Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Rished Bade ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu Mpya TRA

Huyu Ramadhani Dau wa NSSF lazima tumwandame kazidi na uislam maana hata Clecentius Magoli ni Muislam (aibu yetu).

Hatuna shida na Wiliam Erio maana yeye kajaza WAKRISTO WATUPU, hajachanganya kama Dau.

PPF hatuna Mkurugenzi muislam hata mmoja- hili hatulioni ila Dau ndio mdini (Wakurugenzi 9 wakristo na SIFURI ni Waislam)

PPF kati ya mameneja 20, wawili tu ndio waislam, mmoja makao makuu na mmoja ni wa kanda, bado tunaona Dau ni dini

Hii ina maana, PPF katika viongozi wakuu 29, 27 wakristo na 2 waislam. PPF tulikuwa na Mkurugenzi muislam, tukamtimua kisiasa kwa kuunganisha Idara"

Hii utakuwa fundisho kwa wadini wote wenye kuuchukia Uislam,tusimchukie mtu kwa Uislam wake tumchukie mtu kwa utendaji wake!
 
"Huyu Ramadhani Dau wa NSSF lazima tumwandame kazidi na uislam maana hata Clecentius Magoli ni Muislam (aibu yetu).

Hatuna shida na Wiliam Erio maana yeye kajaza WAKRISTO WATUPU, hajachanganya kama Dau.

PPF hatuna Mkurugenzi muislam hata mmoja- hili hatulioni ila Dau ndio mdini (Wakurugenzi 9 wakristo na SIFURI ni Waislam)

PPF kati ya mameneja 20, wawili tu ndio waislam, mmoja makao makuu na mmoja ni wa kanda, bado tunaona Dau ni dini

Hii ina maana, PPF katika viongozi wakuu 29, 27 wakristo na 2 waislam. PPF tulikuwa na Mkurugenzi muislam, tukamtimua kisiasa kwa kuunganisha Idara mbili"

Hivi tujiulize mafisadi wakubwa walioitia nchi hii takatifu hasara kubwa ni dini gani? Mgonja ni Muislam? Daniel Yona ni Muislam? Mzee Mtei ni Muislam? Jibu unalo mwenyewe!

Leta orodha ya mafisadi wakubwa hapa tuone nani ni Muislam na nani siyo Muislam! Mukijibu hili ninayo list ya mafisadi wakubwa ambao hata mmoja hakuna Muislam. We need facts not blaa blaa hapa.
 
Hivi tujiulize mafisadi wakubwa walioitia nchi hii takatifu hasara kubwa ni dini gani? Mgonja ni Muislam? Daniel Yona ni Muislam? Mzee Mtei ni Muislam? Jibu unalo mwenyewe!

Leta orodha ya mafisadi wakubwa hapa tuone nani ni Muislam na nani siyo Muislam! Mukijibu hili ninayo list ya mafisadi wakubwa ambao hata mmoja hakuna Muislam. We need facts not blaa blaa hapa.
 
Tusimchukie mtu kwa dini yake Bali kwa matendo yake" najiuliza maswali yafuatayo naombeni majibu wakuu wangu,

Mosi hivi kwanini Muislam akipata cheo kikubwa katika nchi hii huwa baadhi ya watu wasio kuwa waislam wanachukia?

Pili hii tabia ilianza lini mbona nchi hii imeongozwa na wakristo wengi tangia Uhuru mbona waislam hawakuchukia?

Tatu mbona Mkristo akiteuliwa kushika nafasi Fulani mbona waislam hawachukii? Hii inamaanisha nini?

Nne, tabia hii madhara yake nini nini kwa ustawi wa taifa letu? Na sisi vijana ni muhimu kuendeleza fikra hizi hasi au inabidi tuwe chachu ya mabadiliko ya kifikra?

Naombeni majibu wakuu wangu!
 
Kwa tabia hii ya kuendeleza udini kila kukicha ipo siku tutaona faida yake! Na kwa hakika itakuwa tayari tumeshachelewa!

Madhara yake ni makubwa kuliko faida yake! Subirini tutayaona muda si mrefu tena sie vijana ndio tutakuwa wahanga wakubwa wa hili!
 
Mods tena kuweni makini sana na mijadala inayolenga kukashifu dini ya mtu mwingine! Hii tabia mbeleni italipasua nchi vipande vipande!

Time will tell......
 
Nafasi hii ilikua ya Marehemu Walid Juma..lakini mafisadi walimmaliza kwa sumu ilosababisha kansa na kifo chake.
Rished jiangalie hicho kiti kimoto sana.
Mapapa wapo meno wazi wakiona mambo yao hayaendi watakumaliza.
Fanya kazi zako kwa umakini na kuwa mwangalifu sana hata maji beba kutoka home
 
attachment.php
The beginning of the end: Waziri Mkuu, Majaliwa Kassim Majaliwa, akisalimiana na maofisa wa TRA pamoja na wale wa TPA baada ya kufanya ziara hiyo leo tarehe 27.11.2015. Katika ziara hiyo akigundua kuwa kuna makontena takribani 349 yenye thamani ya zaidi ya bilioni 80 ambayo taarifa zake ndani ya Mamlaka ya Bandari zipo lakini katika mtandao wa TRA hayaonekani.​
 

Attachments

  • Waziri-Mkuu-Mhe-Majaliwa-Kassim-Majaliwa.jpg
    Waziri-Mkuu-Mhe-Majaliwa-Kassim-Majaliwa.jpg
    30.3 KB · Views: 2,933
Mike bravo, inaweza kuwa ni matokeo ya uliyoyasema huko kwenye title ya thread?
 
Last edited by a moderator:
Nimeisoma hii thread toka mwanzo, ni nzuri nawasifu wachangiaji.
Namsifu JPM
 
ninamashaka na utendaji wake kwani alikuwa CEO wakati Barclays bank(Tanzania) inapata hasara ya bilioni 8 iliyotokana na mikopo hewa.

100 kwako mkuu uliona mbali.
 
Rejeeni huko nyuma tuliwahi kulalamikia uteuzi wa huyu jamaa tukabezwa lakini leo Jpm amethibitisha kuwa kulalamika kwetu tulikuwa sahihi
 
Back
Top Bottom