwezekani msababishe barabara ziwe mbovu simply kwa nyinyi wachache kujenga maghorofa yenu kwa fedha za wizi. Kwa taarifa nilizonazo, hili suala litapewa msukumo wa aina yake. Ukihamisha umiliki haiondoi swali hilo kuulizwa huyo binti yako. Alijengaje? Kwa kipato gani. Tumechoka kuwa viongozi wa watu maskini hata kwa kula yao.
 
Mara nyingi mtu akikaimu nafasi na kuimudu vyema hutunikiwa hiyo nafasi

Hongera sana Mr Bade, you deserve it.
 
Hongera kijana wa Idris Rashid!Tuone mabadiliko sasa haswa jitahidi kila kitu kiwe online ili kupunguza rushwa
 
Ila anaonekana ana asili ya nchi ya al shabab.

Pamoja na hayo, hongera kwa kuwa kamishna mkuu - TRA.
 
Tatizo liko wapi kuulizwa ulijengaje? Lazma tuwaulize, haiwezekani msababishe barabara ziwe mbovu simply kwa nyinyi wachache kujenga maghorofa yenu kwa fedha za wizi. Kwa taarifa nilizonazo, hili suala litapewa msukumo wa aina yake. Ukihamisha umiliki haiondoi swali hilo kuulizwa huyo binti yako. Alijengaje? Kwa kipato gani. Tumechoka kuwa viongozi wa watu maskini hata kwa kula yao.

Miaka yote mlikuwa wapi hata mujekuuliza sasa?? Kama ni sheria mpya kwanini isitumike kwa majengo mapya tu? Jengo na barabara kuwa mbovu vinauhusiano gani? Kwanini uniulize nimejengaje,kwani bado tupo kwenye ujamaa? Mkuu huoni aibu kusema wewe kiongozi wa watu maskini katika nchi yenye ardhi ambayo ina utitiri wa utajiri?
 
Inaonekana hana njaa ya vitu vidogo vidogo. Ukusanyaji kodi uongezeke,hasa matumizi ya ile machine ya risiti ipewe kipaumbele. Wafanyabiashara wanatuibia sana.
 
Nimeambiwa rais kateua mtu huyu leo, hivi ni nani, sio blandina nyoni kweli kama mfumo ulivyokuwa una vuma.


===========================================================

...du!! kweli nchi hii tuna kazi....huyu Bade ni sehemu ya mtandao mpana ulioundwa TZ kupitia BOT kwa ajili ya ufujaji wa fedha za umma...huyu Bade ana ukaribu mkubwa na kina Idris Rashid...na walipata kuwa pamoja BOT wakati wa uchotaji wa fedha za dowans na richmond...na hata EPA kutoka BOT....JK kumteua Bade kuwa mkuu wa TRA ni sehemu tu ya mkakati wa kuhakikisha misamaha ya kodi TZ haisitiswhi....na huu ni sehemu ya mtandao wa JK kulinda network yake aliyounda tangu aingie madarakani.....jambo ambalo litamuhakikishia 10% hata atakapoacha urais (maana wanaosamehewa kodi wanatoa 10% kwa watawala)......Hii ni strategy ya kulinda maslahi ya mtandao wa JK kifedha.....

Ukitaka kumjua Bade uzuri soma uzi huu wa Halisi wa mwaka 2012...https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/325971-rished-bade-kumsaidia-kitillya-tra-2.html
 
Miaka yote mlikuwa wapi hata mujekuuliza sasa?? Kama ni sheria mpya kwanini isitumike kwa majengo mapya tu? Jengo na barabara kuwa mbovu vinauhusiano gani? Kwanini uniulize nimejengaje,kwani bado tupo kwenye ujamaa? Mkuu huoni aibu kusema wewe kiongozi wa watu maskini katika nchi yenye ardhi ambayo ina utitiri wa utajiri?
Sasa unataka miaka yote tuache tu mambo yajiendee. Kutokuwa ktk ujamaa haina maana kutokuwa na utaratibu au kuruhusu ubabaishaji. Kwani ukiwaambia vyanzo vya mapato yako cilivyosababisha kujenga ghorofa lako ttzo liko wapi?
 
Mara zote uwa nina mashaka na umakini wa Premmy Kibanga kwenye taarifa anazozitoa kwenye public. Kutokana na CV ya huyu Bwana inaelekea alikuwa anafanya kazi kwenye ofisi mbili kubwa kwa wakati mmoja mwaka 2010 na 2011.

Desemba, 2009 – 2012
– Chief Financial Officer, (East and West Africa Cluster) Barclays Bank
Plc Emerging Markets.
Novemba, 2010 – Septemba, 2012 – Chief Executive Officer, Tanzania Mortgage Refinance
Company.


Tiba

da nilikuw abado natafakari hii tofauti katika miaka ya huyu jamaa kazini aisee maana inaonekana alikuwa mkali anapiga kazi ofisi mbili kwa wakati mmoja
 
...du!! kweli nchi hii tuna kazi....huyu Bade ni sehemu ya mtandao mpana ulioundwa TZ kupitia BOT kwa ajili ya ufujaji wa fedha za umma...huyu Bade ana ukaribu mkubwa na kina Idris Rashid...na walipata kuwa pamoja BOT wakati wa uchotaji wa fedha za dowans na richmond...na hata EPA kutoka BOT....JK kumteua Bade kuwa mkuu wa TRA ni sehemu tu ya mkakati wa kuhakikisha misamaha ya kodi TZ haisitiswhi....na huu ni sehemu ya mtandao wa JK kulinda network yake aliyounda tangu aingie madarakani.....jambo ambalo litamuhakikishia 10% hata atakapoacha urais (maana wanaosamehewa kodi wanatoa 10% kwa watawala)......Hii ni strategy ya kulinda maslahi ya mtandao wa JK kifedha.....

Ukitaka kumjua Bade uzuri soma uzi huu wa Halisi wa mwaka 2012...https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/325971-rished-bade-kumsaidia-kitillya-tra-2.html

Wewe ni punguwani.

Hivi unajua DR Rashid alitoka BOT lini?

Hivi unajua Balali aliingia lini?

Hivi unajua Rished alitoka BOT lini na kwenda Akiba?

Unajua wizi wa EPA ulitokea kuanzia kipindi gani?

Unajua kwanini Mkapa alimtoa Dr Rashidi akamleta Ballali aliyekuwa mshauri wake pale Ikulu?

Hebu usitake tufunguke hapa...
 
Back
Top Bottom